Fasali m
Babban nuances:
- Wannan inuwar tana ba da gudummawa don ƙirƙirar yanayi na musamman wanda ya saita ku don kwanciyar hankali, shakatawa da annashuwa.
- Beige, saboda ƙwarewar sa, cikakke ne don ado daki tare da kowane salon salon.
- Wannan launin launi zaɓi ne mai nasara ga ƙaramin ɗaki, saboda yana ba da gudummawa ga faɗin gani na ɗakin.
- Launi mai launi yana daidaita mutane zuwa amincewa, nasara, kwanciyar hankali kuma yana da tasiri mai tasiri akan ƙwaƙwalwa.
Zaɓuɓɓukan gamawa
Mafi mashahuri mafita ƙarewa.
Ganuwar
Kyakkyawan zaɓi don sanya bango a cikin zauren shine bangon waya ko filastar ado. Bangon bango, wanda aka yi shi da tabarau masu yawa na ado ko aka kawata shi da abubuwan da aka saka daban, a cikin sigar masonry ko itace na halitta, ya fi kyau sosai.
Don irin wannan ciki ba ze zama mara kyau ba, ana iya ƙara kayan kayan da haske da wadatattun bayanai, alal misali, yadudduka ko kayan ɗakunan ɗaiɗaikun mutane.
A cikin hoton akwai falo tare da bangon fili fentin sautunan beige.
Zane yana dauke da wani classic karewa bayani. Bangon, wanda aka yi shi da irin wannan sanyayyen launuka masu launi, ya ba wa zauren wata wayewa, alatu da ci gaba. Wannan kwalliyar tsaka-tsakin ta zama ƙari mai fa'ida ga launuka daban-daban, laushi, laushi, kyakkyawan tushe ne na salo daban-daban kuma yana ba da dama don kawo kowane ƙirar ƙirar kirkira zuwa rayuwa.
Hoton yana nuna zane na ƙaramin zauren tare da bangon da aka rufe shi da fuskar bangon waya mai ƙyalli tare da tsari.
Rufi
Don yin ado da jirgin saman rufi, ya dace a yi amfani da zane, shimfida zane-zane ko fasali mai rikitarwa, tare da haske ko haske a ciki. Rufin haske yana da kyau da haske. Kyakkyawan bayani don falo mai launin shuɗi zai zama ƙarshen rufi cikin fararen inuwa ko hauren giwa.
Falo
Don ƙirar zauren, wanda aka yi a cikin tabarau na launin shuɗi, mato ko ƙasa mai haske a cikin launuka cakulan zai zama haɗuwa mai daidaituwa; wannan mafita ana rarrabe ta da kyakkyawan alatu kuma mai ƙarfi. Kamar kayan kammalawa don jirgin kasan, ya dace ayi amfani da laminate, parquet, linoleum ko carpet.
A cikin hoton akwai allon katako a cikin sautunan beige a ƙirar falon a cikin ɗakin ɗakin.
Yana da kyawawa cewa an haɗa launi na ƙasa tare da labulen taga, bango ɗaya a cikin ɗakin, kuma har ila yau cikin jituwa tare da kayan ado na kewaye.
A cikin hoton, an yiwa bene ruɓe da kayan kwalliyar ainan a cikin ɗakin ɗakin, an yi su da launuka masu launin rawaya-shuɗi.
Zabin kayan daki
A cikin tsara irin wannan ciki, ana amfani da kayan alatu na inuwa mai haske sau da yawa a haɗe tare da kayan haɗi masu haske don tsarke hoton da aka samu, ko kuma an sanya kayan kodin na beige, kuma an yiwa yankin mai laushi ado da fari, shuɗi, lemu, ruwan hoda da sauran launuka waɗanda ke ƙara kyawun yanayi.
Hoton yana nuna farin bangon TV a cikin ƙirar falo cikin launuka masu launi.
Abubuwan da suka bambanta a cikin cakulan ko sautunan kofi tare da gado mai matasai da kujeru masu zaman kansu a cikin inuwa mai shayarwa ba za su sami fa'ida ba a cikin irin wannan zauren, don haka ƙirƙirar kyakkyawar ma'amala da daraja.
Don cimma kyakkyawan kyakkyawan ciki a cikin tsari mai launi iri ɗaya, ya kamata ku zaɓi abubuwa masu laushi masu laushi waɗanda suka fi ƙasa bene. Maganin nasara-nasara shine tsarin fararen fata, da samfuran da aka yi da rattan, bamboo ko itace, waɗanda suka dace daidai da inuwar beige. Za'a iya samun sakamako na musamman mai ban sha'awa da ban sha'awa ta amfani da tebur baƙar fata tare da kujeru iri ɗaya.
Beige yadi don falo
Tare da taimakon yadin shuɗi mai ƙyalli, zaku iya canza yanayin kuma ƙara ɗumi da annashuwa a gare shi. Labule, shimfidar shimfiɗar gado, matashin kai da kafet bai kamata su haɗu tare da ƙirar gaba ɗaya ba kuma su bambanta da yanayin zane.
