Kitchen a yanayin marine: fasali, hotuna

Pin
Send
Share
Send

Ko da mafi sararin samaniya ana iya yin ado don yayi kama da bungalow na teku ko gidan yacht. Bugu da ƙari, wannan ba ya buƙatar farashi mai yawa, ƙananan zaɓaɓɓun kayan haɗi ne kawai ke isa don barin sabo da iska da yaɗawar taguwar ruwa cikin kicin ɗin ku.

Maganin launi

Sautunan da aka yi amfani da su a cikin ɗakunan girki irin na ruwa su kasance kusa da na halitta. Babu wani abu mai haske da gangan. Babban launuka launuka ne na teku, yashi, sararin sama, girgije, sautunan nutsuwa na shuke-shuke.

Advantagearin fa'ida: duk waɗannan launuka, musamman a cikin sigar haske, za su taimaka faɗaɗa sararin samaniya kuma su sami sakamako mai kwantar da hankali.

Sautunan shuɗi da sautin ruwa suna ɗauke da sanyi, don haka sun fi dacewa da kicin da ke fuskantar kudu.

Karshe

A matsayinka na mai mulki, cikin ruwan tekun na cikin ɗakin dafa abinci baya buƙatar ingantattun hanyoyin fasaha.

  • Falo

Yawancin lokaci, ana ajiye allon talakawa a ƙasa, mafi tsufa, don haka suna kama da ɗakin tsohuwar jirgi.

Amma idan kun nuna kirkira da tunani, za a iya juya benaye zuwa ado na musamman na ciki. Don yin wannan, kuna buƙatar yin kwalliya a cikin bene, kuma ku gina andan abubuwa-kan abubuwa akan batun ruwan teku a cikin su.

Don abubuwan da aka tsara, zaku iya amfani da pebbles, yashi na teku, murjani, bawo, bawo, ƙananan anchos na ado da sarƙoƙi. Daga sama, kowane kullun yana rufe tare da ƙarin gilashin ƙarfi. Ya zama mai ban sha'awa musamman idan an samar da haske a cikin kowane matattarar.

  • Ganuwar

Ana iya gama ganuwar a cikin itace, yana ba da ra'ayi cewa a cikin gida kake, ko a rufe shi da filastar farin jini, kamar yadda ake yi a bakin teku.

Za'a iya ƙirƙirar ƙirar girkin ruwa ta ruwa ta hanyar shimfida wani allon mosaic wanda ke nuna kwalekwale ko al'amuran rayuwa ta ruwa.

  • Rufi

Hakanan ana iya gama rufin da bangarori kamar na itace, kuma an sanye shi da katako na ado, tsakaninsa ana miƙa igiyoyi, tarun masunta ko sarƙoƙin anga. Fitila mai salo irin ta jirgin ruwa na iya ratayewa daga sarkar anga daga rufi.

Kayan daki

Don salon da aka zaɓa, kayan ɗakunan katako marasa ɗan kaɗan, waɗanda ba a shafa ba kuma sun ɗan tsufa, sun dace. Bai kamata ya haskaka ba, akasin haka - dullness zai nuna alamun lokaci, don haka masu zane na ciki suka yaba.

Kayan Wicker suma zasuyi kyau, haka kuma kwanduna da aka yi da itacen willow. Ottoman da aka yi da igiya mai kauri da aka juya cikin "abin ɗorawa" na iya zama kyakkyawan salon ado na kicin. Mai kama da "nada", wanda ya fi girma kawai, na iya zama tushen saman teburin gilashin saman teburin cin abinci.

Na'urorin haɗi da kayan ado

Tsarin kicin na ruwa yana amfani da mafi yawan kayan ƙasa, da gilashi da tagulla. Bangarorin Jute da sisal da murfi suma sun shigo da sauki.

  • Yankin gefen tekun na kicin zai taimaka muku ƙirƙirar bawo da aka kawo daga hutunku, busassun kifin, kifin tsakuwa daga rairayin bakin da kuka fi so da sauran abubuwan da kuka samo a cikin teku ko aka tsince su a gabar yayin hutu. Sanya su a shimfidar buɗe ko gilashi a cikin kicin ɗin girkin ku don a iya ganin su.
  • Za'a iya sanya manyan mashigai a cikin kwalliyar kayan ado ko a saman taga.
  • Tsarin kicin na ruwa zai taimaka wajen ƙirƙirar ƙananan lu'u lu'u-lu'u, bawo wanda aka goge zuwa lu'u lu'u-lu'u, ƙananan fale-falen shuɗi - ana iya ɗora su da kyau a kan daidaitattun fuskokin tsohon ɗakin girki, nan da nan su canza shi.
  • Ananan filayen ruwa suna zuwa da hannu don yin ado da layu don madubai ko hotuna, ko ma shimfida ƙaramin almara a cikin salon jirgi.
  • Kuna iya sanya samfurin jirgin ruwa ko jirgi a kan tebur, sanya madubi mai kama da zagaye a cikin tagulla a bango - bari ya yi kama da taga a cikin gida.
  • Abubuwa daban-daban na manufar "marine" - masu hangen nesa, sextants, telescopes, compasses, igiyoyin igiya ko igiyoyin da aka birgima cikin kogin za su zama kyawawan kayan ado na kicin irin na ruwa.
  • Kuna iya ƙara soyayyar teku a cikin hanyoyi mafi sauƙi - ta hanyar canza jita-jita. Farar faranti tare da shuɗɗan shuɗi, ko shuɗi tare da fararen fata za su tunatar da ku da abin wuyan jirgin ruwa da riguna.
  • Shudayen shuɗi, musamman waɗanda aka yi ado da hotunan kifi da dabbobin teku, nan da nan suna haifar da wani yanayi. Wannan zaɓin ya dace musamman ga waɗanda ke ƙoƙari don cin abinci mai ƙoshin lafiya kuma suka taƙaita kansu ga abinci: launin shuɗi na jita-jita yana rage ci.
  • Abubuwan da ke cikin ruwa na cikin ɗakin girki zai zama cikakke wanda ya dace da makafin da aka yi da gora ko itace mai haske. Labule a kan windows na iya yin kama da sail - laka mai laushi, mara launi a wannan yanayin cikakke ne.
  • Curtainsananan labule a shuɗi tare da fasalin farin mai sauƙi zai ƙara jin daɗin gida.
  • Kuna iya rarraba yankuna a cikin ɗakin girki tare da taimakon labulen ado da aka yi da zaren mai tsawo, wanda akan shi ne aka tara bawo, manyan ɗamara masu kama da lu'ulu'u, ɓangaren abin toshewa ko itace da aka goge ta teku.
  • Daga cikin yadudduka, an fi son lilin da auduga, ko dai ba a shafa ba, ko launin shuɗi-shuɗi, zane mai kyau na saƙa. Za a iya yin kwalliyar Sofa da aka yi daga waɗannan kayan tare da alamomin ruwa, hotunan jirgi, ko kuma sauƙaƙen tsarin lissafi cikin launuka masu launin shuɗi da fari.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Dalilin Da Yasa Na Kashe YaYan Cikina da hanuna Kenan. (Yuli 2024).