Aikin zane don daki mai daki uku na 80 sq. m.

Pin
Send
Share
Send

Shimfidawa

Tunda farkon harabar yana da shimfida mai kyau, canje-canjen da yakamata ayi basu da yawa. Dakunan da aka ware don iyaye da yaro sun kasance a wurin, ƙari, manyan baranda suna kusa da su. Wurin banɗaki tsakanin ɗakuna kuma ya dace sosai.

Don haɓaka yanki na ɗakunan, an sanya baranda a gare su, cire taga da ƙofar ƙofa kuma bugu da insari yana rufe su. Hotunan ɗakunan duka kusan iri ɗaya ne, ɗayan ya juya zuwa ɗakin kwana don iyaye, ɗayan - don yaro.

Hanya

Practofar shiga kusan ba ta rabu da filin zaman gama gari, wanda ke dauke da bulolin dafa abinci, ɗakin cin abinci da wurin zama. A hannun hagu na ƙofar gaba, bango mai tsayi yana cike da tsarin hadadden ajiya.

Ana yin gilashi ta tsakiya kuma gefuna farare ne. Theunƙun duhun goron goro wanda ke kewaye da tufafin yana ba da alheri da asali ga dukkan abubuwan. Daga hannun dama na ƙofar akwai ƙaramin tebur mai kwakwalwa wanda zaku saka jaka ko safar hannu. An yi teburin bisa ga zane-zanen masu zane. An kawata bangon da ke sama da madubin ƙirar Barcelona.

Dakin zama na girki

Bayan duk abubuwanda aka inganta a cikin gidan mai daki 3 na 80 sq. an kirkiro babban yanki na kowa, wanda a ciki akwai wurare masu aiki guda uku da suka dace a lokaci ɗaya: girki, cin abinci da falo. A lokaci guda, ayyukan duk yankuna suna haɗuwa da mafi girman buƙatu.

Don haka, wurin dafa abinci yana da raka'a daban-daban guda uku: babban tsarin adanawa, farfajiyar aiki tare da hob din lantarki hade da shimfidar aiki tare da ginannen wanka. A cikin tsarin adanawa, an ajiye manyan ginshikan guda biyu don abinci, jita-jita da sauran kayan kicin da ake buƙata, a cikin wasu kayan aikin gida biyu an ɓoye - firiji, murhu, microwave.

Akwai shimfidar aiki mai kyau tsakanin tsarin ajiya da taga. An gina hob a cikin katako mai aiki, farin atamfa mai walƙiya yana kallon kyan gani yana ƙarawa ɗakin girki haske da faɗi. Wani wurin aikin yana ƙarƙashin taga; yana da shimfiɗar dutse tare da kwatami wanda ke shiga cikin taga taga. An ɓoye injin wanki da na wanki a ƙasa.

Don rama bambanci a tsayin taga da wurin aiki, an yi amfani da teburin aiki na kauri daban-daban: itacen da aka yi da itacen oak yana da kauri 50 mm, kuma ma'adini mai baƙar fata yana da kauri 20 mm.

Tsarin zamani na daki mai daki uku na 80 sq. ƙwanƙolin haske a yankin cin abinci ya zama lafazi mai haske, mai rarrabewa. An sanya ta a can bisa buƙatar masu gidan. Don daidaita tsananin tsananin kyallen wuta, an sanya fitilun Shot Glass guda uku na zamani. Wannan mahimmancin bayani kuma yana canza fahimta game da wata ƙungiyar gargajiya da ta ɗan ɗanɗano, yana mai sauƙi.

Yankin zama mai sauƙi ne kuma mai kyau: launin gado mai launin toka da launin toka Nimo Barcelona Design sofa yana a gefen taga, akasin shi yankin TV ne: tsarin ɗakunan buɗe buɗaɗɗe da babban gidan talabijin yana nuna tsarin ajiya na ƙofar shiga.

Tebur don mujallu daga tarin gidan Zara suna aiki ne azaman kayan ado na kayan ɗakunan falo, da kujerun mustard mai haske mai fasali. Kyakkyawan bangon farin falo, wanda aka kawata shi da kayan kwalliyar filastik da kuma wani shiryayye wanda aka sanya akan kayan wuta, yana maimaita salon ƙungiyar cin abinci kuma a hankali ya bambanta da sifofin zamani na kayan ɗaki, suna haifar da tasirin ado mai ban sha'awa.

