Areaaramin yanki na ɗakin girki da falo, haɗe cikin juzu'i ɗaya, yana faɗaɗa damar ba da gidaje, la'akari da bukatun kowane memba na dangi, kuma yana sanya shi daɗi. Hada kicin, dakin cin abinci da falo a cikin daki mai fadi daya bawai kawai bukatar tsarin zamani bane, amma kuma yana da matukar amfani, kamar yadda ake iya gani daga misalan da aka bayar.
Kitchen hade da falo a cikin aikin gida daga sutudiyo "Artek"
Masu zanen kaya sun zaɓi launuka masu ɗumi mai ɗumi a matsayin manyan don yin ado da karamin gida. Haɗuwarsu da saman katako yana haifar da daɗi, kuma "raƙuman rawaya" masu haske na matashin kai na ado suna rayar da cikin.
A cikin kayan babban ɗakin ɗakin, wanda ya haɗu da ayyukan ɗakin cin abinci, falo da ɗakin girki, babban abin shine babban gado mai faɗi, wanda zai iya ɗaukar ko da babban iyali cikin kwanciyar hankali. Ginin ta yana da sautuka biyu - launin toka da ruwan kasa. Bayan gadon gado ya juya zuwa kicin din kuma a zahiri ya raba falo da ɗakin girki. Ana nuna tsakiyar abun da ke ciki ta ƙananan ɗakunan kayan aiki waɗanda ke aiki azaman teburin kofi.
An gyara bangon da ke gaban gado mai matasai da itace. Ya kasance yana da allon talabijin, a ƙarƙashin abin da aka ajiye ɗakunan rataye a layi. Abun kayan gado ya ƙare da murhun bio-murhu, ya ƙare "marmara".
Kicin da falo a cikin falon suna hade da launi - fararen facet na kabad suna maimaita fararen ɗakunan ƙarƙashin TV. Babu wata madaidaiciya a kansu - kofofin suna buɗewa tare da sauƙin turawa, wanda ya juyar da kayan kicin "mara ganuwa" - da alama dai bango ne kawai aka datsa da bangarori.
Matsayin abubuwa masu ado ana yin su ta kayan aikin baƙaƙen gida waɗanda aka gina a cikin ɗakunan tufafi - suna da wani abu iri ɗaya a cikin launi da zane tare da allon TV ɗin a bango a cikin falo. Yankin aiki na kicin sanye take da haske. Layin ɗakunan kicin ya ƙare da gyale na katako, ya juya zuwa falo - a ciki zaka iya adana littattafai da kayan adon.
Itacen "tsibiri" na katako wanda yake a gaban shingen kuma yana aiki a matsayin teburin mashaya, ya fi dacewa a sami abun ciye-ciye ko kofi a bayansa. Bugu da kari, akwai cikakken wurin cin abinci kusa da taga: babban tebur mai kusurwa hudu yana zagaye da kujerun laconic guda hudu. Dakatar da aikin budewa da aka yi da sandunan ƙarfe a sama da tebur yana da alhakin walƙiya kuma yana aiki azaman lafazin ado mai ban sha'awa.
Kalli cikakken aikin "Ciki na wani gida a Samara daga studio Artek"
Zane-ɗakin ɗakin girki a cikin salon zamani a cikin ɗakuna mai daki biyu na 45 sq. m.
Masu zanen kaya sun zaɓi salon minimalism a matsayin babba. Babban fa'idodi shine ikon ba da ƙananan ɗakuna da ƙirƙirar ma'anar faɗaɗawa da ta'aziyya a cikinsu. Babban fifin fari a cikin zane yana taimakawa wajan faɗaɗa sararin samaniya ta fuskar gani, da kuma amfani da sautunan duhu azaman bambanci suna ba da ƙarar ciki da salo.
Farar kayan daki da bango mai duhu suna haifar da ma'anar zurfafawa da haɓaka magana. Haɗin "mai wuya" na baƙar fata da fari yana laushi lalataccen itacen, lafazin kore na shuke-shuke masu rai da sautunan rawaya mai haske na hasken haske yana ƙara nishaɗi a cikin ɗakin.
