Tsarin gidan 50 sq. m. - hotunan ciki, shimfidawa, salo

Pin
Send
Share
Send

Shimfidu

A halin yanzu, ba kawai daidaitattun mafita ba ne, har ma da hanyoyin tsara tsari marasa tsari, waɗanda suka haɗa da madauwari, ɗakin kwana ko wani nau'in gidaje, kamar 'yar Czech, malam buɗe ido ko falmaran.

Abu mafi mahimmanci a cikin ƙirar ɗakin shine ƙirƙirar ingantaccen aiki. Salon bazai cika biyan bukatun masu shi koyaushe ba, sabili da haka, a wannan yanayin, galibi ana sanya shi canji mai tsauri.

Abu ne mai sauqi don ware sarari don ware wuraren aiki a cikin gida mai tsari. Mai sauƙin gyarawa da matsar da bango, sune stalinka a cikin gidan bulo, Khrushchev da brezhnevka a cikin gidan almara tare da bango mai ƙarfin ƙarfafa katangar ya fi rikitarwa.

Aki mai daki 50 sq. m.

Don madaidaicin zaɓi na ƙirar ƙira mafi dacewa, da farko, suna la'akari da duk siffofin ɗakin ɗaki ɗaya, takamaiman shimfidar sa, kasancewar abubuwan niches, lege, sanya windows, da sauransu.

Wannan hoton murabba'in 50 yana da ƙarfi sosai don ɗakin daki ɗaya. Irin wannan sararin yana iya zama sanye take da wani kusurwa dabam a cikin sifa mai natsuwa da jin daɗin zama a cikin kusurwa mafi nisa. Don shiyya-shiyya, zai fi kyau a yi amfani da rabe-raben mara nauyi ko na bayyane, maimakon katangar katangar da ta dauke yankin da ake amfani da shi.

Hoton ya nuna zane na ɗaki ɗaya mai murabba'i 50 tare da falo haɗe da kicin.

Irin wannan fili mai dadi kuma mai faɗin 50 sq., Ya dace da mutum ɗaya ko saurayi da budurwa. Don ƙirar ɗaki ɗaya, zaku iya zaɓar hanyoyin magance ciki iri-iri, misali, shirya wurin bacci a cikin alkuki, kuma kuyi amfani da sauran yankin don haɗuwa da ɗakin dafa abinci, don haka ku sami wani tsari mai ban mamaki.

Bedroomaya ɗakin dakuna 50 m2

A cikin wannan ɗakin, don daidaitaccen yanki da manufar aikin ginin, ya kamata ku kula da wanda zai zauna a cikin yanki a nan gaba. Misali, ga dangi da ke da yaro, ya zama tilas a samar da dakin yara, kuma ga baligi daya, shimfida tare da hade dakin cin abinci da kuma daki daban daban zasu dace.

A cikin hoton akwai ɗakunan girke-girke waɗanda aka haɗu a cikin zanen yanki mai faɗin murabba'in mita 50 na Euro

Yawancin manyan ɗakunan gidajen Euro-biyu suna da baranda ko loggia, wanda ya zama kyakkyawan wuri mai kyau wanda za'a iya haɗuwa tare da ɗaki don tanada karatu ko yankin shakatawa.

Wurin zama tare da shimfiɗar kusurwa ba zai iya samun ƙarancin ƙirar asali ba. Za'a iya raba ɗakin kusurwa tare da buɗe taga biyu a sauƙaƙe zuwa ɓangarori biyu ta amfani da ɗakuna da abubuwa daban-daban.

Apartmentakin aikin hurumin mita 50

Ga waɗanda suka fi son sarari da sarari, ɗakin ɗakin karatu zai zama mafi kyawun zaɓi don rayuwa. Irin wannan ɗakin da ba shi da girma, tare da taimakon ɓangarori daban-daban, ana canza shi da gani zuwa babban sararin zama.

Ofayan mashahuran shirye-shiryen shiryawa shine rarraba sutudiyo zuwa yankin bacci da falo tare da ɗakuna, ɗakin cin abinci, tufafi da banɗaki. Don raba wuri don barci, ana amfani da bangarori na musamman, allon ko baka.

Zai fi kyau a samar da ɗakin studio tare da ƙananan kayan daki ko zaɓi ƙirar sauyawa. A matsayin shiyya, zaku iya amfani da abubuwa daban-daban na kayan daki, a cikin hanyar tara, tufafi ko kantin mashaya, haka kuma raba sararin samaniya tare da taimakon fitilu, bambancin ƙarewa, bene mai hawa da yawa ko rufi mai matakai da yawa.