Bedroom

A cikin cikin ɗakin kwanciya, gadon Dantone hom, wanda aka yi shi cikin salon salo na gargajiya, yana da babban kan kai kuma ana kewaye shi da bangarorin biyu ta labule masu laushi masu laushi: a gefen dama suna rufe wurin aiki a baranda, a gefen hagu - ɗakin miya, wanda, don adana sarari, bango bai tsaya ba bangare. Labulen an yi su da kayan abu mai yawa, eyelets a sauƙaƙe yana zamewa tare da sandunan ƙarfe.

An gabatar da ƙaramar asymmetry ta wurin teburin gado - ɗayansu an yi shi da itace kuma yana da fasali na rectangular mai sauƙi, ɗayan - Garda Decor - zagaye, azurfa, a ƙafa ɗaya. Tebur na ado na Console - Zauren Iyali.

Tsohon baranda ya zama abin nazari: a gefen dama akwai tebur na kwamfuta, kusa da ita akwai kujera mai laushi mai laushi, a gefen hagu akwai akwatin littattafai, ɓangaren na sama kuma ana iya amfani dashi azaman tebur.

Domin tsarin gidan ya zama mai ƙarfi, ya zama dole a maimaita ba launuka kawai ba, har ma da zane a cikin kayan ado na farfajiyar. Bangon baranda da ke ƙarƙashin taga an kawata shi da tubali kuma an zana shi da fari, kamar bangon da tagogin a cikin ɗakin girki.

Yara

A cikin kayan ado na ɗakin yaron, an yi amfani da launuka masu launin pastel, wanda ya sa ya zama mai daɗi sosai. Kayan daki ma haske ne. Carpet ɗin da ke ƙasa kusan iri ɗaya ne da na falo, sun bambanta ne kawai da launi.

Moldings tare da rufi da kuma a kan daya daga bangon goyi bayan classic style na Apartment. Tsarin yanayin lissafi akan bangon Cole & Son Whimsical akan bangon kusa da gaban shimfiɗar yana taushi da launuka masu kyau. Sauran bangon biyu an zana su.

Wani katon fili na katako na katako mai maimaita sararin samaniya a ƙarƙashin windowsill tare da allon tsufa. Salon fararen littattafan littattafai iri ɗaya ne kamar na ɗakin kwanan iyaye kuma ana yin su ne na al'ada. Duk waɗannan bayanan suna dacewa da yanayin yanayin gidan mai ɗakuna 3 na 80 sq. m.

Tsohon baranda, haɗe da ɗaki, yana yin ayyuka biyu a lokaci ɗaya: an saka fararen ajiya a gefe, kuma an ƙirƙiri wurin yin wasa a tsakiya. Manyan jakunkunan da aka saƙa da ƙananan tebur guda biyu - a nan ba za ku iya wasa kawai ba, har ma zana da sassaka.

Don sanya shi dumi a cikin wurin wasan, an yi amfani da tsarin "ƙasa mai dumi" a cikin yankin baranda. An kunna tsakiyar filin wasan ta fitilun Cosmorelax Masu Launi guda biyar a lokaci ɗaya, suna rataye daga rufi a kan igiyoyin launuka iri-iri.

Gidan wanka

Gidan wanka shine mafi kyawun ɗakin a cikin ɗakin. Tana da tabawa ta gabas a cikin tsarinta saboda amfani da shudayen Maroktan shuledi na wani sabon abu mai siffar "arabesque", wanda aka yi oda da fitilun lu'ulu'u: zagaye na dakatarwa a wurin wankan da kuma sifofin bangon semicircular biyu a saman kwanon wanka.

An zana rufin da bangon da Little Greene Brighton. Hakanan an sanya katangar katako da aka dakatar, wanda aka "sanya matashin wankin" a ciki, don yin oda. An kawata wurin wankin tare da madubin Fratelli Barri Palermo zagaye a cikin madaurin azurfa.

Mai tsarawa: Aiya Lisova Design

Shekarar gini: 2015

:Asa: Rasha, Moscow

Yankin: 80 m2

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: The Scientist Ukulele Play Along (Mayu 2024).