Tsarin kicin a cikin sautunan lilac: fasali, hotuna

Pin
Send
Share
Send

A wane salo don ado kicin a cikin sautunan lilac?

Launin lilac yana da wadata a cikin tabarau masu ban sha'awa da yawa, wanda ya sa ya dace da nau'ikan nau'ikan tsarin zane: daga na zamani zuwa na zamani (minimalism, hi-tech). Akwai mafita da yawa na ƙirar ciki wanda lilac shine babban launi, yana haɓaka salon kuma ya kammala shi.

  • Minimalism shine ɗayan salo mafi dacewa don fahimtar girkin lilac. Tsananin bayanan lissafi, rashin abubuwa marasa mahimmanci, haske, sauki da aiki suna ba da izinin wannan launi don bayyana kanta cikakke.
  • Salon fasaha mai kyau don kicin na lilac zai yi zurfin gaske kuma mara tabbas. Wannan launi zai dace da abubuwan ƙarfe na kayan aikin gida, waɗanda sune sifofin halayyar wannan salon.
  • Salon kayan kwalliyar fasaha zai zama wani babban banbanci akan yadda za'a iya amfani da lilacs a cikin ɗakin girki. A wannan yanayin, baƙi mai sheƙi, ɗakunan gilashi kuma wataƙila ma da satin lilac zai taimaka wajen jaddada shi.
  • Provence da yanayin ƙasa, yin amfani da ɓangaren inuwa na lilac zai taimaka sanya cikin cikin farin ciki da ban sha'awa.

Haɗin lilac tare da sauran launuka

Cikin gidan girkin lilac ba yana nufin amfani da yawa fiye da launi guda ɗaya ba, yana da matukar rikitarwa kuma yana da wadataccen abu, wanda zai sanya matsi akan fahimta. Ana ba da shawarar hada wannan launi tare da sauran tabarau. Mafi kyawun duka, ana bayyana lilacs ta haɗuwa tare da launuka masu zuwa da inuwar su:

  • M da sauran tabarau na kewayon iri ɗaya. Nasarar aiwatar da wasan tabarau da aka yi amfani da su a cikin ado na rufi, bango da facade na kayan ɗaki yana sa cikin ya zama ingantacce kuma mai salo. A wannan yanayin, yana da mahimmanci don aiwatar da jituwa tare da canza launuka da kiyaye daidaiton magana, wanda zai haifar da kyakkyawan tsari na girkin lilac.
  • Baki da fari. Wannan haɗuwa ta gargajiya ce don ƙarami kaɗan: farin ruwan lilac yana da inuwa ta farin-dusar ƙanƙara, kuma firam ɗin baƙar fata yana ƙara daɗi da ci gaba. A cikin wannan haɗin, kuna buƙatar zaɓar sautin rinjaye kuma ku doke ta ta hanyar da za ku guji ban banci.
  • Grey. Mafi kyawun ɗayan ɗayan yana sa mai sauƙin ciki mai salo da wayewa. Layin da ba a ganuwa ya ta'allaka ne tsakanin raɗaɗin wuce gona da iri da ɗanɗano mai daɗi daidai a haɗe da inuwar launin toka mai launin toka ko launin ƙarfe tare da lilac.
  • Koren. Haɗuwa tare da wannan sautin zai ba da ƙarancin ciki, kazalika da ƙara sarari da iska. Green yana da arziki a cikin tabarau daban-daban - Mint, koren kore, zaitun. Haɗin haɗin dama na tabarau masu kyau zai sanya ɗakin girkin lilac har ma da zamani, mai ladabi da ƙwarewa.
  • Rawaya Dumi da laushi masu laushi na rawaya za suyi aiki da kyau tare da lilacs, wanda zai iya daidaita ƙarar launi.

Shawarwari don yin ado da kicin a cikin sautunan lilac

Launin lilac ana ɗaukarsa mai wahala, sabili da haka, ya fi kyau a yi amfani da launuka mafi sauƙi da laushi don ado don kar a cika ciki. Ana ba da shawarar kula da sautunan tsaka tsaki na fari, launin ruwan kasa, beige, zinariya. Sun dace da duk saman ɗakin.

  • Falon lilac a cikin cikin ɗakin girki bai kamata ya tsaya ba, amma kawai ya tashi. Kamar kayan aiki, kayan kwalliyar ainar, laminate mai hana ruwa, tiles ko linoleum sun dace, galibi na nau'ikan launuka masu haske iri ɗaya.
  • Rufin na iya zama na sautin lilac; don ƙara shi, zaku iya amfani da shimfiɗa mai shimfiɗa mai matakai da yawa. Idan ya zama dole a faɗaɗa sararin samaniya, yana da daraja a ƙara ƙarin hasken rufi, wanda kuma zai ƙarawa dakin haske. Hakanan, ana iya yin ado da rufi da tsari ko zane a cikin launi na lilac. Wannan ƙirar ta dace da salon Provence.
  • Za a iya yin bango a cikin ƙirar girkin lilac tare da zaɓuɓɓuka iri-iri. A yau akwai babban zaɓi na bangon waya da fale-fale. Kuma ga abokan ciniki tare da ƙarin buƙatun hankali, akwai zaɓuɓɓuka da yawa don atamfan gilashi.

Don cimma daidaitaccen tsari na sararin samaniya da yanki a cikin ƙirar kicin na lilac, ana ba da shawarar yin amfani da launi ɗaya, amma sautuna da yawa.

Ana iya kiran cikin ɗakunan girki mai launuka iri-iri masu launi daban-daban da asali fiye da na duniya. Lilac na iya zama hangen nesa na yanayi da hangen nesa na duniya, sabili da haka abin allah ne ga masu masaniyar hanyoyin da basu dace ba. Ya haɗu da motsa jiki don motsi da nutsuwa.

Pin
Send
Share
Send