Kyakkyawan ɗakin kwana mai laushi a cikin ciki

Pin
Send
Share
Send

Siffofin launi

Shade halayyar:

  • A cikin ilimin halayyar ɗan adam, an yi imanin cewa launin shuɗi ya dace da mutane masu fasaha da ƙira. Kowane inuwa mai launin shuɗi yana haifar da takamaiman motsin zuciyar sa. Misali, zangon duhu yana da sihiri na musamman, kuma launuka masu haske suna da tasiri mai fa'ida ga mutum, kwantar masa da hankali da annashuwa.
  • Wani fasali na wannan ciki shine ikon amfani da inuwa masu launuka biyu a lokaci ɗaya, ɗayan haske ne ɗayan kuma mai haske. Sabili da haka, hoton gabaɗaya yana da kyau kuma mai ban sha'awa.
  • Duk wani inuwa mai ɗanɗano na shuɗi zai yi aiki mafi kyau a manyan ɗakunan bacci. Wannan zangon zai kara sabo da fadi a dakin. A cikin ƙaramin ɗakin kwana, launuka masu yawa ma zasu ƙara rage sararin.
  • Dakin da aka yi shi da launuka masu ruwan ɗumi yana buƙatar haske mai kyau da inganci. Ba zai wadatar ba don amfani da tushen haske guda ɗaya a nan, saboda haka ana haɓaka ciki tare da abubuwa masu taimako, kamar su bangon bango, fitilun tebur da fitilun ƙasa.
  • Ba a ba da shawarar ɗaki mai dakuna a cikin wannan keɓaɓɓiyar tare da asalin tabarau na shuɗi a cikin jan ja ko shuɗi. Waɗannan launuka zasu ba da gudummawa ga lalata layin mai laushi mai laushi kuma zai shafi mummunan hangen nesa na cikin gida.
  • A cewar Feng Shui, shunayya kyakkyawa ce mai launi mai ƙarfi wacce ke ɗauke da son sha'awa da ƙarfin sihiri. A cikin falsafar gabas, sanyi da ɗan ɗaci mai ɗora-eggplant, pam mai zurfi, ruwan hoda mai duhu ko sautunan indigo sun dace da adon ɗakin kwana. Irin wannan palette yana shakatawa, yana sauƙaƙa damuwa, yana ba ku damar cimma jituwa da ƙirƙirar yanayi mai dacewa don shakatawa da bacci.

Haɗin launuka

Sautunan launi suna buƙatar haɗawa tare da wasu launuka. Don haka, zai yiwu a cimma daidaito da kyakkyawan ƙira. Da ke ƙasa akwai launuka da yawa na yau da kullun waɗanda aka fi amfani da su tare da launin shuɗi.

White da lilac gida mai dakuna

Tsarin launi ne mafi bayyane. Farin ciki na tsaka-tsakin nishaɗi da haske na lilac don bawa ɗakin kwana mai natsuwa da daidaitaccen kallo. Abubuwan kayan ado na haske a cikin fararen labule, barguna, siffofi a kan ɗakuna ko ƙananan bayanan azurfa za su dace daidai da cikin ɗakin kwana a cikin launi mai lilac.

Hoton ya nuna ciki na ɗakin kwana na zamani da launuka masu launin fari da shunayya.

Bedroom a launuka masu launin toka-lilac

Mai salo, amma sanyi mai isa hade. Grey ya zama cikakken wuri don cikakken bayani game da lilac kuma yana bawa ɗakin kwana mai rikitarwa da fasali da yawa. Lilac zai dace sosai da parquet na itace ko smoky laminate, haka kuma tare da abubuwan ƙarfe. Don ƙarshen taɓawa, ana iya haska zane-zane mai laushi tare da labulen azurfa da fararen kayan gida.

Hoton yana nuna fasalin ɗakin kwana, wanda aka yi shi da launuka masu lilac da launin toka tare da ƙari fari.

Bedroom cikin hoda da kalar lilac

Wannan haɗin launuka biyu yana ba ku damar ƙirƙirar kayan ado na ciki da kyakyawa. Za a iya haɗa launukan launuka masu launin launuka masu launin launuka shunayya, kuma za a iya haɗa inuwar lavender da lilac tare da bambancin launin fuchsia.

Don yanayin kada yayi kama da yawa, yana da kyau a tsarma ruwan hoda-lilac ta hanyar kuɗin rubutu mai ruwan toka ko na azurfa. Lilac da launukan ruwan hoda suma sun dace don amfani azaman lafazi akan bangon haske na tsaka tsaki.

