Yadda ake gyaran kasafin kudi idan babu kudi

Pin
Send
Share
Send

Bincika kayan kasafin kuɗi

Dukanmu mun san cewa kayan gini suna kashe kuɗin sarari. Da farko dai, gyaran zai buƙaci fuskar bangon waya, share fage, share fage da ƙarin kayan aikin. Yanke shawarar da ta dace zata kasance ga shagon kayan kwalliya kuma a tambayi masu siyarwa wanne bangon waya yan kadan.

A mafi yawan lokuta, ana sayar dasu don dinari tare da ragi mai kyau. Wani ɗan ƙaramin abu ya isa ya yi wa ɓangaren bangon ado, amma abin da ya rage a bayan majalisar ba ya buƙatar a sake manne shi, har yanzu ba a gani.

Duba misali na gyaran kasafin kuɗi a yanki kopeck tare da hoto kafin da bayan.

Irin wannan zaɓin yana dacewa da fenti - za a siyar muku da guga na ƙarshe sau da yawa mai rahusa, amma a wannan yanayin zaku ziyarci shagon fiye da ɗaya don nemo tabarau masu jituwa.

Kuna iya tambaya game da ragowar kayan daga abokai waɗanda suka kammala gyare-gyare kwanan nan, ko kuma a cikin rukunin mahimman garinku. Mutane da yawa suna da kayan da aka adana haka kawai, kuma abin takaici ne jefa su. Ba su su fanshe su a farashi kaɗan, wasu za su ba da damar ɗaukar su kyauta.

Nemi misalai na yadda ake gyara kicin da hallway tare da kafin da bayan hotuna don wahayi.

Sauya kasafin kudi

Yanayi yakan faru a ciki wanda, ba tare da taimakon ma'aikata ba, ba za ku iya yi ba. Yi la'akari da aiki.

Bari mu ce kuna da wutar lantarki a cikin dakinku. Canza wayoyi da yin ƙarin ƙayyadaddun abubuwa a ƙarƙashin layin yana da tsada. A wannan yanayin, wayo zai yi aiki - haɗa abin ado tare da kwararan fitila da haske mafi yawan ɗakin.

Zaɓin ra'ayoyi kan yadda ake sauƙaƙawa cikin sauƙi da arha.

Arha da fara'a. A mafi yawan lokuta, idan kun zo da kirkira, ana iya ture ku gefe don ra'ayin zane.

Faya-fayan adon diode zai zama baƙon abu kuma mai ban sha'awa, ba kowane gida yake da wannan ba. Sanya wannan ba kawai maye gurbin kasafin kuɗi ba, amma haskakawa a cikin cikin ku.

Kuna son adana kuɗi - yi shi da kanku

Ba lallai bane a sayi labule masu tsada ko fitilun ado don kuɗi mai yawa. Nuna tunanin ku kuma yi ƙoƙarin yin kayan ado na kanku. Maiyuwa bazai zama mai kyau kamar yadda ake samarwa ba, amma wannan samfurin yana da nasa chic da zest, wanda tabbas zai sanya cikinku ya zama mai ban sha'awa.

Babban abu ba shine jin tsoron gwadawa ba, musamman tunda kayan aikin da aka kashe zasu sami sau da yawa masu rahusa fiye da samfurin da aka gama. Koyarwar bidiyo akan Intanit zai zama kyakkyawan mataimaki ga waɗanda ba su san yadda ake yin teburin gado ba ko fenti tsohuwar tufafi da kyau ba.

Kada kaji tsoron siyar da ayyukanka

A cikin karni na 21, godiya ga hanyoyin sadarwa, za a iya magance matsaloli masu yawa. Yi amfani da intanet kuma bayar da ayyukanka a madadin kayan gini.

Wataƙila kai babban mawaƙi ne ko kuma ka san ilimin lissafi sosai. Bayar da ayyukanka a cikin garin don musayar kayan gini.

Kwantar da shara

Idan kayi rarrafe a cikin tarkacen ka, wanda abin tausayi ne jefawa, zaka iya samun abubuwa masu ban sha'awa. Zasu iya zuwa cikin sauki don ado na ciki. Tsoffin riguna, sassan karfe, duk abin da kuke so za'a iya amfani dashi don yin ado da gidan ku da sabbin abubuwa da sababbi.

Kuna iya zubar da abubuwa marasa amfani kwata-kwata don kada ku zubar da ƙaramin gida.

Taimakon aiki don shawarwarin

Kullum kuna iya samun ma'aikatan gyara masu ƙwarewa waɗanda za a iya miƙa su don gudanar da aiki a musayar don kyakkyawan shawarwarin. A halin yanzu, ba wanda zai je wurin ma'aikata ba tare da ra'ayoyin kai tsaye ba, kuma yana da wahala a kwance da jawo hankalinsu ga ayyukansu tare da irin wannan gasa a kasuwa.

Don haka yin zabin sake dubawa na aiki zai iya taimakawa magance wasu matsaloli da zasu bukaci makudan kudade. Kudaden zasu kunshi kayan aiki ne kawai.

Taimako daga jihar

Idan kuna buƙatar kuɗi don gyara saboda yanayi mara kyau, alal misali, rufin rufin rufi. Yana yiwuwa a nemi jiha don taimakon kuɗi.

Ka tuna cewa wannan aikin na iya ɗaukar lokaci mai tsawo kuma ya ɓatar da ƙwayoyin jijiyoyi da yawa. Halin da ya dace da kuma riƙe ra'ayin ku a fili na iya wasa a hannun ku.

Kamar yadda kake gani, komai za'a iya warware shi, koda ba tare da kuɗi mai yawa ba, zaku iya yin gyara a cikin gidan. Kusanci wannan tambayar tare da kerawa, nemi zaɓuɓɓuka masu yiwuwa don neman kayan aiki. Kuna iya inganta yanayin rayuwar ku da kanku kuma ba tare da tsadar kuɗi masu yawa ba.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Kasafin kudi Nigeria 2020 yabar baya da Qura talaka yatashi a tutar babu (Mayu 2024).