Falo sanye take da gado mai laushi mai duhu wanda yayi fice akasin farin bene da bango. Bayan shi, akwai ƙaramin teburin kofi kaɗan na kwanoni daga kayan daki. An yanke shawarar fitilun ta wata hanya wacce ba ta sabawa ba: maimakon wuraren da aka saba da su da kuma walƙiya, ana saka bangarorin haske a cikin rufin da aka dakatar.
An ɗaukaka kicin zuwa kan dakalin magana. Kayan daki a ciki suna cikin siffar harafin "G". Hakanan ya haɗu da launuka fari da baƙi: fararen fuskoki sun bambanta da baƙin atamfa da launi iri ɗaya don kayan ginannun da kuma wurin aiki na yanki.
An yi amfani da atamfa da tayal mai sheki tare da wani yanayi mai kama da igiyar ruwa wanda ke nuna haske kuma ya jefa rikitaccen haske cikin hanyoyi daban-daban. Yankin cin abinci karami ne sosai kuma kusan ba a iya ganin sa, an ware masa wuri a bango tsakanin windows. Tebur mai lankwasawa da kujeru masu kyau guda biyu waɗanda aka yi da filastik mai haske a zahiri ba sa ɗaukar sarari kuma a zahiri ba za su cinye sararin samaniya ba.
Duba cikakken aikin “Zane mai daki biyu 45 sq. m. "
Zane na zamani na falo haɗe da kicin a cikin ɗakin studio na 29 sq. m.
Tunda yankin ɗakin ƙarami ne, ɗaki ɗaya ya haɗu da ayyukan ba kawai falo da ɗakin dafa abinci ba, har ma da ɗakin kwana. Babban kayan ɗakin shine tsarin canzawa wanda ya haɗa da tsarin adanawa, ɗakunan littattafai, gado mai matasai da gado.
Zane shi ne tufafi wanda aka haɗe shi da gado mai matasai, wanda a kansa ake shimfida slats da katifa mai sa kota kwana. Don bacci, ya fi kwanciyar hankali fiye da sofa da aka cire. Tablesananan tebura uku tare da saman gilashi suna da siffofi daban-daban da tsawo, amma an yi su ne daga abubuwa iri ɗaya. Ana iya amfani dasu don dalilai daban-daban.
An tsara cikin cikin sautunan launin toka mai haske haɗe da baƙar fata, ƙirƙirar zane mai zane da sanya lafazi. Haske koren yadi suna kara launi kuma suna kusantar da kai ga yanayi. An kafa falon ne ta gado mai matasai tare da teburin kofi, kujera mara shinge marar madaidaiciya da doguwar madaidaiciyar katanga mai baƙar fata wacce take gaban sofa, wacce aka saka TV a kanta.
Bangon da yake bayansa na kankare ne, irin na ƙirar salo mai hawa. Halin ta na mugu ya taushi ta ƙwanƙolin chrome, shuke-shuke masu rai da launuka masu launi cikin sautunan mara kyau. An dakatar da fitilun kan-daki daga rufi a kan baƙin ƙarfe baƙin ƙarfe. Maida hankalinsu yana kawo kuzari da zane-zane a cikin ɗakin.
Fuskokin falon kicin na da matsala, baƙi. Dole ne a gina majami'ar da ke tsaye kyauta don murhun, kuma an saka ƙarin tsarin ajiya a ciki. Duk da girmanta, duk kayan aikin gidan da ake buƙata sun dace da ɗakin girki.
Da gani an raba kicin da falo daga ɗayan tebunan da ke saman gilashi, mafi girma. Akwai kujerun mashaya kusa da shi, tare suna samar da wurin cin abinci. Ana ƙarfafa shi ta hanyar abin rataye da ke rataye daga rufi, wanda aka yi wa ado da adon ƙarfe - bawai kawai suna amfani da kayan wuta bane, amma har ma da kayan ado.
Kitchen ya haɗu da falo a cikin ƙirar ɗakin 56 sq. m.
Don ƙirƙirar yanayi mai kyau ga mutanen da ke zaune a cikin ɗakin, masu zanen kaya sun ƙaura ɗakin kwana zuwa yankin kicin, kuma sun yi amfani da sararin samaniya don ƙirƙirar sarari mai aiki da yawa wanda ya haɗu da ayyuka da yawa lokaci ɗaya.
