Fasali na zaɓi
Idan corridor yana cikin tsakiyar ɗakin, yana haɗa wasu ɗakunan, kuma yana da siffar murabba'i, to, hallway ɗin kusurwa shine mafi kyawun zaɓi. Hakanan, tsarin kusurwa ya dace a cikin ƙarami a cikin farfajiyar. Kafin zaɓar samfuri, dole ne:
- Auna corridor, ƙayyade girman samfurin nan gaba.
- Yi la'akari da shimfidar wuri: kayan ɗaki kada su tsoma baki tare da hanyar kyauta.
- Zaɓi cikewar hallway: keɓe abubuwan zaɓi ko kuma, akasin haka, ƙara abubuwan da ake buƙata.
Girma dabam da siffofi
Babban mahimman hanyar hallway ɗin kusurwa shine adana kayan waje, huluna da takalma. Zane zai iya zama karami ko mamaye bango biyu daga ƙasa zuwa rufi: zaɓin ya dogara da bukatun mazauna, yankin ɗakin da kasafin kuɗi. Za'a iya haɗuwa da kayayyaki tare da juna kuma a ƙara su.
Kusurwa kashi. Kabad hukuma ce ko akwatin littattafai. Ya dace da sanya tufafi. An rufe kabad da ke rufe (ba tare da bangon baya ba) ko hukuma. Samfurin madaidaiciya galibi ana sanye shi da madubi mai tsayi-tsayi, wanda zai ba ka damar bincika yanayinsa kafin fita waje. Samfurin - rabin radius - samfurin yafi fadi kuma yawanci ana yin shi ne don oda.
Kabad. Zane mai rufe don babban hallway. Haɗe tare da ɓangaren kusurwa, cikakken tufafi ne tare da ƙofofi masu zamba. Yawancin lokaci ya haɗa da mashaya don tufafi, yanki don takalma da huluna, amma zaka iya zaɓar cika kanka da kanka.
Dutsen dutse. Abu mai dacewa don adana takalma ko wasu abubuwa. Ana amfani dashi sau da yawa azaman wurin zama.
A cikin hoton akwai tsarin kusurwa tare da ɗakuna masu buɗewa, tufafi, kabad da mai rataya.
Takalmin takalmi Yana da kabad na musamman na takalmi tare da nadawa ko abubuwan fitar da abubuwa.
Bude rataye Zaɓin hallway na kusurwa wanda ke da fa'ida da fa'ida. Mai buɗe rataye bashi da tsada, amma an cika shi da jaket da riguna ba su da tsari sosai kamar tufafin da aka rufe. Hakanan yana ɗaukar spacean sarari kuma ya kasance fanko a lokacin dumi, wanda ke da tasiri mai kyau akan yanayin hanyar.
Ra'ayoyi don karamin corridor
Don ƙaramin yanki, ana zaɓar kayan kwalliya ya danganta da girmanta: idan kuna da murabba'in mita kaɗan ko kusurwa ɗaya a wurinku, yakamata ku sayi buɗe rataye. Akwai zaɓuɓɓuka masu shirye-shiryen shirye-shirye masu ban sha'awa da yawa, amma zaku iya tara mai rataya mai sauƙi tare da hannuwanku.
Ana sanya ƙananan kabad ko ottomans don ƙananan abubuwa, an rataye babban madubi don faɗaɗa sararin samaniya. Idan ɗakin ba shi da ɗakin ajiya kuma hallway yana taka rawa, ƙaramin ɗakin kwana na kusurwa tare da fuskoki masu madubi zai yi, wanda zai faɗaɗa sararin samaniya kuma ya ƙara adadin haske. Wani kyakkyawan bayani ga ƙaramin sihiri shine ƙofofin filastik masu haske.
A cikin hoton akwai babban hallway. Duk da cewa akwai isasshen sarari a cikin ɗakin don cikakken kwamiti na kusurwa, masu gidajen sun zaɓi zaɓi na kasafin kuɗi mai sauƙi, yayin da corridor bai rasa girmansa ba.
A cikin kunkuntar corridor, zurfin majalisar ba yakan wuce 40 cm ba, wanda ke ba da damar yin amfani da sararin samaniya kyauta ta hanyar kuskure. Tsayin hallway na kusurwa zai iya zuwa rufi: ta wannan hanyar ana amfani da sararin samaniya bisa ga hankali. Kyakkyawan hanya don ɓoye kayan gani ta gani ita ce sanya shi dacewa da bango.
Hoton yana nuna fasalin laconic na hallway na kusurwa tare da madubai akan facades.
Kasuwa ta zamani tana baka damar siyan hallway wanda ya dace da kowane salon ciki. Samfurai masu sauƙi waɗanda aka yi daga kayan ƙasa za su dace daidai da yanayin gidan mai zaman kansa, har ma da ɗakuna a cikin sikan Scandinavia da yanayin ɗabi'a. "Kusurwa" waɗanda aka yi da katako mai daraja, waɗanda aka yi wa ado da keɓaɓɓen abin hawa da abubuwa masu sassaƙa, za su dace a cikin wani salo irin na yau da kullun, kuma kayan ɗaki da ƙarfe da gilashin gilashi sun dace da bene, zane-zane da na zamani.
A cikin hoton akwai ƙaramin tsarin kusurwa a cikin hallway, an tsara shi cikin salon salo. Irin wannan samfurin yana kallon ba kawai karami ba, amma har ma yana da ban sha'awa.
Zaɓuɓɓukan Hallway a cikin salon zamani
Da farko dai, salon zamani yana nuna dacewar, saboda haka ana samun hanyar shiga a matsayin aiki da faɗi-wuri-wuri. Lokacin da ake yin gyaran corridor, an zaɓi ƙirar laconic ta duniya ba tare da kayan adon da ba dole ba. Samfurai masu sauƙi waɗanda aka yi da kayan da ba za su iya sawa ba suna da sauƙin tsaftacewa, wanda ke da mahimmanci a cikin hanyar tafiya.
Hoton yana nuna cikin ciki na hallway tare da tufafi na kusurwa da aka yi da allo tare da kwaikwayon itacen oak mai haske.
Ananan abubuwan da aka adana a cikin hallway, ƙarancin kyan gani da kayan ɗamara da kayan kwalliya zasu yi kama. An fi amfani da hallway na kusurwa don suturar da mazaunan gidan ke sawa a halin yanzu, don kar a cika ɗakin.
Hoton ya nuna babban falon kwanon zamani, wanda aka sanye shi da takalmin takalmi, shimfidu masu daɗi da madubi. Yankin corridor yana ba da izinin yin amfani da ƙofofin lilo, waɗanda ke ɗaukar sarari fiye da ƙofofin zamiya.
Hoton hoto
Biyan shawarwarin masu zanen kaya, zaka iya ƙirƙirar farfajiyar farfaɗiya mai aiki da aiki, kuma ɓangaren kusurwa zai taimaka don rarraba duk abubuwan da ake buƙata daidai.