Fuskokin bangon ruwa a rufi: hoto a cikin ciki, misalan ƙirar zamani

Pin
Send
Share
Send

Bakan launi

Falellen launi mai launi yana ba da damar aiwatar da kowane ra'ayi na zane, da kuma ra'ayoyinku.

Fari

Da gani yana ƙaruwa sararin samaniya kuma yana sa silin sama sama. Ya dace kuma ya dace da sifofin ciki daban-daban, yana inganta hasken daki kuma baya haifar da damuwa. Babban madadin madadin farin fata, saboda wannan zaɓin ya fi sauƙi da tsabta.

M

Mafi kyawun yanayi da na ɗabi'a, kamar launin fata ko yashi a bakin rairayin bakin teku. Kodayake launin shuɗi ba zai zama cikakken haske ba, tabbas zai yi aiki azaman kyakkyawar asali ga kowane gwaji. Duk kyawun irin wannan suturar tana cikin haɗuwa mai kyau tare da kusan kowane launi, duka mai haske da pastel.

Koren

Green yana da kyau musamman a cikin ciki kuma koda kuwa irin wannan maganin ba safai bane, wannan babbar dama ce don ƙirƙirar keɓantaccen ɗakin.

A cikin hoton, ana yin rufi da bangon bangon kore.

Guraye

Wannan inuwa ce ta gargajiya. Kyakkyawan zaɓi don zane mai natsuwa da rashin tsari. Grey zai numfasa kwanciyar hankali da jituwa cikin ɗakin.

Shuɗi

Suna kawo ɗanɗanon ruwan teku a ɗakin, suna mai da shi fili da haske. Blue zai ba ku damar jin sama marar iyaka sama da kanku.

Hoton falo ne tare da bangon bangon ruwa mai ruɗi a rufi.

Ra'ayoyin hoto a cikin ɗakunan ciki

Ana iya amfani da bangon fuskar ruwa don yin ado a kowane ɗaki a cikin gida ta yin gyare-gyare da hannuwanku ko ta hanyar tuntuɓar ƙwararru.

A cikin kicin

Wannan ɗaukar hoto ya dace a nan ta kowane fanni. Bayan haka, yana da tsayayya ga ƙwarin danshi da tururi, kuma yana riƙe da sauti da zafi. Wannan kayan ba wuta bane, baya shan kamshi kuma baya da guba, wanda yake da mahimmanci ga dakin girki.

A cikin falo

Yana da ban sha'awa a ɗauki hotunan bangon siliki azaman tushe, za su kawo alatu na alatu a cikin ɗakin tare da taushi. Za'a iya yin wasa a yankin da keɓaɓɓiyar fenti tare da launi daban-daban ko zane don ƙirƙirar lafazi mai haske.

A cikin hoton akwai falo tare da bangon fuskar ruwa akan bango da rufi.

A cikin gidan wanka

Nan da nan za a canza ciki, koda kuwa akwai tiles na ƙasa a ƙasa. Da kyau rufe busassun tushe da varnish zai ba ka damar sanya rufin rufin ruwa.

A bayan gida

Ko da a cikin irin wannan ƙaramin ɗakin, yana yiwuwa a fito da adadi mai yawa na zaɓuɓɓukan ƙira. Idan kun haɗu da fuskar bangon waya mai ruwa tare da bene, aikin famfo da haske, zaku iya ƙirƙirar mai ciki mai salo.

A cikin ɗakin kwana

A cikin wannan ɗakin za ku iya hutawa jikinku da ranku. Fuskokin bangon ruwa suna cikakke ga wannan ɗakin, saboda yana hypoallergenic kuma baya tattara ƙura. Kuma bari wannan rufin ya zama ƙawancen ƙaura daga ƙa'idodi kuma zai sa abubuwan yau da kullun su zama na zamani.

A cikin hoton akwai ɗakin kwana tare da bangon fuskar ruwa.

Misalan zane

Mallakar tatsuniyoyi da kirkire-kirkire, zaku iya nasarar ƙara lafazi mai haske da ban sha'awa zuwa cikin ciki.

Zane da alamu

Tsarin zai iya bayyana halin ɗakin. Sharuɗɗan zane-zanen da aka fi so ko dabbobi za su shiga cikin ɗakin yaron. Don falo mai hankali, wannan na iya zama tsarin haɗin geometric. Bedroomauren fure ko taurari a sararin samaniya zasu haɗu da ɗakin kwana.

Tare da sequins

Zasu ba rufin rufin ma wani sakamako mafi girma kuma don adon gidan asalinsa.

Haɗuwa da launuka da yawa

Yana ba ka damar ƙirƙirar ba kawai abubuwan haɗi masu sauƙi ba, har ma da hotunan duka. Da gani yana faɗaɗa sararin samaniya kuma yana tura rufin kamar yana ɗaga shi. Amfani da tabarau na launi, zaku iya amfani da tsarin mosaic zuwa yankuna daban-daban na farfajiyar.

Hoton ɗakin kwana ne tare da haɗin launuka da yawa akan rufin.

Haskewa

A cikin duhu, suna fitar da haske mai laushi, suna haifar da yanayi mai daɗi. Wannan ƙawancen da ba a saba da shi ba na ɗakin zai zama ainihin abin haskakawa.

Hoton ɗakin kwana ne tare da bangon bangon ruwa mai haske a kan rufin.

Tare da tsatsa

Zasu iya zama masu fadi ko sirara, marasa launi ko launi. Duk waɗannan abubuwa tare zasu haifar da tasirin rufin kwanciya. Ya dace a cikin salon shabiɗan shaye-shaye ko kuma shaye-shaye.

Yadda ake amfani da rufi?

Mutane da yawa suna rarraba bangon fuskar ruwa azaman kayan kammala abubuwa. Koyaya, suna da kyau don yin ado da rufi.

Menene mafi kyawun hanyar aiwatarwa?

Don aikace-aikace, ya fi kyau a yi amfani da kayan aiki kamar spatula, rollers, burushi da rawar jiki da pads.

Shirye-shiryen rufi

Fuskokin bangon ruwa suna dacewa da bangon bushe, faifan allo, kankare, itace, filastar, plywood, fenti har ma da karfe. Da farko kana buƙatar kawar da tsohuwar rufin rufi. Yi amfani da spatula don cire sako-sako da tsaftace wuraren lalacewa. Dole ne a rufe fasa da raƙuman ruwa tare da putty. Don riƙe Layer ɗin fuskar bangon fuskar ruwa da ƙarfi, dole ne a fara yin silin da farko. Kuma kawai bayan wannan ya kamata ku ci gaba zuwa mataki na gaba.

Umarnin aikace-aikace-mataki-mataki

Aiwatar da cakuda da aka shirya akan rufi zai samar da ci gaba da ɗaukar hoto ba tare da ɗamara da haɗin gwiwa ba.

  1. Muna ɗaukar akwati tare da ruwan dumi, cika cakuda a ƙananan rabo.

  2. Mix da kyau zuwa daidaito da ake so.

  3. Bari ya tsaya na minutesan mintuna.
  4. Mun fara aiwatar da aikin bangon waya.

Bidiyo

Hoton hoto

Sabbin halaye na gine-gine da gyare-gyare basa tsayawa har yanzu, a kowace rana ana kara kirkirar abubuwa masu ban sha'awa da ban mamaki. Wannan nau'in zane ya zama sabon tsari da rikitarwa wanda kowa zai iya ɗaukarsa.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Haqiem Rusli- Lembah kesepian. Cover By Apex Tajuddin Lirik Full HD (Nuwamba 2024).