Fasali na tsinkayen ruwan hoda a cikin cikin ɗakin zama
Pink hade ne na launuka masu launin ja da fari, ƙawance na tsabta da sha’awa. Auna, dumi, jan hankali, ladabi mai hankali suna tuna lokacin da suke magana game da launin hoda. Amma sautin ruwan hoda kuma yana da banbanci kwata-kwata, juyawa gefe da halaye masu kishiyar juna, gwargwadon ƙarin ɗaya ko wata gamut, canje-canje a cikin adadin launukan da ake haɗuwa. Kima, karɓa da ra'ayi game da ruwan hoda na ɗakin zama ya dogara da su.
Pink yana canza mafi yawan hankali zuwa kanta, kuma bai kamata kuyi dukkan zane na ɗakin kawai a cikin launi ɗaya ba, sai dai, ƙila, don mafita na fasaha na musamman.
A matsayin ɗayan ɗayan da aka fi so da jinsi na gaskiya, ruwan hoda ya sami suna kamar ɗayan launuka na gargajiya don ƙirar cikin gida. Launin ruwan hoda a cikin falo yana jaddada taushi, tausayawa da mace na uwar gida. Zane ma ya dace da maza idan ka ƙara baƙi, launin toka ko launuka masu launi zuwa tsarin launi.
Hoda a cikin zane na iya bayyana “dumi” ko “sanyi” don wani ra'ayi na daban. Wannan ko waccan yanayin ɗakin yana ƙaddara dangane da ƙarin launi: shuɗi ko ja, alal misali, zai haifar da yanayi daban-daban.
Lokacin yin ado da ƙirar falo a cikin ruwan hoda, ya kamata kuma ku mai da hankali game da zaɓar palettes "masu walƙiya" da yawa da inuwar inuwa mai haske. Contrastarfin bambance-bambancen mai ƙarfi da launuka masu haske suna zama masu ɓacin rai a kan lokaci, ko yaya ƙaunataccen da kyawawa suke iya zama a cikin ƙirar ciki.
Pink falo zane: launuka hade
Lokacin adon falo a cikin launuka masu launin ruwan hoda, yana da kyau muyi duban kyau game da haɗuwa masu nasara da nau'i-nau'i masu launi. Don haka launin hoda mai jituwa ya haɗu da inuwa na itace, fari da baki, purple, koren kore da kirim. Wadannan ko waɗancan inuwar ruwan hoda za suyi kyau tare da launin toka, shuɗi, shuɗi, kore, cakulan da furannin plum a cikin ƙirar ciki.
Farin da ya mutu da launin ruwan hoda a cikin zane zai jimre wa ɗawainiyar babban launi na bangon haske, a madadin farin. Rashin hankali na ruwan hoda ya ta'allaka ne da gabatarwa daban-daban a cikin hasken rana da hasken da ba na al'ada ba. Ya cancanci wasa tare da hasken wuta da zaɓar wanda ya dace, in ba haka ba falo mai ruwan hoda na iya kallon nesa da abin da ya kamata.
Bambancin nuance shine yanayin fuskar ƙasa. Launi ɗaya zai bambanta a saman wurare daban-daban.
Launi mai launin ruwan hoda a cikin falo na iya sa danshi ya fi dumi, mai laushi da laushi kuma tabbas wuri mai daɗi don shakatawa da karɓar baƙi.