Yana da kyawawa cewa inuwar beige suna da zafin jiki iri ɗaya, don haka ba za a sami dissonance a cikin ciki ba. Ana samun tasirin ɗan tudu mai ban sha'awa tare da sauyawa mai sauƙi daga launi zuwa wani. Matasan kai masu laushi a haɗe tare da shimfiɗar gado ko bargo zai samar da jituwa ta ruhaniya da motsin rai mai kyau.
A cikin hoton akwai bargo mai laushi da matashin kai cikin ƙirar shimfiɗa mai haske a cikin ɗaki.
Tulle a cikin inuwar madara da labulen cream zai dace musamman a nan. Domin nitsar da zane kuma ƙara launuka kai tsaye zuwa gare shi, zaka iya zaɓar labule a cikin amber mai dumi ko sautin zuma. A cikin karamin zauren da ke cikin gidan Khrushchev, labulen shuɗi mai ƙyalli zai zama ado mai ban mamaki, yana ba wa ɗakin iska.
Hoto falo falo
Dakin zama a cikin sautunan beige zai dace da karin haske a cikin sigar wasu kayan haɗi a shuɗi, ja, burgundy ko, misali, baƙi. Ryallai masu taushi, ulu ko ulu ko zane-zanen da aka yi wa ado da zinare masu ado sun dace da kayan ado na wannan ƙirar.
Hakanan yana da fa'ida, ana iya canza yanayin ta hanyar taimakon kwandunan kwalliya, vases, gumakan gumaka da ƙari. Ainihin, zauren yana cikin irin wannan kewayon, wanda aka kawata shi da manya-manya abubuwa masu haske.
Hoton yana nuna yanayin ɗamarar launin ɗaki na falo tare da lafazi mai haske, a cikin hanyar kujeru masu ɗamara da matasai.
Babban ƙari ga asalin launin shuɗi a cikin gida ko birni birni shine murhu, tiled tare da aikin bulo ko ado da marmara mai launin ruwan kasa mai duhu ko mantel na katako.
Saboda wannan inuwar, ya zama don ƙarfafa fa'idodi da abubuwan ciki. Misali, a hade da beige, kyan gani da kima mara nauyi yana daukar stucco, bangarori, balusters ko ma irin wannan daki-daki daki daki kamar matakala.
Haɗin launuka
Ko da tare da irin wannan tsarin tsaka tsaki mai launi, yana da mahimmanci a haɗa daidai da sauran tabarau don samun ƙarancin tunani da jituwa.
White da beige ciki
A cikin wannan haɗin, daidaitawa yana da mahimmancin gaske. Don yanayin ba zai zama mai ban mamaki da ruɗi ba, ba abin da kyau a yi amfani da fiye da launuka uku na beige ba. Karfe, zinariya, azurfa, platinum, tagulla, jan ƙarfe da kayan katako, da kuma kayan adon yadi masu tsada, suna da matukar haɗuwa da farin ciki da launin ciki na falo.
Hoton ya nuna ciki na falo na zamani, wanda aka yi shi da farare da launuka masu launi.
Jikin farin da launin shuɗi ne mai kamala da ladabi, kamun kai kuma yana ba ku damar ba da yanayi tare da walwala da annashuwa. Irin wannan zane da gani yana faɗaɗa iyakokin sararin samaniya kuma yana ba shi ƙarin haske.
Zaure a sautunan launin kasa-kasa-kasa
Zauren, wanda aka kawata shi da launuka masu ruwan kasa da launuka masu launin shuɗi, ya bambanta da masarauta ta musamman kuma ya dace da waɗanda suka fi son zane mai tsada da keɓantacce.
Hoton yana nuna haɗuwa da launin ruwan kasa da launuka masu launin shuɗi a cikin ƙirar ƙaramin falo.
Za'a iya bayyana irin wannan sanannen haɗin da ba a san shi ba a cikin adon bango, kayan ɗaki ko labule. Misali, ana iya yin ado da falo tare da shimfidar launin shuɗi mai haske da kayan tsaka-tsaki tare da teburin kofi a cikin sautunan cakulan.
Hoton yana nuna fasalin falo mai faɗi, wanda aka yi ado da launuka masu launin shuɗi da launin ruwan kasa.
Gray da falo falo
Ga daki mai faɗi, haɗuwa da launin shuɗi tare da sautunan launin toka mai duhu zai dace; a cikin ɗakin da ke da ƙaramin yanki, ya fi kyau a yi amfani da lafazin launin toka mai haske. Ba abu mai kyau ba ne a yi amfani da tabarau masu shuɗi sosai don yin ado da rufi da saman bango, saboda wannan na iya ba da gudummawa ga rage gani a sarari.
