Haɗin girkin-ɗakin zama 30 sq. m. - hoto a cikin ciki, shiryawa da shiyyoyi

Pin
Send
Share
Send

Kafa 30 sq m

Don cimma kyakkyawan yanayi a cikin ɗaki, da farko, kuna buƙatar yin tunani akan tsari tare da wurin da ake aiki da shi, tsarin kayan ɗaki da kayan kicin. Hakanan zane yana nuna girma da fasalin dakin, yadda windows suke, yanayin sanya kofofin gida, da manufar makwabtaka da dakuna, matakin haske da kuma yawan mutanen da suke zaune a cikin gidan. Shirya shiri daidai na ɗakin girki-mai falo tare da yanki na murabba'I 30 zai shafi ƙarin gyare-gyare da aikin kammalawa.

La'akari da duk siffofin shimfidar wuri, idan aka haɗu, kicin da falo ba zasu rasa ayyukan su na asali ba.

Rectangular kitchen-falo 30 murabba'ai

A cikin ɗakin daɗaɗɗen ɗakin dafa abinci, kusa da bangon ƙarshen ƙarshen, an tanadar da wurin aiki don dafa abinci, kuma kusa da ɗayan - wurin hutawa. Layi daya daidaici, mai kyau don dakuna murabba'i. Godiya ga wannan tsari, isasshen adadin sarari kyauta ya kasance a tsakiyar ɓangaren ɗakin, wanda teburin cin abinci ko tsibiri ke zaune. Tsarin tsibirin yana aiki azaman rarrabuwa tsakanin yankuna biyu, wanda ke sanya cikin cikin jin daɗi da aiki.

A cikin hoton, shimfidar dakin girki-30 ne na murabba'i mai siffar murabba'i.

Shigar da rukunin ɗakin girki na kusurwa zai ba ku damar adana ƙarin murabba'in mita. Kitchen din da ke cikin kusurwa kuma yana ba ku damar cimma cikakkiyar triangle mai aiki da kuma dacewar sanya murhu, kwatami da firiji.

A cikin hoton akwai ɗakin kicin na rectangular-falo na 30 m2 tare da saitin kusurwa.

Zane na ɗakin cin abinci mai faɗin-faɗi a murabba'ai 30

Wannan siffar murabba'in ita ce mafi nasara ga rabo daidai na ɗakin ɗakin abinci zuwa wasu yankuna. Mafi kyau duka, madaidaiciya ko kusurwar girki da aka saita tare da tsibiri zai dace da cikin ciki. Dangane da tsibirin tsibiri, yakamata a lura da girman tsarin koyaushe; aƙalla mita ɗaya ya kamata ya kasance a kowane bangare na tsarin don motsi kyauta a sararin samaniya.

Hoton ya nuna zane na ciki na murabba'in ɗakin girki-ɗaki a cikin falo mai faɗin murabba'in mita 30 cikin salon zamani.

A cikin ɗakin ɗakin cin abinci na murabba'i mai faɗin 30 sq m, an sanya wurin dafa abinci kusa da ɗayan bangon kuma a raba shi da taimakon yanki ko kuma kayan ɗakuna a cikin sifa da aka sanya a tsakiyar ɗakin.

Hoton yana nuna falo mai faɗi-falo, wanda aka raba shi da ƙaramin rabo.

Zaɓuɓɓukan yanki

Lokacin rarraba yanki na ɗakin girki na 30 m2, ɓangarorin bazai bambanta da yawa ba. Kyakkyawan maganin ƙira zai zama babban taro, wanda zai ba da dama don ba cikin gida yanayin salo da na zamani.

Shigar da kayan kwalliya sanannen fasaha ne. Irin waɗannan ƙirar ba kawai keɓe sararin samaniya ba kuma suna ƙawata shi da kyau, amma suna ba shi aiki mafi girma.

Kyakkyawan hanyar karba-karba shine a haskaka wani yanki daban mai launi ko amfani da kayan kammala daban. Don rarraba ɗakin, ana iya manna wani yanki tare da bangon waya a cikin tabarau masu bambanta. Hasken filastin duhu, fale-falen yumbu ko sauran kayan ɗakunan girki zai zama baƙon abu, suna gudana cikin nutsuwa cikin ɗakin, an yi musu ado da launukan pastel.

