Abubuwa 7 a cikin ciki waɗanda ke saurin gundura da sauri

Pin
Send
Share
Send

Sanannun hotuna

Lokacin yin ado da gidanku, bai kamata ku zaɓi ɓoyayyun abubuwa ba - misali, Hasumiyar Eiffel, ɗakin tarho na London, garin dare. Sake bugun shahararrun masu zane "Mona Lisa" Leonardo da Vinci, "Starry Night" na Van Gogh, "Juriya na Memory" na Salvador Dali da sauran shahararrun ayyukan fasaha su ma ba a karba ba. Duk wani abu mai sauƙin ganewa cikin haɗari da sauri ya zama sananne.

Ko da alamun wasan kwaikwayo na yara da aka fi so da sannu za su zama na ban dariya: idan yaro ya neme su, muna ba da shawarar siyan kayan haɗi masu rahusa tare da waɗannan hotunan - matasai da shimfida, da rataye fastoci a cikin hoto.

Don rayar da bangon, zaku iya zaɓar zane-zanen da ba a sani ba amma masu fasaha masu fasaha akan Intanet, yi odar fosta mai zane na asali ko hotonku.

Kayan gida daga kasida

Mutanen da suke son wadata gidansu ta asali amma ta hanyar kasafin kuɗi suna fuskantar matsalar zabi. Yana da wuya a sami wani abu na asali a cikin shagunan ɗakunan kayan daki masu tsada, kuma a cikin ɗakunan ajiya masu kyau dole ne ku fitar da jimla. Yana da jarabawa don yin ado da ɗaki tare da kayan ado da kayan ado daga IKEA, amma to, cikin ba zai nuna halin mai shi ba.

Abubuwan da aka saya don gida yakamata su zama masu farantawa ido, ƙirƙirar ƙuna da rashin hudawa. Ga waɗanda suka damu da muhalli, muna ba ku shawara kada ku yi gaggawa: za a iya kama abin da kuka fi so a cikin babban kantin sayar da kayayyaki, da kuma sayarwa a cikin shagon fitattun kayan ɗaki, da cikin ƙasa, da kuma shafin yanar gizon talla.

Babban rubutu

Vinic lambobi tare da maganganun tunani, fastoci tare da "Dokokin Gida", sunan yaron da aka yanke shi da plywood a kan gadon gado - da farko kalmomin suna jin daɗi, sun dace da cikin, sannan sun haɗu da shi, kuma bayan ɗan lokaci sai su zama masu kutse Don wasiƙa, zaku iya zaɓar wani ɓangare na bangon, ku zana shi da fenti mai laushi ku rubuta aphorism da kuka fi so akan sa da alli. Idan ana so, ana iya share jimlar kuma a sauya ta.

Babban hoton buga yanki

Kyakkyawan ɗamarar kicin mai ɗauke da 'ya'yan itace, furanni ko shimfidar wuri, hoton sama a kan rufin shimfiɗa, bene mai daidaituwa tare da tsari mai kyau, fuskar bangon hoto - hotuna masu launuka masu daɗi, amma bayan ɗan lokaci, lokacin da kuke son canza wani abu a halin da ake ciki, ba su ba ku damar yin hakan ba. Dole ne a gina dukkanin cikin kewayen manyan hotuna. Sabili da haka, idan kuna son haɓaka, ya kamata ku zaɓi abubuwa masu tsaka-tsaki: launuka na asali za su ba ku damar sanya karin haske, kuma idan ya cancanta, canza su.

Abubuwa masu kyau

Da farko dai, kujerun gaye ko fitila wacce ta haskaka a hoto na mai zane a ciki yana nuna juyayi, to sai ka tsinci kanka a cikin gidan gahawa ko abokai, kuma ba da daɗewa ba za ka yi sauri ka kawar da kai daga ganinsu: sau da yawa suna haduwa. Idan da alama wani abu ya zama abin birgewa, to ya makara don siyan shi. Don ado, ɗauki abubuwan da ba a sani ba da ƙananan abubuwa - suma suna aiki kuma suna da kyau da jituwa.

Chefesfield sofas, tebur na katako, labulen da aka yi da kyawawan yadudduka, da kayan ƙarfe da samfuran dutse ba su da lokaci.

Kyaututtukan da ba a so

Shin kun ba da sabis na ado mai kayatarwa ko kayan kwalliya mai kyau, amma ba su dace da salon gidan da kuka fi so ba? Gidanku yakamata ya haifar da motsin rai mai kyau, amma yana da wuya kuyi murna da abin "baƙo", koda kuwa an bayar da shi da kyakkyawar niyya. Muna ba da shawarar sanya wani abu wanda ba a gayyace shi ba, wanda rai ba ya kwance a kansa, a cikin hannayen aminci kan gidan yanar gizon kasuwa, kuma tare da kuɗin sayan wani abu mai daɗi da kanku. Bayan duk wannan, mutumin da ya ba wannan abu yana maka fatan alheri, ba gwagwarmayar cikin gida ba.

Rashin dacewa

Har yaushe za ku iya jure ma abin kunne mai sheki mai walƙiya? Kuma gaye kujera wacce kawai ke haifar da rashin kwanciyar hankali? Ko teburin gilashi wanda ke amsawa tare da buga ƙwanƙwasa ga kowane kofin da aka sanya? Abubuwan da basu dace ba da sauri suna gundura, sata lokaci kyauta, wani lokacin kuma lafiya. Lokacin siyan wani abu da kuke so, yakamata ku auna duk fa'idodi da fursunoni a hankali, saboda an zaɓi kayan ɗaki na dogon lokaci.

Bai kamata jagora ya jagoranci da kai ba ko ƙoƙarin burge baƙi - bayan duk, an gina ciki kewaye da mutumin da ke zaune a ciki, kuma ba akasin haka ba.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Abubuwa 17 Dake Cikin Farjin Mace Da Amfanin Ko wanne Daga Cikinsu (Mayu 2024).