Gidan wanka hade da bandaki

Pin
Send
Share
Send

Hanyoyin haɗin gwiwa

Wasu ƙananan nuances:

  • A cikin gidan wanka haɗe da banɗaki, ana tsammanin ƙarin gyaran kasafin kuɗi ba tare da ƙarin kuɗi ba.
  • Tsaftacewa a cikin irin wannan ɗakin yafi sauri.
  • A cikin gidan wanka, zaku iya rufe hanyoyin sadarwa kuma, idan akwai wadataccen wuri, shirya kayan aikin famfo bisa ga duk ƙa'idodi.
  • Daga mahangar kayan kwalliya, za a iya fahimtar ra'ayoyin ƙira a cikin ɗakin da ke kusa.
  • Gidan banɗaki hade da banɗaki yana buƙatar samun iska mai kyau, saboda ƙarancin iska yana bayyana a cikin ɗaki saboda ƙaruwar yanayin zafi.

Hoton ya nuna cikin gidan wanka hade da bandaki.

Tsari da yanki

Godiya ga aikin da aka zana, ya zama daidai ya kusanci aiwatar da hanyoyin sadarwa daban-daban, wutar lantarki, ruwa kuma a lokaci guda baya keta kyawawan abubuwan ciki. Don saukakawa da gabatarwa na gani game da ƙirar gaba, ana ƙirƙirar zane tare da madaidaitan girman gidan wanka haɗe da banɗaki da wurin da duk kayan ɗakuna suke, ɗakunan ajiya, mahimman abubuwa har ma da kayan haɗi.

Wannan ɗakin da ke kusa da shi galibi ana samunsa a cikin ɗakunan gidaje na yau da kullun. Gidan wanka yana buƙatar tsari na ergonomic, tunda wurare uku na aiki tare da kwatami, bayan gida, bahon wanka ko rumfar wanka suna haɗuwa a ɗaki ɗaya. Don irin wannan sarari, ana amfani da layi ko radial na aikin famfo da kayan ɗaki.

Misali, a cikin kunkuntar tsayi da dogon wanka tare da banɗaki, mafi kyawun mafita shine a tsara abubuwa tare da bangon da ke gaba da juna. A cikin gidan wanka mai faɗi, yana yiwuwa a sanya banɗaki a tsakiya, kuma ƙwanƙolin kusurwa na kusurwa zai dace daidai cikin ƙaramin ɗaki ƙasa da murabba'in mita 4.

Idan akwai taga a cikin gidan wankan a wani gida mai zaman kansa, yana da kyau a girka gidan wankan daga wajen budewar, yana nuna kasancewar akwai zayyana. Kusa da taga, zaka iya ba wankin ruwa ko ɗora kwandon wanka a cikin taga.

Hoton yana nuna fasalin gidan wanka hade da banɗaki, wanda yake da madaidaiciyar siffar rectangular.

A cikin gidan wanka na murabba'in mita 2 ko 3, zaku iya ƙirƙirar daidaitaccen haske da zane mai salo. Ga karamin gidan wanka hade da banɗaki, suna zaɓar kayan daki irin na ratayewa da aikin famfo, suna amfani da kayan ƙarewar haske, da madubi da filaye masu sheki waɗanda ke taimakawa faɗaɗa sararin samaniya.

Hoton ya nuna zane na ƙaramin gidan wanka haɗe da banɗaki.

Don gidan wanka haɗe da banɗaki, ana amfani da launi, haske ko shiyya-shiyya.

Ayyadaddun sarari ta hanyar haske ana iya yin ta da haske ko ma fitila mai haske wacce ke saman kwandon wanki. Ta wannan hanyar, jujjuyawar haske za ta haskaka kwatami da juya shi zuwa wani abu mai rarraba tsakanin yankunan aiki.

A matsayin shiyya ta jiki, ya dace don girka kabad, allo ko bangarori daban-daban waɗanda za a iya amfani da su don raba wuri tare da banɗaki.

Aikin fasaha na yau da kullun shine rabuwa na gani ta ɗakin ta amfani da ƙare wanda ya bambanta launi ko rubutu. Misali, don ƙirƙirar lafazi a kan wasu yankuna, yana yiwuwa a haɗa manya da ƙananan tiles ko tiles tare da alamu daban-daban.

Yadda za a yi ado gidan wanka: mun zabi kayan don gyara

Lokacin zabar kayan kammalawa, da farko, ana la'akari da abubuwan da aka hada na gidan wanka hade. Saboda sauyin yanayin zafin jiki da matakan zafi mai yawa, yakamata a fifita kayan aiki mafi dacewa.

