Zane hallway mai zane-zane: hoto a ciki

Pin
Send
Share
Send

Fasali na hawa

Domin sanya salon salon "hawa" da kuma ba da ciki na zamani masana'antar, ya kamata ku kula da halaye masu zuwa:

  • Ba a amfani da bangare sosai a cikin gida. Don rarraba sararin samaniya, ana amfani da tufafi, ɗakuna, kantoci da sauran kayan ɗaki, har ma da shiyya-shiyya tare da launi ko kayan kammala abubuwa daban-daban.
  • An yi ado bangon hallway da kayan aiki: bulo, masonry ko filastar talakawa.
  • Gidan hawa yana ƙarfafa rufin sama don ƙirƙirar tasirin gani wanda ke haɓaka sarari.
  • An yi amfani da salon-hawa-hawa cikin launuka iri-iri, a launuka iri-iri na launi iri ɗaya.
  • Hasakin yana da kayan ado na asali da kayan haɗi.
  • An halicci haske mai kyau da inganci, gami da rufi, bango har ma da fitilun ƙasa.

Bakan launi

Don hallway-style hall, zaɓin launi yana taka muhimmiyar rawa. Amma babu wani abu mai wahala a cikin irin wannan zaɓin - farin fari, baƙar fata, launin toka mai tsaka, mai terracotta mai yalwa ko launin ruwan kasa mai zurfin ya dace.

Farin tabarau zai cika yanayi da tsabta, iska da gani ƙara sararin masarufi. Launin launin toka zai ba tsofaffin kayan alatun kayan ado mai ban mamaki, su jaddada yanayin kwalliyar kwalliyar kankare.

Sautunan baƙi za su taimaka ƙara daɗa lafazi zuwa hallway. Koyaya, ya kamata a yi amfani da su cikin matsakaici don kada yanayi na damuwa da danniya ya kasance a cikin ɗaki. Kyawawan terracotta da launuka masu launin ruwan kasa za su sa cikin ciki ya zama mai wadata, mai zurfi da jin daɗi.

Hoton ya nuna zane-zane irin na bene tare da lafazin bango mai launin rawaya.

Don ƙirƙirar yanayi mai kyau a cikin hallway, zaku iya ɗaukar rawaya mai dumi, lemu mai haske ko ja. Shuɗi, shunayya da sauran sautunan da suka bambanta suna dacewa da haske mai haske. Accaramar lafazi za ta bambanta zane kuma za ta ba hallway kyakkyawa da wayewa.

A cikin hoto, salon hawa a cikin hallway tare da farin da launin toka mai launin ruwan kasa yana cikin kyakkyawar jituwa tare da jan ganuwar.

Ishesarshe da kayan aiki

Yin kwalliyar kwalliyar kwalliyar kwalliya ta haɗa da amfani da abubuwa masu sauƙi da abin dogara.

  • Falo. Don bene, ya dace a rufe shi ta hanyar katako na halitta tare da scuffs ko parquet mai shekaru. Kyakkyawan bayani don gyaran tattalin arziƙi shine amfani da laminate tare da kwaikwayo na yanayin itace. Falon da aka yi da dutsen da ba a kula da shi ba zai ƙara daɗaɗa ƙawance na musamman ga kayayyakin.
  • Ganuwar. Zaɓin mafi fa'ida don kwatancen gidan hawa-hawa shine manne bangon da za'a iya amfani dashi tare da kwaikwayon tubalin. Kuna iya ƙara baƙi da dumi ga ƙirarku tare da bangarorin katako ko katako. Kayan aiki ta fuskar fuskantar tubalin, ƙaramin dutse da aka zana, zanen da ba a saba gani ba ko kuma filastar da aka yi rubutu da shi mai shimfiɗa mai kyau zai jaddada alkiblar cikin.
  • Rufi. An saba amfani da farfajiyar farar rufi da aka saba da katako da katako. Wannan ƙirar ta yi kama da asali kuma ta dace sosai da mahimmancin ra'ayi na ciki. Idan akwai rufin kwanon rufi a rufin, ana iya saka su cikin ruwan fenti mai inuwa da ake so. Hakanan rufin kankare mara ruɓaɓɓe shima cikakke ne don tallafawa motifs ɗin hawa.
  • Kofa da kofar gida. Tsarin ƙarfe ko ƙaton ƙofofin katako suna da mashahuri musamman. Misali tare da lalacewar lalataccen abu da rashin tsari suna da kyau da asali. Samfurori da aka yi da farar fata masu faɗi suna ɗauke da abubuwan ban sha'awa.