Kuna iya iyakance sararin dakin dafa abinci tare da labule. Wannan hanya ana ɗaukarta kyakkyawa, amma ba mai amfani bane.

Idan babu bangare a cikin tsarin zamani, ma'aunin mashaya cikakke ne don shiyya-shiyya. Ya cika maye gurbin teburin cin abinci kuma yana ba da cikakkiyar farfajiyar aiki.

A cikin hoton akwai ɓangaren filastar allo a cikin shiyya-shiyya na ɗakin girki tare da yanki na murabba'ai 30.

Kuna iya raba ɗakin ɗakin abinci na murabba'i 30 ta amfani da rufi. Tsarin dakatarwa ko tsarin tashin hankali ya haifar da rarrabuwa daban da sauyawa, wanda zai iya zama madaidaiciya, raƙumi ko ɗan lanƙwasa.

Hasken haskaka an gina shi a cikin tsarin rufi ko kuma an shirya shi da fitilu masu haske da hasken baya. Godiya ga wannan, ya zama yanki yankin da haske.

Shirya kayan daki

Duk da cewa daki mai faɗin murabba'in mita 30 yana da faɗi, bai kamata a cika shi da kayan ɗaki da yawa ba. Zai dace don samar da yankin falo tare da teburin kofi, kirji na zane, katangar dutse ko bangon TV. A matsayin tsarin adanawa, rack, ɗakunan rataye da yawa, almara ko baje kolin kayan ado sun dace.

Don yankin kicin, zaɓi zaɓi mai kyau tare da wadatattun kabad da zane. Ainihin, sun fi son samfura tare da rufaffiyar facades. Wurin aiki don girki an kawata shi da madaidaiciya, fasali-mai fasali-ko l. Gidan tsibiri ya haɗu da tsibirin tsakiya ko ƙungiyar cin abinci.

Hoton yana nuna misali na tsarin kayan ɗaki a cikin ɗakunan abinci na kicin tare da wurin cin abinci.

A cikin ɗaki na ɗakin girki-na faɗin 30 sq m, galibi galibi ana ajiye tebura mai kusurwa huɗu ko zagaye tare da kujeru kusa da wurin aiki, ana sanya gado mai matasai tare da bayanta zuwa yankin kicin, kuma ana sanya abubuwa a cikin tsari na ɗakuna, sutura da sauran abubuwa kusa da bango kyauta.

Don adana ƙarin sarari, an ɗora na'urar TV a bango. Allon ya kamata a sanya shi ta yadda za a iya ganin hoton daga dukkan sassan ɗakin.

Yaya za a ba kayan daki-falo?

An ba da hankali musamman ga tsari na yankin ɗakin girki. Dole ne ɓangaren aiki ya sami tsarin ajiya don duk abubuwan da ake buƙata da kayan kicin. Ana buƙatar yin tunani game da sanya wurin wankin wanka ta yadda hanyar ɗigon ruwa ba zai faɗi a kan kuka, kayan ɗaki da kayan ado ba. Hakanan ga hob, wanda ke haifar da zafi yayin girki, feshin mai da ƙamshi mai ƙarfi. Wannan shine dalilin da ya sa ya zama dole a shigar da kaho mai inganci kuma a gama rigar kicin tare da abin dogara da sauƙi kayan aiki.

Hoton ya nuna ƙungiyar haskakawa a cikin ƙirar falo haɗe da kicin.

Yankin kicin ya kamata ya zama mai haske sosai. Ana ba da shawarar a sanya ginannun haskakawa, fitila ko layin LED sama da saman aikin.

Maimakon teburin cin abinci, a kan iyaka tsakanin shiyyoyi, akwai kusurwa mai taushi don wuri mai kyau ga duk membobin gidan. A cikin ɗaki mai faɗi, ana iya haɗuwa da wurin cin abinci tare da gado mai matasai, baya ya juya zuwa ɗakin girki.