Godiya ga shiyya-shiyya, yana yiwuwa a cimma wata ƙirar da ta dace da tunani, wanda aka lissafa don kwanciyar hankali na mutane biyu.

A cikin hoton akwai zane na ɗakin studio na murabba'ai 50, wanda aka yi shi da salon zamani.

Hotunan cikin ɗakunan

Misalan hoto na kayan ado na ɗaki.

Kitchen

Don shirya ƙaramin ɗakin girki, wanda galibi ana samun sa a cikin kopeck guda 50 sq., Kada ku zaɓi manyan kayan daki masu yawa kuma kuyi amfani da adadi mai yawa na abubuwan adon. Dakin yakamata ya sami inuwar haske, saman mai sheki ko madubi da yadudduka masu haske wadanda ke watsa haske da kyau.

Za'a iya yin ado da sararin kicin mai faɗi tare da saiti gabaɗaya da tebur mai faɗi don duka iyalin. Wannan ɗakin yana karɓar murhu, firiji, wurin wanka da kuma ɗakuna da yawa don abinci ko jita-jita.

A gaban wurin dafa abinci-ta hanyar kicin, yana da mahimmanci a yi tunani daidai kan wuraren da ake rarrabawa don motsi a cikin sarari ya kasance mai sauƙi kamar yadda ya yiwu. Wurin aiki a cikin irin wannan ɗakin ya fi kyau a raba shi tare da teburin cin abinci ko kantin mashaya.

Falo

An ba da hankali musamman a cikin ƙirar zauren ga kayan ɗaki. Halayen tilas a cikin ɗakin cikin gida shine gado mai gado tare da kujeru masu kujeru ko almara, teburin kofi da TV. Claaƙƙarfan ya mamaye launuka masu haske haɗe tare da abubuwa masu haske na ciki kamar matashin kai da sauran kayan yadi. An kawata buɗe tagogin tare da labule masu haske waɗanda ke haifar da jin ƙyamar gilashi. Cararamin magana da shuke-shuke na gida za su taimaka don ba wa yanayi iyakar ta'aziyya.

Hoton ya nuna ciki na falo a cikin zane mai daki biyu na 50 sq. m.

Bedroom

A cikin irin waɗannan ɗakunan, gadon gabaɗaya yana da tsari mai kyau tare da allon kai da ɗayan bangon. Don adana sarari, ana sanya ɗakuna ko ɗakunan buɗe sama a saman gado. Lokacin shirya kayan aiki, zai fi kyau a zaɓi sarari kusa da taga, saboda yawan hasken halitta.

A cikin gidaje irin su Khrushchev, ɗakin kwana mai tsayi kuma kunkuntar sura kuma yana da yanki kusan murabba'in mita 12. Yana da kyau a yi ado irin wannan dakin a cikin launuka masu dumi ko haske, misali, yi amfani da beige ko fararen bangon ado da katako mai haske.

Bathroom da bandaki

Mafi sau da yawa a cikin gidaje na 50 sq., Akwai haɗin gidan wanka hade, wanda sananne ne don ƙaramin sa. Don ƙirar wannan ɗakin, ƙaramin wurin wanka, kwano na bayan gida, kunkuntar baho ko ƙaramin gidan shawa wanda zai dace musamman. Sauran wurare an shirya su tare da taimakon ɗakuna masu kyau ko teburin gado don abubuwa daban-daban.

Idan akwai gidan wanka, wurin da ke ƙarƙashinsa yana sanye da ƙarin tsarin ajiya tare da ƙofofin zamiya. Don kara girman kiyaye sararin samaniya, an sanya na'urar wanki a cikin wani gurbi, an lullube shi da bangarori na musamman ko kuma an boye shi a cikin dutsen dutse.

Hoton yana nuna ƙaramin gidan wanka mai haɗewa a cikin ƙirar falo tare da yanki na murabba'in mita 50.

A cikin ƙirar banɗaki, ana amfani da tiles masu haske tare da lafazin da ke bambanta da juna, ana sanya manyan madubai kuma ana amfani da haske mai inganci don haɓaka sarari ta gani.

Hoton yana nuna fasalin gidan wanka, wanda aka yi da launuka masu launin toka a cikin gida mai murabba'ai 50.

Hallway da corridor

Tsarin hallway a cikin irin wannan ɗakin yafi da adon bango da fari, m, cream, yashi da sauran launuka masu haske kuma ana rarrabe shi da isasshen adadin haske.

Don ƙara tsayin rufin gani, zaɓi tsararrun tsararru sanye take da ɓoye haske.

Zai fi kyau a yi amfani da ƙananan kwafi azaman alamu akan kayan da ke fuskantar. Kyakkyawan bayani zai kasance shigar da tufafi na zinare tare da ƙofofi masu haske ko kayan ɗaki waɗanda suka haɗu tare da bangon bango don ƙirƙirar tasirin sarari ɗaya.