A cikin hoton akwai falo a cikin sautunan beige tare da bene da kayan ɗamara masu toka.
Yellow, fari, kore ko zaren zaituni zai zama kyakkyawan ƙari zuwa cikin launin ruwan toka-mai-toka. Na'urorin haɗi da kayan ƙira a cikin koren kore ko sautunan ruwan lemu sun dace da wannan ƙirar ba ta da nasara.
Hoton ya nuna hadewar launuka masu launin toka da launuka masu launin shuɗi a cikin ɗakunan falo na fasaha na zamani.
Haɗuwa da m da turquoise
Kwantar da hankali, mai daɗi, kamar faten haske mai yashi, yashi ko inuwar kofi tare da madara, a hankali zai narkar da tsananin turquoise. Turquoise zai zama daidai da fa'ida don haɗuwa tare da palet mai launin toka mai launin toka mai sanyi. Zauren da aka yi shi a cikin irin waɗannan launuka yana buƙatar ɗumbin haske don kada yanayin ya rasa kyan sa.
Hoton yana nuna ciki na falo a cikin sautunan beige, waɗanda aka yi wa ado da kayan kwalliya.
Tare da launuka shuɗi ko shuɗi
Haɗin launin shuɗi da shuɗi suna da ban sha'awa sosai, masu kyau kuma, saboda sanyinta, yana faɗaɗa sararin ciki, yana ba shi haske da sabo. A cikin wannan jaka, launin shuɗi shine bango, kuma shuɗi yana aiki azaman lafazin magana.
Hoton yana nuna haɗin gamawa cikin launuka masu launin shuɗi da shuɗi a cikin ƙirar ɗakin zama a cikin salon Provence.
Musamman galibi a falo mai yalwar fata, ana amfani da adon shuɗi daban-daban, misali, yana iya zama matashin kai, darduma ko labule. Launi mai haske ko lavender zai taimaka don ƙara jaddada shuɗin launin shuɗi.
Dakin Green da beige
Wannan haɗin zai zama kyakkyawan mafita ga ɗakunan da suke da ƙananan girman. Tsarin kore da launin shuɗi, yana da jituwa mafi kyau kuma yana dacewa da hutu da shakatawa.
Irin waɗannan sautunan na halitta suna da mahimmanci a cikin ɗakunan yanayi. A cikin ɗaki tare da bangon bango, lafazin koren haske ko mafi banbanci da cikakken malachite da launuka masu ƙyalƙyali za su yi laushi ƙwarai, suna ba yanayi yanayi na musamman.
Ra'ayoyin zaure a cikin salo daban-daban
Za a iya amfani da launuka masu launuka iri-iri da launuka iri-iri, don yin ado da salo iri-iri.
Wannan inuwar ta tsaka-tsaka cikakke ne don tsayayyen tsari, mai laconic da mai daidaita yanayin gargajiya. Manyan kayan daki waɗanda aka yiwa ado da sassaƙaƙƙun sassaƙa, kayan masaku masu tsada tare da alamu ko kwalliya da labule masu nauyi tare da lambrequins za su dace da irin wannan zauren.
Salo kamar na neoclassical yana da alaƙa musamman da launuka na pastel na yau da kullun, haɗe su da kayan alatu masu kyau a cikin inuwar cakulan mai duhu ko tare da tsari tare da kayan ado mai haske. Kasancewar kayan kwalliya na tagulla, ginshiƙai, kwalliya da abubuwan patina zasu maida zauren ya zama gidan gaske na dangi.
Hoton ya nuna fasalin fasalin falo, wanda aka yi shi da launuka masu launin shuɗi da shunayya.
A cikin salon minimalism, a cikin falo cikin launi mai launi, kada a sami adadi mai yawa na kayan alatu da kayan ado. A nan ya fi dacewa da amfani da ƙirar ƙira ɗaya-ɗaya a haɗe tare da kayan ɗabi'a na madaidaicin sifar lissafi, ƙaramin magana da labule masu sauƙi.
Tsarin zamani ana rarrabe shi lokaci guda ta hanyar almubazzaranci, kwanciyar hankali da yalwar haske. Godiya ga wannan asalin na monochrome, a hade tare da cikakkun bayanai na kwalliya da ƙarewa mai amfani, tabbas babu shakka beige zata sami wurin zama a cikin irin wannan salon.
Ga waɗanda suka fi son kayan ƙasa, ƙasar rustic ita ce cikakkiyar mafita. Wannan ciki yana ɗaukar ado na bangon dutse na ado, kasancewar mafi sauƙin kayan ɗaki da kayan ɗamara, a cikin labulen alkama ko labulen lilin masu ƙyalli.
Gidan hoto
Dakin zama a cikin sautunan beige, godiya ga kwalliyar kwalliya, ta halitta kuma a lokaci guda ingantaccen palet, na ba da gudummawa ga kirkirar yanayi mai dadi da kuma mafi kyawun yanayi wanda yake da dadin zama.