Babban launuka na aikin farare ne da baƙi, wanda ya dace da salon minimalism. An zaɓi Red a matsayin lafazin lafazi, wanda ya sa zane ya zama mai haske da bayyana. Haɗin aiki mai haɗuwa da waɗannan launuka ukun yana taushi ta yanayin katako; saman katako kuma mahimmin abu ne na dukkanin cikin.
Sofa ita ce cibiyar jan hankalin yankin da kowa yake zaune. Designaƙƙarfan sa yana da ƙarancin kayan ado mai launin toka, amma ya fito fili a bayyane tare da matasai masu ado. Falon sofa ya yi kyau sosai a bayan bangon farin tubali - haraji ne ga salon hawa na zamani a yau.
Dakin dafa abinci da falo a cikin gidan an raba su ta wani bangare na bangon - an rufe shi da fentin baƙar fata, yana ba ku damar barin bayanan kula, yin jerin cin kasuwa ko yin ado da zane na ciki tare da zane. Kusa da bango a gefen ɗakin akwai jan firiji. Tare da kujerar wicker da matashi mai launi iri ɗaya, yana ƙara haske ga ƙirar ɗakin.
Gyara da fitilun ginannen an tsayar dasu akan rufi - wadanda aka yi layi layi tare da kewaye, suna samar da hasken wuta sama sama. A layin tsakiya, an sanya sconces, waɗanda ke da alhakin haskaka falo na kusa. An sanya rataye guda biyu sama da yankin cin abinci - ba kawai suna haskaka teburin cin abinci ba, amma kuma suna taimakawa wajen rarraba wuraren aiki ta hanyar gani.
Duba cikakken aikin “Zane na falo 56 sq. m. daga studio BohoStudio "
Tsara ɗakin kicin-falo a cikin ɗaki daga studio PLASTERLINA
An raba kicin daga ɗakin ta bango mai ban mamaki. An yi shi da itace kuma yayi kama da faffadan katako mai faɗi, a samansa an kafa layin haske daga gefen ɗakin girki. A ƙasan firam ɗin, an ɗora wani tsari, wanda shine tsarin ajiya daga gefen kicin. “Rufin” nata tebur ne na aikin uwar gida.
Daga gefen falo, an saka tsarin sauti da TV a cikin tsari. A saman teburin akwai ɗan siriri shiryayye, kuma sama da komai kyauta ne - saboda haka, kicin da falo duk sun rabu kuma a hade suke.
Babban kayan adon a cikin aikin ƙira na falo-girki shine adon bango bayan gado mai matasai. An sanya babban taswira akan sa, ya dace a sanya tutoci a kai, alamar ƙasashen da masu gidan suke.
Tsarin launi mai tsaka yana haifar da yanayi mai annashuwa kuma yana ƙarfafa tsarin zamani na cikin gida. A mahaɗar yankunan aiki guda uku - ƙofar, falo da kuma dafa abinci, akwai wuri don ƙungiyar cin abinci. Tebur katako mai kusurwa huɗu yana kewaye da kujerun kujerun Hee Welling, galibi ana samunsa cikin ƙirar Scandinavia.
Ana ba da haske ta masu rataya zagaye - suna haɗe da shinge a kan rufi kuma ana iya sauƙaƙe su daga ɗakin cin abinci zuwa wurin zama, suna ba da haske don tsarin ajiya. Matsayin wurin cin abinci a cikin irin wannan wurin yana aiki sosai, saitin tebur da tsabtatawa na gaba suna sauƙaƙe sosai.
Aikin "Tsarin zane na ɗakuna mai dakuna biyu daga ɗakin karatu '' PLASTERLINA"
Cikin ɗakunan cin abinci-a cikin salon zamani don ɗakin 50 sq. m.
Zane ya ci gaba a cikin launuka masu sanyi masu kyau iri iri na zamani, amma ba ya yin tsauraran matakai saboda daidai amfani da lafazin ado da taushin kayan ƙira na kayan ado.