Zaɓin mafi dacewa shine fale-falen yumbu. Abubuwan da ke dawwama, masu ɗorewa da ruwa, godiya ga kayayyaki da launuka iri-iri, zasu dace da cikin kowane gidan wanka haɗe da banɗaki.

Kar ka manta da bin ƙa'idodi don zaɓar launi mai laushi.

Mosaic, wanda za a iya amfani da shi don yin ado da dukkan bango ko ɓangarorin mutum kawai, yana da kyan gani sosai. Penti mai tushen ruwa yana da tsabta musamman. Wannan rufin yana da ƙarancin farashi, mai sauƙin amfani da sauƙi don tsaftacewa. Bangarorin bangon filastik suma mafita ce mai arha.

Wani lokaci ana amfani da katako na halitta don bango, ana bi da shi tare da impregnations mai hana ruwa wanda zai hana tsarin daga lalata abubuwa.

A cikin hoton akwai zaɓuɓɓuka uku don fale-falen ado a cikin ado na ƙaramin gidan wanka haɗe da banɗaki.

Theasa a cikin gidan wanka haɗe ya ƙare da dutse, kayan kwalliyar dutse ko yumbu. Ana iya shimfida jirgin sama da fale-falen da ke kwaikwayon marmara, allon, itace ko kayan kwalliya.

Don rufi, an zaɓi masana'anta mai shimfiɗa tare da matte mai sauƙi ko walƙiya mai haske. Irin wannan zane, saboda bambancin zane, yana iya dacewa da kowane ra'ayi na ciki.

Hoton ya nuna ciki na gidan wanka hade da banɗaki tare da bango da aka yi wa ado da shigar itace.

Idan akwai tsara lahani a cikin gidan wanka hade da banɗaki, ta amfani da kayan kammalawa, ana iya juya su zuwa fa'idodi. Misali, ɓoye tsarin sadarwa da bututu tare da akwatin allo tare da allon cirewa don sauƙaƙe, da kuma ba da goyan baya tare da abubuwan adanawa.

Hoton ya nuna fale-falen launin toka da filastar ado mai shuɗi a ƙirar gidan wanka tare da banɗaki.

Zaɓin launuka

Tsarin launi yana taka muhimmiyar rawa a cikin ƙirar gidan wanka haɗe. Kewayon haske yana ba ka damar daidaita ɗakin da faɗaɗa shi a gani. Sabili da haka, a cikin ƙaramin gidan wanka tare da bayan gida, beige, cream, palet na madara ko inuwa ta hauren giwa za su dace. Za'a iya yin dillan cikin gida mai haske tare da cikakkun bayanai na ruwa ko na wurare masu zafi, ko a haɗa su da kayan ado masu haske ko duhu don ƙara zurfin gani zuwa sararin samaniya.

Hoton ya nuna ciki na banɗaki da bayan gida a cikin salo irin na zamani, wanda aka yi shi da launuka masu launi.

Ana samun sifa mai ɗorewa da jan hankali ta amfani da turquoise a hade tare da shuɗi da launukan yashi. Wurin wanka wanda aka haɗe tare da bayan gida yana da kyau a zaitun, caramel ko launukan foda. Zinare na zinare ko tagulla zasu ƙara ladabi na musamman ga yanayi.

Lu'u lu'u-lu'u, launuka na uwar lu'u-lu'u, a hade tare da tabarau na duhu ko farin wenge, ana ɗaukarsu sananne sosai. Gidan wanka shima yana hada baki da fari, launin toka da beige ko ruwan kasa.

Yadda ake ba da kayan aiki: zaɓin kayan ɗaki, kayan aiki da aikin famfo

A cikin tsara gidan wanka hade da bayan gida, ya kamata ku fara da aikin famfo. Zai fi kyau a ba da fifiko ga ƙirar ƙira daga sanannun masana'antun. Samfurai ya kamata su zama ba kawai na ado ba, amma har ma masu ɗorewa. Don amfanin da ya dace, ya kamata a sanya kayan aikin famfo a wani tsawan, la'akari da tsayi da matsakaicin girman jikin mutum.

Da farko dai, tambaya ta taso game da shigar da wanka ko shawa. Wannan shawarar ta dogara da girman gidan wanka. Misali, a cikin ƙaramin ɗaki, zai dace a yi amfani da banɗaki na kusurwa ko wanka tare da tire na musamman, wanda ke adana mitoci masu amfani kuma yana daɗa mutunci ga yanayin.