Don ƙaramin hallway mai hawa irin ta hawa, saka rufi mai sheƙ mai sheƙ ya dace, wanda, saboda tasirin nunawa, zai faɗaɗa ɗakin a zahiri.

Hoton yana nuna ƙarshen katako na halitta a cikin ciki na hallway a cikin salon shimfidar muhalli.

Don ganyen ƙofa, ana amfani da ƙarin kayan ado sau da yawa, misali, shimfidar ƙasa. Suna zaɓar zane-zane a cikin zane-zane na fasaha, cikakkun bayanai, rubuce-rubuce daban-daban da ƙari.

Kayan daki

Lokacin shirya zauren, ana amfani da kayan kwalliya masu sauƙi ba masu kyau ba, ba tare da abubuwan adon da ba dole ba. An shimfiɗa kwatancen da katako ko kayan roba. Roomaki mai faɗi yana sanye da ɗakunan ɗakunan sararin samaniya don kayan waje, kuma don ƙaramin ɗaki sun fi son girka kirji na zane da ɗakuna don takalma.

A cikin hoton, tufafi wanda aka gina yana ba da sararin ajiya da yawa, kuma kirji na ɗebo tare da madubi yana jaddada zaluncin dukan zane na hanyar.

Wasu lokuta ana cika hallway da ƙaramar gado mai matasai, kujerun kujera ko ottoman tare da fata ta halitta ko kayan ɗamara. Samfurai a ƙafafun suna da matukar dacewa da wayoyi.

Aikin daki-daki na ɗakunan hawa na sama zai zama akwatin bene tare da wurin zama. Tsarin ba ya ɗaukar sarari mai amfani sosai, kuma, godiya ga ɗaki na musamman, yana shirya dacewar ajiya na abubuwa daban-daban.

Mai rataye kayan bene zai zama asalin kayan daki mai hawa.

Kayayyaki masu kayatarwa tare da zane mai kusurwa huɗu, da kuma abubuwan da aka kawata su da abubuwan da aka yi da hannu, zasu dace sosai a cikin hanyar babban falon. Don kwatarniyar daki-daki, ba abu ne mai kyau ba a zabi zane-zane na kayan daki a launuka masu haske wanda zai taimaka wajen keta yanayin kwanciyar hankali.

Hoton yana nuna cikin ciki na hallway tare da kirjin katako na masu zane, an kawata bangon da aikin tubalin launuka masu launin toka.

Hasken wuta

Tsarin haske na hallway ya haɗa da shigar da fitilu ko na'urori da aka kera su don hawa bene tare da inuwar ƙarfe na tsayayyar sifofin geometric. Hakanan, aibobi suna dacewa da soro, wanda za'a iya juya shi cikin sauƙi a inda ake so kuma daidaita hasken.

An yi ado cikin ciki da faranti masu ado tare da fitilun fitilu a cikin siffar shigen sukari ko wani yanki na duniya, wanda aka yi da baƙar fata, launin toka ko launin ruwan kasa. Dakatarwa na iya zama dogayen igiyoyi, sarƙoƙi ko igiyoyi - irin wannan maganin kawai zai jaddada keɓantaccen maigidan da kuma ainihin salon hawa.

Hoton yana nuna salon hawa a cikin hallway tare da fitilun baƙi a rufi.

Tushen hasken salo na Masana'antu koyaushe suna da zane mai ban sha'awa kuma ana yin su ne da gilashi, itace, ƙarfe ko abubuwan chrome.

Fitilun gilashi tare da hasken rawaya, fitila masu haske da fitilu marasa ban mamaki waɗanda ke kwaikwayi fitilun kan titi za su dace da tsarin masana'antu.

Kamar hasken wuta na ado, ya dace a yi amfani da haruffa na musamman na ciki a cikin hanyar "fita" wacce take saman ƙofar.