Falo-falo a ciki cikin salo daban-daban

Zane na ɗakin ɗakin cin abinci na murabba'in mita 30 a cikin ɗakunan hawa yana bambanta ta asalin bayyanar. Wannan ciki yana ɗaukar kammalawa na ɗan adam da na halitta, kayan ɗaki da kayan adon da ke da alaƙa da masana'antar ko sararin samaniya. Filato na kwalliyar da ba a kula da shi ba ko aikin kwalliya yana da jituwa a bangon, ɗakin yana ɗauke da kayan alatu masu kaɗan hade da fasahar zamani.

Yanayin gargajiya yana da alatu na musamman da yalwar abubuwa masu haske. Falon kicin-dakin an kawata shi cikin inuwar pastel. Ana amfani da filastar ko fuskar bangon waya mai tsada tare da alamu mai hankali don bangon, an yi wa rufin ado da kayan kwalliyar stucco kuma an haɗa su da kayan kwalliya. Amfani da ginshiƙai ko arbarorin buɗewa ya dace azaman abubuwan yanki. Kayan gargajiya yana da halaye masu tsada na kayan ɗaki waɗanda aka yi da itace da kayan ado na ɗabi'a haɗe da ƙirar ƙirar taga.

Hoton ya nuna ciki na falo-falo na murabba'i 30, wanda aka yi shi da salon salo.

Don ƙirƙirar mafi sararin yanayi a cikin ɗakin dafa abinci, suna zaɓar sauƙi mai sauƙi kuma a lokaci guda hadadden salon ƙarami ko fasaha mai girma. Wannan ƙirar ba ta cika sararin samaniya ba kuma tana adana aikinta. Isakin an gama shi da launuka masu tsaka-tsaki kuma an sanye shi da kayan ɗabauta da ɓoyayyun abubuwa.

Tsarin Scandinavian yana da ban sha'awa mara kyau, haske da laconic, wanda ke maraba da launuka masu haske, kayan ƙasa da lafazin haske. Za a iya dafa ɗakin dafa abinci tare da saiti tare da walƙiya mai haske ko ta faci da kuma kangon katako, ana iya shimfida bene a cikin kayan kwalliyar ruwan toka mai ruwan toka, wanda ya dace da kayan aikin gida cikin launi. Farar kayan daki tayi daidai cikin yankin baƙi; ya dace a yi ado bangon da ƙananan zane, hotuna da kuma ɗakunan buɗe ido.

Hoton ya nuna zane na ɗakin kicin-falo na 30 m2 a cikin salon fasahar zamani na zamani.

Ra'ayoyin ƙirar zamani

Abubuwan da aka fi sani a cikin ɗakunan girke-girke na murabba'ai 30 ana ɗauke da kayan haɗi a cikin hanyar labule, shimfidar shimfiɗa da matasai. Ana iya yin kayan masarufi a launi ɗaya ko kuma suna da zane mai banbanci. Wannan kayan adon kuma an zaba su don adon bango, kayan kwalliya, shimfidar bene, da ƙari. Ofaya daga cikin zaɓuɓɓukan zane masu ban sha'awa zai zama teburin kofi ko matasai masu gado a cikin falo, haɗe tare da saiti a yankin ɗakin girki.

A cikin hoton, ƙirar ɗakin ɗakin kicin na 30 sq m a cikin cikin gidan katako.

A cikin gida mai zaman kansa ko kuma a cikin ƙasa, ya dace a bar ganuwar da ba a kammala ba tare da yanayin ɗabi'a, wanda zai haɗu da juna tare da kayan haɗi na tsofaffi kuma ya ba da yanayi tare da kyawawan halaye da kyau. Koyaya, irin wannan ciki yana buƙatar mafi kyawun haske don sanya ɗakin ɗakin girki ya zama mafi daɗi.

Gidan hoto

Haɗin ɗakin ɗakin dafa abinci, la'akari da duk ƙa'idodin ƙa'idodi, shawarwarin ƙira na gaba ɗaya da kuma amfani da ra'ayoyin kirkira, ya juya zuwa sararin samaniya tare da mai cike da tunani da aiki mai cike da jin daɗi da kwanciyar hankali.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: A Small House Design 50. (Yuli 2024).