Ginannen girke-girke: fa'ida da fa'ida, iri, dabaru don zaɓar

Pin
Send
Share
Send

Ribobi da fursunoni

Akwai fa'ida da fa'ida ga gidan dafa abinci da aka sanya. Bari mu duba sosai.

ribobiUsesananan
  • Bayyanar. Saitin kicin, tare da kayan aikin ginannen, suna kama da duka ɗaya. Komai an tsara shi cikin jituwa, babu abin da ya lalata hoton duka.
  • Ergonomics. Ya dace a yi amfani da komai a girke-girke mai kyau - daga ɗakunan ajiya zuwa kayan aikin gida.
  • Ajiye sarari Ta amfani da kowane santimita na sarari, zaku iya dacewa da duk abin da kuke buƙata a cikin ƙaramin yanki.
  • Babban farashi. Na'urar kai ta zamani + kayan aiki masu 'yanci zai kashe aƙalla 20% ƙasa.
  • Bayani. Bayan tara girkin, kusan babu abin da za'a canza, don haka aikin ba shi da sarari don kuskure.
  • Matsalar gyara, sauya kayan aiki. Fitar da abu da bai yi nasara ba, dole ne ku warwatsa tsarin da ke kusa. Zaɓi kawai tare da irin waɗannan sifofin ya dace don maye gurbin wanda ya karye.

Menene ya bambanta da ire?

Kitchenakin girke-girke na zamani ya ƙunshi kabad da zane a madaidaitan girma - 15, 30, 45, 60, 80, 100 cm. Duk samfuran suna tare da cika abubuwa daban-daban - masu zane, ɗakuna, ɗakuna na fuka 1 ko 2.

Wani nuance - Kayan girke-girke na masana'anta galibi ana yin su ne daga mafi arha, sabili da haka ba kayan mafi inganci bane.

Kuna buƙatar yanke shawara kan cikawa, ba da umarnin isar da kayan da aka gama daga sito - wannan zai hanzarta aiwatar da tsari. Yayin taro, zaka iya shigar da kayan masarufi ko sakawa ciki da kanka.

A cikin hoton, girkin beige mai ɗamara

Idan kicin yana da fasalin ginannen, ya dace daidai da girman ɗakin Wannan yana nufin cewa ko da bangon cm 5 ba zai zama fanko ba. Bugu da kari, za a sami hakikanin wurare na hob, murhu, na’urar wanke kwanoni, tukunyar microwave, firiji, injin kofi da sauran kayan aiki.

Abubuwan fa'idodin sun haɗa da rashin gibba da haɗin gwiwa. Sabili da haka, ɗakunan da aka gina a ciki suna da kyau sosai kuma ana ɗaukar su da tsafta.

Koyaya, saitin ginanniyar baza'a iya ɗauka tare da ku lokacin da kuka motsa ba - saboda an tsara shi don takamaiman ɗakin girki.

Hoto shi ne naúrar kai ta zamani zuwa rufi

Yadda za'a zabi mai kyau?

Don kar a kuskure ku tare da zane na kicin ɗin da aka gina, masu zanen suna ba ku shawara da farko ku zaɓi kayan aikin da aka gina, sannan kuma ku yi odar katanga.

Lokacin zabar kayan lantarki, dole ne kayi la'akari da duk abin da za'a buƙaci. Daga babba zuwa ƙarami kuma, a kallon farko, ba a ganuwa. Ginin da aka gina zai iya zama ko dai firiji, mai haɗawa ko kuma mai sarrafa abubuwa da yawa. Dole ne ku yanke shawara ba kawai adadin abubuwa ba, har ma girman su: masu ƙona nawa ya kamata murhu yake da su, menene girman firiji, faɗin na'urar wanki?

Akwai nau'ikan sanya kayan gini guda biyu a cikin ɗakunan girki, dukansu masu ban sha'awa ne: an gina su gaba ɗaya ko kuma sashi.

  • A cikin lamarin na farko, ana ɓoye na'urorin a bayan facades. Wannan ciki yana kama da ƙarfi, ƙarami. Kuma baƙi ba za su ga abin da ke ɓoye a bayan ƙofofi ba.
  • Tare da saka yanki, ƙarin abubuwa suna cikin ɗakuna, a kan ɗakuna ko a yankin aiki. Kula da bayyanar kayan masarufi, hadewar su da juna, dakin girki. Zai fi kyau a sayi kayan aikin gida daga masana'anta ɗaya daga wannan jerin.

Kar ka manta game da tsarin ajiya: dole ne ya zama yalwatacce kuma ya dace. Lokacin yin odar girkin da aka gina, kar a adana a kan kayan aiki: carousels don kabad ɗin kusurwa, kwandunan da aka fitar, ƙarin masu zane ba za su tsoma baki ba. Yanke shawara nawa da abin da zaku adana, kuma mai zanen zai zaɓi ra'ayoyin da suka dace.

