Launin shuɗi a cikin ciki da haɗuwarsa

Pin
Send
Share
Send

Ba a haɗa shuɗi a cikin jerin shahararrun launuka don yin ado da gidaje da gidaje ba. Masu saye suna da ɗan damuwa da wannan launi mai launi mai sanyi, saboda yana sa ɗakin duhu da rashin kwanciyar hankali. Ya kamata a yi amfani da launin shuɗi a cikin ciki a hankali, amma zaɓaɓɓen inuwa mai hankali da haɗuwa tare da wasu launuka suna yin al'ajabi. Fitattun masu zane-zane suna farin ciki da amfani da ma inuwar zurfin zurfin a cikin zanen ganuwar da kayan ɗaki: shuɗin tsakiyar dare, saffir. Sakamakon aikinsu zai baka mamaki matuka.
Kasancewar shuɗi ko shuɗi mai haske a cikin ɗaki yana haifar da yanayi na musamman. Da zarar kun isa nan, za ku sami nutsuwa, kwanciyar hankali. Wani rukuni na masana kimiyya sun sami damar tabbatar da tasirin paletin sanyi akan lafiyar ɗan adam. Mutanen da suke zaune a cikin shuɗin sautunan suna da hawan jini da bugun zuciya zuwa al'ada. Wannan launi yana da ƙarin fasali ɗaya - yana rage ci, don haka ana amfani da shi a cikin ƙirar girkin, waɗanda ke son rasa nauyi.

Tsarin dakin launin shuɗi mai shuɗi ya dace da ɗakuna da kudu, kudu maso yamma, kudu maso gabas mai fuskantar windows. Roomsakunan inuwa za su zama masu sanyi, grayer da ƙyamar nesa.

Falo ciki

Masu zane ba su ba da shawarar shuɗi mai duhu don cikin ɗakunan fili ba. Palet ɗin ya fi kyau a cikin sarari. Wannan yunƙurin zai haifar da ma'anar kusanci, da gani "narke" ganuwar da iyakokin ɗakin. Idan kana son amfani da Prussian blue ko blue dust a cikin falo mai faɗi, bar waɗannan inuwar don cikakken bayani - lafazi. Su matashi ne, zane-zane, murfin kujera, kujerun zama. Zasu dace da hoto gabaɗaya, ƙara salo mai salo.

Zai fi kyau a zabi shuɗi mai launin shuɗi, shuɗi mai shuɗi kamar babban inuwar paleti. Fuskar bangon waya ko rufi a cikin wannan ƙirar ba sa haifar da sanyi mara kyau kuma an haɗa shi da duk bambancin launi.

Yanzu shuɗin ciki na ɗakunan zama ya sami farin jini sosai (a baya ba zaɓaɓɓen zaɓi ba). Cikakken tandem na shuɗi zai ƙirƙiri tare da Bahar Rum, salon Scandinavia, sautunan haske da launin toka-shuɗi suna cikin jituwa da salon Provence.

Abin da ake haɗuwa da shi

  1. Fari. Don salon Rum, wannan haɗuwa ce ta gargajiya.
  2. M (kusan milky mai yashi rawaya). Wannan mai taushi ne, mara haɗuwa, ƙaunatacce lokacin ƙirƙirar Provence.
  3. Brown - ɗakin zama mai launin shuɗi-launin ruwan kasa mai kama da asali. Dumi tabarau na kirfa, kofi tare da madara yana kashe sanyi na shuɗi.

Yana da mahimmanci don ƙirƙirar daidaituwa a cikin ɗaki: ta amfani da duhu danshin inuwa daga palet mai sanyi, ƙara ƙarin haske mai dumi. Waɗannan su ne: fitilun kewaye da falo, fitilun ƙasa a cikin kusurwa, babban ƙyallen wuta.

Cikin gida mai ciki

Wanene ya ce dole ne a tsara bango da rufin ɗakin kwana tare da sa hannun launuka masu laushi? Dark fuskar bangon waya mai duhu mai launin shuɗi mai kyau da ado. Dakin irin wannan palet din ya daidaita sosai kuma yana kawo yanayin mafarki.


Lokacin zayyana sararin bacci, yana da mahimmanci karka cika shi. Yana da kyau a yi amfani da launin ciki mai duhu mai duhu don wani ɓangare na ɗakin. Wannan fuskar bangon shuɗi ce a cikin ciki ko rufi. Don sauran bayanan, zaɓi launi daga paletin dumi ko sautin haske na shuɗi. Ba a ba da shawarar baƙarfan benaye a cikin cikin ɗakin kwana - abubuwan kammalawa na launi na halitta (fari, launin ruwan kasa, m) sun fi dacewa. Fuskar bangon waya tare da zane mai shuɗi yana da kyau kuma yana da daɗi. Bugu da ƙari, ana buƙatar tsiri, wanda gani yana faɗaɗa ɗakin (a tsaye "yana ɗaga" rufi, a kwance - yana faɗaɗa ɗakin kwana).

