Matakalar ado
Smallaramin matakala na iya zama kayan ado mai salo da amfani. Miniananan mini-shelves za su sami kwanciyar hankali cikin sauƙi littattafan da kuka karanta kafin kwanciya ko wayarku ta hannu. Kari kan haka, zaka iya sanya gumaka, tukwane na filawa, fitilun kanti, manyan abubuwa ko fitila a kai.
Capacityarfin tsani zai dogara ne kacokam kan yawan matakan. Zai fi kyau a ɗauki samfura-mataki uku ko biyu. Kuma idan kun zana irin wannan matakalar a cikin launi mai bambanta, to, zai zama lafazi mai haske a cikin ciki.
Kirji
Salo na bege yanzu ya kai kololuwa, kuma idan kana da kirjin tsohuwar kaka, to kana cikin sa'a. Irin wannan asalin na asali, da farko, ya dace sosai, tunda ana iya adana abubuwa ba kawai a cikin kirji ba, har ma a waje, kuma abu na biyu, zai ba wa ɗakin kwanan ku kallo na musamman.
Tarihin littattafai
Kuna iya yin ado cikin ciki cikin sauƙi da ɗanɗano idan kun dace da tarin littattafai maimakon teburin gado. Irin wannan ƙirar tabbas ba za ta iya yin alfahari da ayyuka iri-iri ba, amma littattafan da kuka fi so koyaushe za su kasance "a hannu".
Kujeru
Baƙon Ba'amurke mai suna Casey Kenyon ya yi amfani da manyan kujeru na Windsor a matsayin tsayayyun dare, wanda da yawa ke ɗauka a matsayin sabon abu na zane. An yi amfani da kujeru a matsayin tsayuwa don abubuwa a gabansa, kawai godiya ga mai tsara wannan ra'ayin ya zama sananne.
Ta hanyar zaɓar wannan zaɓin, ban da sararin ajiya, koyaushe kuna iya amfani da kujeru don manufar su.
Ganga
Zai zama alama cewa wani abin da bai dace ba a cikin ɗakin kwana yana da wuyar tunani, amma a'a. Kwanan nan, ganga a cikin ciki ya zama sananne sosai. Idan kun doke cikakkun bayanai dalla-dalla kuma ku bi da shi tare da mahaɗar gurɓataccen fasadi, to ganga za ta fara jaddada kirkirar mai shi.
Hemp
Salon Scandinavia ya ɗauka cewa za a sami itace a cikin zane, alal misali, rassa. Yaya game da hemp a matsayin allo? Wannan yanke shawara mai ƙarfin gaske zai taimaka wajen ba da kyan gani ga ɗakin kwana.
Tirin taga
Wasu mutane sun fi son yin ba tare da teburin gado ba kwata-kwata a cikin ɗakin kwana. Sun sanya duk abubuwan da ake buƙata akan windowsill. Babban yanayin shine cewa taga taga tana da fadi.
Akwatinan akwati
Kada ku yi sauri don jefa tsofaffin akwatuna, saboda daga mahangar ƙira, ba su da "farashi". Kayan akwatinan girkin Shabby na yau da kullun zasu kawo ruhun sha'awar zuwa gidanka kuma zai zama babban ƙari ga cikinku.
Kari kan haka, suna da tsari sosai, wanda ke nufin cewa zaka iya ninka abubuwa iri-iri a cikinsu cikin sauki.
Tubalan kankare
Wannan wani ra'ayi ne na asali wanda za'a iya aiwatar dashi cikin sauƙin cikin gidan ku. Amfani da bulolin kankare a matsayin musanya na ƙafafun zai fi so musamman ga masoya masu siffofi na lissafi.
Bambancin wannan ƙirar shi ne cewa yana da cikakkiyar motsi. Kuna iya nuna waɗannan kayan ginin duk yadda kuke so, koyaushe canza zane. Tunda tubalan suna da bangare, ana iya ninka kayan haɗi da sauran abubuwa masu mahimmanci a ciki.
Mai shirya gado
Idan kuna son minimalism kuma baku son ɗaukar sararin samaniya da abubuwa masu girma, to zaku iya sayan mai shirya rataye. Wannan yanki ya haɗa kai tsaye zuwa gadon kuma yana ɗaukar spacean fili.
Tsarin mai shiryawa bashi da tsari kuma tabbas ba zai zama "haskaka" na cikin gida ba, amma godiya ga aljihu da yawa zaka iya adana abubuwa da yawa a ciki, misali, tabarau ko wayar hannu.
Duba kuma wasu dabaru don adana abubuwa ba tare da kabad ba.
Akwai ra'ayoyi da yawa masu ban sha'awa da shirye-shirye. Kuna iya aiwatar da kowane ɗayansu cikin aminci, ko zaku iya yin mafarki kaɗan ka ƙirƙiri wani abu na musamman, wanda ya dace da kai kawai.