Yadda za a yi ado gidan wanka? 15 kayan ado

Pin
Send
Share
Send

Madubi

Wannan ɗayan abubuwa ne masu amfani a gidan wanka. Yana kan madubin da muke kulawa da farko idan muka shiga banɗaki. Za'a iya musayar sabon kyallen madubin da ke sama da wankin don samfurin tare da tsari mai kayatarwa, ana iya manna shi a jikinsa ko kuma a zana shi da zane-zanen gilashi - babban abu shi ne cewa adon yana cikin jituwa da salon da aka zaba.

Hoton ya nuna gidan wanka a cikin salon kayan gargajiya na zamani tare da kayan ado a cikin hanyar madubi mai fasalin asali da zane-zane.

Kayan sabulu

Masu rarrabawa, sabulun wanka da kofunan goge baki na iya zama masu amfani da kayan adon ban daki mai kyau idan ka zabi kwantena da wani sabon abu. Na'urorin haɗi daga saiti ɗaya suna da kyan gani sosai.

Kwantena na wanki

Wani abu mai amfani wanda zai iya canza gidan wanka. Yana da daraja watsi da samfuran filastik, wanda, duk da ingancinsu, yana sa kayan cikin cikin rahusa.

Muna ba da shawarar zaɓar kwandunan lilin da aka yi daga kayan ƙasa - inabi ko yadi, waɗanda suke aiki a matsayin kyakkyawa mai kyau, suna da daraja da tsada. An sanye su da rufi na cirewa na musamman, don haka kula da samfuran ba zai wahala ba.

Labule

Idan gidan bashi da gidan shawa, ana buƙatar labule mai hana ruwa na musamman yayin amfani da wankan. Lokacin siyan shi, ba mu bayar da shawarar mai da hankali ga farashin kawai ba: labulen da ya fi tsada da aka yi da kayan aiki mai inganci zai daɗe sosai, ba zai karye ba kuma zai zama kyakkyawan kayan ado.

Labulen shawa mai haske zai dace sosai a cikin gidan wankan da aka tsara cikin launuka masu tsaka-tsaki, amma ya fi kyau a rataya samfur bayyananne a cikin banɗaki mai fale-falen launuka.

A cikin hoton akwai labulen mai salo tare da rubutun "Shawar gida don amfanin yau da kullun". Launin duhu ya jitu da amintattun zane-zanen da ke rataye a bango.

Mat

Rugyallen yadi ba kawai yana ba da aminci a ƙasa mai ɗumi ba, amma, lokacin da aka kula da shi da kyau, yana zama ado ne ga banɗaki. Masu zane ba su ba da shawarar yin amfani da a cikin ciki abubuwan da ke cikin '' labulen-labulen-bayan gida '', wanda ke ɓata ciki na daidaikun mutane.

Zai fi kyau a zabi darduma tare da tsari na asali, samfuran saƙa, ko amfani da katifu na hannu.

Tawul

Irin wannan abin amfani zai iya zama ado na gidan wanka idan ya dace da tsarin launinsa. Mixed textiles abokan gaba ne na kayan kwalliyar ciki, saboda haka ya kamata ka zabi tawul din da suke bayyana. Rataya ko lankwasawa ta wata hanya, zasu iya zama abin haskakawa a banɗakin.

Hoton yana nuna gidan wanka mai wando, inda kayan saƙa, a matsayin kayan adon kawai, suna aiki azaman wurare masu banbanci akan asalin farin-dusar ƙanƙara. Ana amfani da wannan fasaha sosai a cikin salon Scandinavia.

Kwanduna

Abubuwan Wicker koyaushe suna dacewa: suna sa yanayin ya zama da kwanciyar hankali. Basananan kwandunan ajiya na iya yin ado da ɗakunan buɗe ko rataye a bango don amfani da komai a sararin samaniya akan na'urar wanki. Za a iya sayan kwanduna (zai fi kyau kada a zaɓi kayan roba), saƙa daga tubes na jaridu ko saƙa da kansu.