Hoton ya nuna haɗuwa da hoda mai haske da lilac a cikin cikin ɗakin kwana.

Sautunan Lilac-koren a cikin cikin ɗakin kwana

Kyakkyawan tandem mai launuka na shunayya tare da kore, yana buƙatar dandano na musamman da kulawa. In ba haka ba, irin wannan zane zai yi saurin gajiya.

Haɗin lilac-kore shine zaɓi na gargajiya don cikin ɗakuna mai salon salon Provence. Wannan palette yana nuna ƙungiyoyi tare da shuke-shuke da furanni kamar lavender, irises, violets ko lilacs.

Launin launin ruwan kasa-kore da zaitun yana jaddada lavender, yayin da turquoise ya dace musamman da launuka shunayya da innabi, an tsarma shi da inuwar dumi mai haske. Don pastel, bleached lilac, pistachio ko mint launuka zasu dace.

Ra'ayoyi don dakunan kwana a launuka masu launin shuɗi da shunayya

Duo na m da shunayya ana ba da shawarar don ƙirƙirar yanayi mai ɗumi da dumi a cikin ɗakin kwana. Haɗaɗɗen laushi da taushi, ya yi daidai a cikin ɗakin yarinya, an yi masa ado da kayan ɗamara mai laushi, jifa mai taushi, shimfidar shimfiɗa da kayan adon ban sha'awa iri daban-daban.

Don lilac da lavender shades, zuma, cream, caramel da sauran palettes masu daɗi sun dace sosai.

Lilac-rawaya ciki

Abune mai ma'anar gaske dangane da tushen ƙarin bambanci. An sami nasarar haɗuwa da launin rawaya tare da farin-lilac, blackberry da shuɗi-lilac launuka, da rawaya-zinare - tare da furannin amethyst da shuɗi-shuɗi. Zinare haɗe tare da lilac ya cika yanayi da ɗaukaka da alatu, saboda haka galibi ana samun irin wannan ƙungiyar a cikin ɗakunan da aka tsara cikin salon al'ada.

A cikin hoto, ƙirar ɗakin kwana a cikin sautunan lilac tare da gado tare da kayan ado mai launin rawaya.

Inuwa

Palet din palet yana da fasali iri-iri na saturations, gami da sautunan haske na yau da kullun, haka nan kuma manyan pam da zurfin sautin ƙwai.

Haske da launuka masu launin shuɗi suna haifar da yanayi mai sanyaya daɗi a cikin ɗaki. Yin amfani da lilac ko lavender a hade tare da pastel beige, mint, ruwan kasa ko cream zai ƙara dumi da taushi ga yanayin.

Launin tsaka tsaki ya haɗa da lilac mai haske. Irin wannan launi mai laushi da aka yi amfani da shi a cikin adon zai dace daidai da kayan itace na halitta, kayan yadin haske da shuke-shuke masu rai. Sautunan da aka yi shuru suna yin ƙirar ɗakin kwana mai daɗi da kwanciyar hankali.

Hoton ya nuna inuwar amethyst mai launin shuɗi a cikin zanen ƙaramin ɗakin kwana.

Violet, amethyst ko lavender launin toka suna da matukar buƙata don kayan ciki na gargajiya, waɗanda aka haɗu da katako mai tsada da zinariya mai duhu, ko don kayan girke na Provence, inda aka haɗu da lilac tare da shuɗi, koren kore, ruwan hoda ko launuka masu launin rawaya.

Dumi mai dumi tare da fari, cream, vanilla ko launukan kirim suna da kyau. Irin wannan ɗakin koyaushe zai cika da sabo da tsabta.

Ga waɗanda ke neman kyawawan kayan alatu, zaɓi itacen eggplant ko purple purple. Wannan kewayon yana bawa ɗakin kwana kyakkyawa da baƙon kallo a lokaci guda, kuma yana haɗuwa da kyau tare da itace a cikin inuwowi masu duhu da abubuwan baƙin ko launin toka.

Hoton yana nuna ɗakunan ɗakin kwana na gargajiya, wanda aka tsara a launuka masu launin shuɗi-lavender purple.

Zabin kayan daki

Ba za a cika daki a cikin tabarau masu launin shuɗi-shuɗi da kayan alatu waɗanda suka bambanta da asalin abubuwan da ke ciki ba. Don irin wannan ɗakin kwana, yana da kyau a zaɓi mafi ƙarancin adadin abubuwa a cikin launuka masu haske. Maganin da ya dace zai zama fararen kayan daki mai ɗauke da walƙiya.