Hakanan mahimmin abu shine maɓallin wanka. Ya kamata ya zama na ɗaki idan ba ku da na'urar wanke kwanoni. Ko kuma, akasin haka, karami, idan an samar da mataimaki na atomatik.

A cikin hoto, ƙirar girkin kusurwa tare da akwatunan fensir

Zaɓuɓɓukan sanyi

Zaɓuɓɓukan girki da aka gina a cikin tsari daban-daban. Basic dabara da ake bukata a mafi yawan lokuta:

  • Firiji. Suna ɓoyewa a bayan facade ko yin ado da ƙofar kansu. Dogaro da abubuwan da aka fi so, yana iya zama daidaitaccen ɗaki biyu, ko faɗi mai kofa biyu.
  • Farfajiyar dafa abinci. Da farko dai, yanke shawara akan yawan masu ƙonawa, salo. Don ƙirar zamani, zaɓi ƙananan abubuwa tare da sarrafa taɓawa, don na gargajiya - waɗanda ke da maɓuɓɓuka tare da abubuwan sarrafawa.
  • Tanda Akasin ra'ayin da aka saba game da ɗakunan girki, murhun na iya (kuma wani lokacin yana buƙata) a ɓoye a bayan facade. Don yin wannan, an ƙaddamar da ƙirar ƙarami kaɗan, ana tsara ta yadda ƙofar kabad ba ta tsoma baki tare da buɗe ƙofar tanda.
  • Injin wanki. Baya ga daidaitattun 45 da 60 cm, akwai ƙarin ƙirar ƙira. Za su taimake ka ka adana sarari idan kana da ƙaramin gida.

Hakanan an zaɓi a cikin:

  • Wanki;
  • kaho;
  • microwave;
  • masanan ruwa;
  • gidan burodi;
  • mai yin kofi;
  • juicer.

An ba da shawarar ginawa a ƙananan kayan aiki, don haka ba za su sami sarari a cikin ɗakunan ajiya ba kuma za su kasance a wurin.

Baya ga jerin motocin, wurinsa ya banbanta. Tanda yana cikin ƙananan ƙananan ko a tsawo na hannaye a cikin akwalin fensir. An ɗaga na'urar wanke kwano kaɗan sama da bene, yana mai sauƙin sauke / ɗora kaya.

An gina murfin microwave a cikin akwalin fensir ko na sama na sama. Hakanan ya shafi injin kofi.

Ginin da aka gina an sanye shi da wasu "mataimaka" - ƙarin tebur, allon yankan cire, masu bushewar kwano, kwanduna na kayan lambu.

A hoto akwai ginannen bel naúrar-U

Yaya abin yake a cikin ciki?

Ginannen da aka gina daban ne, ana amfani dasu a kowane daki. Idan kuna da ƙaramin ɗaki, ɗakin girki wanda aka kera zai samar da iyakar amfani da wuri zuwa milimita. Don yin wannan, bi wasu dokoki:

  • Sayi kawai mafi mahimman kayan aiki.
  • Yi odar fuska mai haske mai haske.
  • Yi amfani da kayan aiki na zamani don ƙarin ɗaki.

A cikin hoton akwai karamin kayan kicin a cikin alkuki

Dangane da bayyanar, ɗakin dafa abinci mai ɗorewa zai yi kyau a cikin salon zamani.

  • Babban fasaha. Feraunar kayan fasahar da aka gina sashi, fasalin irin wannan ɗakunan girkin yana kama da na gaba.
  • Imalaramar hankali. Lessananan daki-daki, mafi kyau. Oye dukkan dabarun bayan facades, ƙirƙirar tsari ɗaya.
  • .Asa Yi wasa a kan rubutun: kwalliyar kwalliyar kwalliya da butar ruwa, fuskokin itace na gaba, allon tubalin jan bulo.
  • Scandinavia Zaɓi cikakkun bayanai na 1-2 (alal misali, wankin ruwa da hob ɗin da ba a saba ba) kuma sanya su fitattu a cikin ciki, zasu zama lafazin aiki.

Dubi hotunan ainihin ayyukan a cikin gidan yanar gizon mu.

Hoton yana nuna misalin ciki a cikin salon Provence

Hoton hoto

Tsarin ginannen girki na musamman ne, aikin mutum ne; ƙwararren masani zai taimaka a cikin ƙirƙirar ta. Amma yanke shawara waɗanne abubuwa kuma a wane adadin kuke buƙatar sanyawa a ciki.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: YADDA AKE CUPCAKE DA ADON BUTTER CREAM (Mayu 2024).