Zane-zane

Wannan ra'ayin na kayan ado na ban daki na iya zama baƙon abu, amma kwarewar masu zanen ƙasashen waje ya nuna cewa ana amfani da zane da hotuna a cikin ɗakunan wanka ko'ina. Babban abu shine samun iska mai kyau da kuma rashin abubuwanda ke cikin takarda a yankuna masu ruwa.

Hanya mafi aminci don kare hotonku daga fesa shine a buga shi a kan zane mai hana ruwa.

Bayanai na yau da kullun

Kwalliyar kwalliya, kantoci da tsani don tawul na bushewa suna da kyau a cikin dakunan wanka masu faɗi kuma suna ƙara mutumtaka zuwa ciki. Cikakken ɗakunan ajiya za'a iya canzawa gwargwadon yanayinku.

Hoton yana nuna ɗakunan katako irin na hawa wanda aka yi amfani dasu don ado, littattafai da ƙananan kayan adanawa.

Hasken wuta

Kyawawan sikoki, abin bango na asali ko kayan kwalliya na ban sha'awa ba kawai cika banɗaki da haske ba, yana fadada sararin gani, amma kuma ya zama kayan adon sa. Idan gidan wanka ƙarami ne, to tushen haske na iya aiki azaman kayan ado mai zaman kansa ba tare da cika ɗakin ba.

A cikin hoton akwai banɗaki mai launin ruwan hoda, babban abin ado shine fitilu biyu masu haske ja akan dutsen.

Furanni

Tsire-tsire masu rai babban ƙari ne zuwa cikin gidan wanka, amma idan babu taga a ciki, zai fi kyau ka rage kanka ga takwarorinka na wucin gadi. Samfurori na zamani suna kwafsa da furanni na ɗabi'a kuma ana kiran su kwafin botanical. Idan gidan wanka yana da yawan haske na halitta, za'a iya sanya shuke-shuke a kan kantoci ko kuma a rataye masu tsire-tsire.

Hoton ya nuna gidan wanka a cikin gida mai zaman kansa wanda yake da tagogi a rufi. An kawata ciki da sabbin furanni da ƙananan abubuwa.

Zanen bango

Tare da sha'awar zane, yana da sauki a gyara gidan wanka da kanku da kanku. Kafin zane, kana buƙatar shirya farfajiya: matakin da putty, idan ya cancanta, to rufe da share fage.

Fenti na Acrylic waɗanda ke da tsayayya ga danshi sun dace da ado. Bayan fage don zanen hannu ya zama haske - m, shuɗi ko fari. Bayan zanen ya bushe, sai a kawata bangon gidan wanka.

Kayan kayan gida

Idan ba kwa son yin loda wanka a laconic tare da cikakkun bayanai, ya isa maye gurbin daidaitattun kayan aiki tare da mafi na asali. Wannan maganin zai sanya gidan wanka yayi kyau da tsada.

Hookugiya ta asali

Hasken tawul mai haske ko ƙugiyoyi masu fasali iri daban-daban suna ɗaukar sarari kaɗan, amma suna iya ba gidan wanka wanka da sabon yanayi. Don yin ado gidan wanka ba tare da asarar kasafin kuɗi ba, ana iya yin masu riƙe da hannuwanku: daga itace, ƙarfe ko igiyoyi na yau da kullun. Wasu rataye suna da aiki sosai har suna haɗuwa da shiryayye, madubi da ƙugiyoyin tawul.

Gidan wanka kayan ado

Jiragen ruwa, rayuwar ruwa, amo, kifi - idan jigon ruwa yana kusa da kai, to ƙananan abubuwa masu ado za su amfani cikin gidan wanka kuma su ba da yanayi ga yanayi.

Gidan hoto

Yanayinmu sau da yawa ya dogara da yadda aka kawata gidan wanka, don haka yana da daraja a kula sosai da kayan adon nata. Za a iya samun optionsan ƙarin zaɓuɓɓuka don yadda za a yi ado banɗaki a cikin hotanmu.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Kalli Yadda Ado gwanja Ya kawo Mata cikin Daki zasuyi Wanka (Disamba 2024).