Kirji na zane, tufafi, gado da teburin gado waɗanda aka yi da itace mai duhu za su shiga cikin ɗaki tare da ado bango cikin launuka masu haske. Kayan kwalliyar na iya samun matattun facades da na lacquered, wanda aka kawata su da kayan ado. Saboda wasa na bambance-bambancen, yanayi zai sami nau'ikan da ake bukata.

Hoton shine gado tare da kayan kwalliyar zinare a cikin zane mai kalar purple.

Hakanan ɗakin kwanciya na lilac na iya saukar da gado mai tsada a launuka masu launuka masu ɗigo. Ya dace da yin ado da gadon bacci da matashin kai mai kwalliya ko fari.

Ishesarshe da kayan aiki

Rufi a cikin ɗakin kwana mai ruwan ɗumi mafi kyau a yi shi da fari ko haske lilac. A saboda wannan, zaren shimfidawa mai dauke da kyalli mai kyalli, wanda, saboda rashin tasirin sa, ya dace da isar da dukkan kyawawan inuwar, ya dace. Don haka, zai zama ba zai yiwu ba kawai a ba da sarari tare da kyawawan bayanai ba, amma kuma don ƙara ƙarar gani a ciki.

Ya dace a liƙa a saman bangon tare da fuskar bangon waya na lilac tare da kayan adon fure ko sifofin geometric, waɗanda zasu iya samun zane mai banbanci ko ƙirƙirar taushi da santsi mai sauƙi. A matsayin lafazi, an kawata jirgin bangon da fotowall-takarda tare da shimfidar wurare na ƙasa, shuke-shuke masu rai ko ɗimbin fure na samarin wardi ko orchids.

Hakanan, ana amfani da lilac, purple ko violet don kawai ɗayan bangon ɗakin. An shafe kayan ado tare da cream, fari, ko launuka na kofi kuma an haɗa su da matashin kai na ado na lilac, sconces, ƙaramin ottoman ko wasu ƙananan abubuwa. A wannan yanayin, an yi ado da windows da labule na inuwa mai haske.

A cikin hoton akwai ɗakin kwana a cikin launuka masu launin fari da lilac tare da rufin shimfidadden haske da shimfidar laminate mai ruwan toka.

Inda ganuwar da rufin ke da rinjaye, bai kamata a cika bene da launuka da yawa ba. Canasa za a iya rufe shi da shimfidar haske mai haske ko laminate mai ruwan toka.

A cikin hoto, fuskar bangon waya tare da alamu na fure a cikin ɗakin kwana a launuka masu launuka masu launi.

Tsara dabaru

Toucharshen taɓawa cikin ƙirƙirar jituwa da tunani mai ƙira shi ne kayan adon sutura. A cikin ɗakin lilac, labulen da aka yi da lavender mai haske ko kayan zane mai kyau zai yi kyau. Labule da aka yi da kayan abu mai ɗumbin yawa ba tare da babban tsari ba suma sun dace.

Hakikanin kayan adon ɗakuna mai kalar purple zai zama babban gado, wanda aka kawata shi da shimfiɗar shunayya mai laushi tare da bugawa wanda ke yin labule da labule ko shimfidar gado. Matsanancin matashin kai na launin toka, fari da shunayya suna da ban mamaki.

Fluffy, karammiski ko kayan siliki za su ƙara ta'aziyya ta musamman ga yanayin.

Kayan wuta tare da fitila mai ruwan hoda ko inuwa mai toka zasu dace daidai da cikin ɗakin kwana mai ruwan hoda.

Hoton ya nuna hasken gado a cikin ciki na ɗakuna mai kalar purple.

Wannan ƙirar ba ta nuna haske da jan launi, ruwan lemo ko ja. Tun da, a kan asalin lilac, za su yi kaifi sosai.

A matsayin lafazi, zaku iya zaɓar kayan sawa, kayan shimfiɗa, bargo, matashin kai, labule, ko ma zane-zanen da zane mai ma'ana.

Hoton ɗakin dakuna ne mai kalar shunayya tare da taga an kawata shi da labulen indigo.

Dakin kwana mai kalar ruwan daddaya, godiya ga kyawawan launukansa masu kayatarwa, ingantacciyar hanyar kirkirar zane ce wacce zata daukaka kara zuwa ga masana masana kimiyyar kimiyyar zamani.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Iri cin duri da akewa yan matan arewa (Yuli 2024).