Karin launuka

  1. Fari, madara, hauren giwa - launuka masu laushi irin na pastel za su zama cikakkun daidaito ga bangon shuɗi yayin yin ɗakuna. Ana iya amfani dasu a cikin haɗuwa daban-daban dangane da salon (minimalism, sabo ne Scandinavia, m Procece).
  2. Duk bayyanar launin ruwan kasa (cakulan madara, kwayoyi, caramel). Ara azure ko cobalt tare da bayanan dumi, kuma kuna samun asalin haɗuwa mai asali a cikin ƙasar, Jafananci da mugayen ɗakunan hawa. Tsarin halitta na itace a cikin firam na shuɗin shuɗi yana kama da asali.

Mai dafa abinci

Dakin girki shine ainihin ɗakin da mutane basa tsoron amfani da launuka masu banbanci masu haske (gami da shuɗi). Amma kada mu manta: wannan sarari ya zama mai aiki da kwanciyar hankali. Masu sana'a suna ba da shawara don haɗawa da ƙarancin ƙare da kayan ado mai launin shuɗi. Za a iya zaɓar inuwa mai shuɗi iri ɗaya bisa ga dama. A cikin sararin kicin, inuwar duhu da haske, masu launin toka-shuɗi za su yi kyau. Dukansu suna rayuwa tare da juna. Don haka, saman tebur na ultramarine ko labule a kan kwanciyar hankali da tsaka tsaki na launi na sama zai yi kama da sabo.


Koyaya, har a nan tambaya ta taso: wane launi aka haɗe shi da shuɗi a cikin cikin cikin ɗakunan girki don mazauna ba su da daɗin jin daɗin kasancewa cikin akwatin kifaye.

Farin launiWannan haɗin yana haɓaka da asali da sabo. Dangane da inganci, babu wata ƙungiyar fure da za a iya kwatanta ta. Abun ciki, wanda aka gina tare da waɗannan inuwar 2 a zuciya, tabbas masoya na ƙaramin aiki, kayan zane-zane, fasahar zamani, zasu yaba da su. Idan aka haɗu da kayan zamani, zaku iya samun kyakkyawan sakamako.
Brown na dukkan tabarauDark blue da launin ruwan kasa zasu ƙirƙiri haɗuwa ta asali wanda ke kawo yanayi kusa da yanayi.
Mai bakiDa farko, irin wannan ƙungiyar kamar alama abin ban tsoro ne, amma ba tare da sa hannun masu tabin hankali na shuɗi ba, masu iyaka akan paletin dumi. Irin wannan abincin yana jan hankali tare da asali da salon da ba shi da misali.
Red, rawaya, koreShin kuna son mafita mara mahimmanci? To wannan shine ainihin abin da kuke buƙata. Yana da daraja sanya lafazin dama, kamar yadda ɗakin girki ya fara haskakawa, caji tare da yanayi mai kyau.

Gidan wanka na ciki

A cikin wanka, shuɗi koyaushe yana cikin wuri a cikin kowane inuwa da kowane adadi. Har ma an yarda a nan cewa ba a so a yi amfani da shi a wasu ɗakunan ɗakin - bene na sautunan shuɗi. A lokaci guda, duk abin da ke nan yana da kyan gani da kuma sabo - kamar yadda kuke buƙatarsa ​​don wanka. Duhu mai duhu masu bango na bangon suna ba da damar bawa ɗakin wani abu na alatu da annashuwa, mafi sauƙi, akasin haka, tunatar da rairayin bakin rani, raƙuman azure.


A cikin gidan wanka, ya cancanci amfani da salon minimalism ko hi-tech. Don cimma wannan, fari ko inuwar farin suna daidai. Zaka iya amfani da bangon shuɗi, bene ko rufi. Ana amfani da aikin famfo mai farin dusar ƙanƙara azaman lafazin fari. Dakunan zane-zane suna da kyau. Anan, launin rawaya, kore, purple a cikin dukkan tabarau sun dace a cikin shuɗin shuɗi.

Shudi ba shi da buƙata tsakanin masu amfani yayin yin shimfidar wurare, amma yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa don magance takamaiman matsaloli. Kowannensu ya cancanci kulawa ta musamman. Idan akai la'akari da wasu nasihu daga kwararrun masana zane, zaka iya canza dakin kwana, dakin gandun daji ko bandaki, juya shi zuwa wani daki mai kayatarwa wanda ke farantawa bakin gidan rai.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Top 20 Things You Should Know About The G-Shock GPRB1000 Rangeman. G-SHOCK Rangeman Review (Mayu 2024).