A cikin gidan wanka da aka haɗu, ya fi dacewa don girka wankin da ba shi da mataki. Godiya ga hawa bangon, yana yiwuwa a sanya na'urar wanki a ƙarƙashin kwandon wanki ko ba da sarari kyauta tare da ɗakuna. Nunin wanka tare da teburin gado yana da kyan tsari da jituwa. Don mafi kyawun tsari da saukakawa ga dukkan dangi, ana iya wadatar ɗakin da kwandunan wanka biyu da bidet.

Designaƙƙarfan zane mai ban sha'awa zai zama shigarwa na bayan gida. Samfurin rataye zai sauƙaƙa sararin samaniya ta fuskar gani. Koyaya, don irin wannan samfurin, ana buƙatar ɗora kwalin da za'a ɓoye bututu da tanki a ciki. Wannan sandar tana ɗaukar muraba'in murabba'i da yawa, amma a lokaci guda ya zama cikakke don sanya abubuwa masu mahimmanci ko kayan ado.

A cikin hoton akwai ƙaramin sikalin wanka wanda aka haɗe shi da banɗaki, sanye take da shawa kusurwa.

Wani muhimmin abu mai mahimmanci na gidan wanka wanda aka haɗe shi da bayan gida shine layin tawul mai zafi, wanda zai iya zama fentin ko samfurin chrom-sanye da kayan ƙugiya ko na rufi.

Ana ba da shawarar a sanya na'urar hita ruwa a kan injin wanki ko bayan gida. Don hana tukunyar jirgi zanawa da yawa ga kanka, za ku iya shigar da shi a bayan ƙofar, sannan kuma zaɓi samfurin kwance ko na chrome wanda yake cikin jituwa da sauran sassan ƙarfe.

Don adana kayan wanka da na wanki, ya dace don wadata ɗakunan da kabad, fensir ko akwatina.

A cikin gidan wanka tare da taga, kyakkyawan zaɓi shine siyan aikin famfo a cikin sifa wanda yayi daidai da yanayin yanayin buɗewar taga. Haɗuwa da irin abubuwan da aka tsara za su ba da ciki mai kyau.

A cikin hoton akwai sandar rataye tare da kwatami a cikin cikin gidan wanka haɗe da banɗaki.

Tsara dabaru

Ra'ayoyin ƙirar marasa daidaito don gidan wanka haɗe tare da banɗaki suna ba ku damar ba cikin ciki ba kawai kyawawan abubuwa ba, amma har da aiki.

Misali, alkuki zasu taimaka wajan samar da kyakkyawan yanayi. Kusoshin ba sa ɗaukar sarari mai amfani kuma suna ba da wuri mai kyau don siffofi, kyandirori, hoda ko tawul. Kamar ƙarshen ƙarshe, zaku iya sanya tukwane tare da furanni ko wasu tsire-tsire a cikin gidan wanka don cika yanayin da tsabta da sabo.

Kayan adon ƙasa zai dace da haɗin gidan wanka a cikin ƙasar. Sanya katangar katako tare da kayan ɗabi'a na ɗabi'a zai ba wa ɗaki dumi da ta'aziyya ta musamman. Ga babban banɗaki a gidan ƙasa, girka murhu ya dace. Haɗa kishiyar abubuwan wuta da ruwa a cikin ɗaki ɗaya ya sa ciki da gaske ba sabon abu bane.

A cikin hoton akwai banɗaki na ɗakuna wanda aka haɗe shi da banɗaki irin na ƙasar.

Hadadden gidan wanka tare da ƙarin haske a cikin hanyar hasken baya zai zama mai ban sha'awa da ban sha'awa. Fitilar LED na iya fitar da madubai, ɗakuna, abubuwan ban sha'awa ko haskaka wurin shawa.

Hoton ya nuna zane na banɗaki wanda aka haɗe shi da banɗaki.

Tare da isasshen sarari, ana iya yin ado da ciki tare da kayan ado iri-iri waɗanda basa tsoron babban zafi. Koda ƙananan matsan ƙasa, kwanukan sabulu, tawul da sauran bayanai a cikin ƙira mai wadata na iya ƙara haske da yanayi ga ƙirar da ke kewaye.

Designaramar nasara zata iya canza gidan wanka tare da banɗaki zuwa madaidaiciyar yanayin haɗin sararin samaniya tare da yanayi mai daɗi wanda zai sanya ku hutawa.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: SIRRIN SO Episode 1 (Mayu 2024).