Kayan ado don ƙofar shiga

Lokacin zaɓar kayan haɗi, zaku iya mai da hankali kan cikakkun bayanai waɗanda ke ƙara jaddada salon masana'antu ko kuma, akasin haka, tausasa bayyanar ƙirar.

An yi ado cikin ciki da abubuwa masu ban sha'awa da asali na asali, kamar fastoci, zane-zane, gumakan tagulla, tsohuwar madubin ƙasa da sauransu.

A bangon kuma zaku iya rataye hotuna, tsoffin bayanai, hanyoyin daban-daban ko agogo na itace da ƙarfe.

A kowace hanya, ba tare da la'akari da girmanta ba, ana sanya madubi, wanda ya ba wa ɗakin wani yanayi daban. Tsarin zagaye, na oval ko na murabba'i mai ban sha'awa, mai ɗaukar hoto ya dace da kayan ado - wannan ɓangare ne na ɗakunan hawa.

Hoton yana nuna fasalin ado na ƙaramin hallway, wanda aka kawata shi da salon hawa.

Tsara dabaru

Magani na asali.

Zaɓi na farfajiyar falon sama tare da bangon bulo

Jirgin bango, wanda aka yi layi da bulo, ya zama kyakkyawan wuri don yawancin kayan ado da kayan ɗakunan gida. Tare da haɗin launi mai jituwa na dukkan cikakkun bayanai, ya juya don ƙirƙirar ƙungiyar ban sha'awa mai ban sha'awa wacce ke jan hankali.

Irin wannan abin da baƙon abu da ƙarfin ƙarfin taɓawa a cikin hanyar bangon bulo yana haifar da yanayi na birane na musamman a cikin farfajiyar. An bar bulo ba tare da an sarrafa shi ba, an rufe shi da fenti a baki, fari ko kowane launi wanda ya dace da yanayin salo.

Salon hawa a cikin karamin hallway

A cikin karamin ƙaramin hallway, alal misali, a cikin gidan Khrushchev, ana amfani da mafi ƙarancin kayan ɗaki. An kawata dakin da madubai, karafa da kayan kwalliyar Chrome a cikin salon hawa, wanda ke da karfin tunani. An haɗa jirgin saman rufi da matt shimfida shimfiɗa cikin fararen fata ko kyalli mai sheki wanda ke faɗaɗa sararin samaniya.

Hoton yana nuna karamin falo da kuma kunkuntar hallway, an raba shi daga ɗakin girkin ta hanyar raba allo.

Don ado na bango, ana zaɓar kayan cikin launuka masu haske. A cikin ƙarami ko ƙuntataccen ɗaki, an tsara haske mafi kyawu. An shimfiɗa falon tare da tufafi wanda aka gina tare da gilashi mai haske ko, don adana sarari, an saka rataye. Za su iya zama bututun sare da aka sare ko shingen ƙarfe sanye take da ƙugiyoyi - wannan maganin ya fi dacewa da salon hawa.

A cikin hoton akwai waɗansu tufafi masu madubi a ciki a cikin ƙaramin hallway.

Hoton wata hanyar farfajiyar a cikin gidan salo

An yi wa kwatancen gidan ado da fenti, tsufa ko abubuwan itace na halitta. A cikin ɗakuna irin na ɗakunan hawa, kankare na kankare, mugayen tubali ko bangon dutse, waɗanda aka yi wa ado da zane-zane marasa kyau, sun yi kyau. Akwai rufi masu ƙarfi a kan rufin.

Murhu na iya yin aiki a matsayin cibiyar haɗawa a cikin cikin farfajiyar, wanda zai sake fasalin yanayin da ake so na samarwa da kuma wuraren adana kaya.

A cikin hoton akwai zauren ƙofar tare da matakala ta karkace a cikin gidan ƙasa mai hawa-hawa.

Gidan hoto

Tsarin kyauta da amfani a cikin salon hawa, la'akari da duk mahimman halaye da ƙirar ƙira, zasu ba ku damar ƙirƙirar ƙirar masana'antar daidai ta hallway.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: H2o just add water behind to scene (Mayu 2024).