A cikin shirin, dakin yana da sifa iri na murabba'in rectangle, wanda ya ba shi damar rarraba shi zuwa yankuna daban - don wannan dalili, an sanya ɓangaren zana gilashi. Ana iya nade shi, kuma a irin wannan wurin yana ɗaukar sarari kaɗan, ko kuma za a iya ja da shi idan ya zama dole a keɓe ɗakin girki lokacin girki ko ƙirƙirar yanayi mai kyau a cikin ɗakin. An zana bangon a cikin sautin haske mai haske, kayan alatu sun bambanta da bangon, suna haifar da kyawawan launuka masu haɗi.
Yankin wurin ya hada da sofa biyu daban, ɗayan duhu mai duhu a bangon beige tare da kyakkyawan zanen ruwa mai ruwan fure na katuwar fure. Wani, fararen lilin, yana ƙarƙashin taga, wanda labulen shuɗi mai duhu kaɗan zai iya zana shi. Bambancin sofas tare da bangon da aka samo su yana haifar da tasirin cikin gida mai ban sha'awa a cikin zane. A tsakiyar falo, an shimfida farin shimfidar farin madara a kan bene yana kwaikwayon itace mai haske, wanda filin fili mai duhu na teburin ya fito daban da bambanci.
Babban sirrin ƙirƙirar kyawawan ɗakunan ɗakin girki shine madaidaicin zaɓi na haɗuwa da launi da ɗakunan ɗakunan ɗaiɗaikun mutane. A wannan yanayin, falo, ban da sofas, an sanye shi da kayan kwalliyar da aka dakatar da su tare da fararen fata da kuma kantunan ruwan kasa masu duhu. An kafa allon TV a bango tsakanin su. Irin wannan ƙirar ƙirar na iya zama da ɗan tsauri, in ba don ƙawancen soyayya ba - kyakkyawar fure mai ruwan hoda a bayan gado mai matasai, mai haske ta hanyar madaidaicin LED. Bugu da kari, marubutan sun kara da koren koren shuka zuwa zane, wanda ke kawo kyakyawan muhalli ga muhalli.
Kitchenakin kicin na ɗakin an shirya shi da kusurwa, wanda a ciki aka gina dukkan kayan aikin gidan da ake buƙata. Fuskokinsa kuma farare ne, masu yin kwalliyar kwalliyar kayan daki. Gilashin gilashin yana ba da alama ta "rashin ganuwa", a bayansa zaka iya ganin bangon beige, amma a lokaci guda yana ƙara alatu da haske. Farar teburin saman an yi shi ne da dutse, an goge shi izuwa madubi.
Akwai kantin sayar da mashaya tsakanin kicin da wuraren zama. Ana iya amfani dashi duka azaman farfajiyar aiki kuma azaman tebur don ciye-ciye ko abincin dare. Fitilun da ke rataye da gilashi a sama suna ba da ƙarin haske kuma a zahiri raba kicin da falo. Bugu da kari, yankin cin abinci bugu da distinguari an bambanta ta da bene - mai laminate mai launuka mai haske.
Duba cikakken aikin “Zane mai daki biyu 50 sq. m. "
Aikin zanen-dakin zama a cikin salon Scandinavia
Lokacin da suke aiki a kan aikin wannan ɗakin, masu zanen sun gano cewa tubalin da aka ɗora ganuwar yana da ban sha'awa sosai, kuma ana iya amfani da shi azaman kayan ado a cikin cikin gaba.
Bayan sun yanke shawarar hada kicin da falo a juzu'i daya, basu gama kwance katangar tsakaninsu ba, amma sun bar wani karamin bangare, wanda ya zama ginshikin tsibirin kicin. Duka teburin cin abinci ne, ƙarin farfajiyar aiki, da kuma cibiyar ado na duk ƙirar girkin.
Zanen falo ya zama na gargajiya sosai, an taƙaita shi ta hanyar arewa, amma tare da fuskarsa. Farar gado mai matasai ba za a iya ganinta da farin bangon ba, in ba don matashin kai masu launuka ba, masu haske da launuka iri-iri.
Tunda ɗakin yana cikin tsohuwar gini, yana da nasa tarihin, waɗanda masu zanen kaya suka yi amfani da shi a aikinsu. Ba su taɓa abubuwan da aka yi wa rufi ba, suna adana yanayin zamanin, kuma sun daɗa kayan tarihi a ciki.
Aikin “Tsarin gidan Sweden mai faro 42 sq. m. "