A cikin hoto akwai ƙirar ɗakin 50 sq. tare da zauren shiga da aka kawata shi da kayan ado masu madubi.

Wardrobe

Babban mahimmancin dakin saka sutura tare da ƙaramin yanki shine adana abubuwa cikin tsari adadi mai yawa. Mafi sau da yawa, ana jujjuya ɗakin kwanon rufi a cikin ɗakin da aka ba shi, yana ba shi kayan aiki tare da tsarin adana masu tunani. Yana da kyawawa cewa ƙirar har ma da irin wannan ƙaramar sararin samaniya ba ta fita daga yanayin salon ado na ɗaki ba.

Yara

Gidan gandun daji na musamman yafi mamaye ƙananan ɗakuna, yanki na kopeck na 50 sq. Don adana sararin da za ayi amfani dashi, dakin yana cike da dakin adon da sauran tsarin abubuwa da kayan wasa. Har ila yau, ɗakin yana da yanki na aiki tare da tebur ko tebur na kwamfuta, kujera, ɗakunan littattafai daban-daban ko abubuwa, da kusurwar wasanni.

An yi wa ɗakin shakatawa na yara biyu ado tare da gadon shimfiɗa ko kuma tsari daban-daban guda biyu waɗanda ke gefen bangon. Don yin kwalliya, sun fi son shuɗi mai haske, kore, m ko launuka na zaitun kuma suna amfani da lafazin launuka, alal misali, a cikin hoton fuskar bangon waya.

A cikin hoton, cikin ɗakin gandun daji na yarinya a cikin ƙirar yanki kopeck yanki mai murabba'in mita 50.

Ofishi da yankin aiki

A cikin wani ofishi daban, ƙirar ta ƙunshi tebur mai sauƙi, kujera mai kyau, ɗakunan ajiya, ɗakuna da ɗakuna da yawa don takardu, takardu da sauran abubuwa. Lokacin shirya yanki mai aiki haɗe da ɗayan ɗakunan, ya dace a raba shi da sauran sararin samaniya tare da taimakon yanki, labule, allon fuska ko haskakawa saboda bambancin adon bango. Hakanan, zaɓi mafi dacewa shine a samar da ƙaramin hukuma a cikin kabad ko a baranda da aka haɗa.

Nasihun Tsari

Bayan 'yan dubaru masu amfani:

  • A cikin irin wannan wurin zama, ba abu mai kyau bane ayi amfani da tsararren tsari na kayan daki. Zai fi kyau sanya su a kewayen ko amfani da kusurwa kyauta. Don haka, an ƙirƙiri ɗimbin ajiyar sarari.
  • Kamar hasken wuta, zai dace musamman don amfani da matakan matakan fitilu da yawa. Ya kamata ku zaɓi maɗaukakiyar jan wuta ko ƙaramar haske.
  • Don ƙara ƙarin haske a cikin ɗakin, za ku iya shigar da kabad tare da ƙofofi masu madubi ko tsara rufi mai ɗauke da haske.
  • Arin ajiyar sararin samaniya za a samu ta hanyar ginanniyar kayan aikin gida. A cikin ƙaramin fili, ya fi daidai a yi amfani da abubuwan fasaha da na lantarki waɗanda ke haifar da ƙaramar ƙara kamar yadda zai yiwu.

Hoton ya nuna zane na ɗakin studio wanda ke da murabba'in mita 50, wanda aka yi shi da salon fasahar zamani.

Tsarin gidan a cikin salo daban-daban

Gidan yana cikin salon Scandinavian, yana ɗaukar laushi mai laushi mai laushi mai iska a haɗe tare da kayan haɗi masu haske da yadi. Babban launuka na haɗin launi ana ɗaukar su sautunan fari, waɗanda ke dacewa sosai da kayan katako, wanda ke rarrabe ta da wani laconicism.

Hoton ya nuna cikin ciki na hade-dakin dafa abinci a cikin zane na wani gida mai murabba'ai 50 a cikin salon hawa.

Imalaramar al'ada tana tattare da zuhudu na musamman da aiki, wanda ke maraba da sifofi na sihiri da kayan ado da aka hana. Irin wannan maganin ƙirar, saboda ɗakunan kayan daki, babban adadi mai haske, ƙarancin ado, yana haifar da jin yanci, haske da iska a cikin ɗaki.

A cikin ƙirar Provence, ya dace a yi amfani da paleti mai laushi, mai ɗan ƙonawa, wanda ke ba da yanayi tare da ainihin dumi da jin daɗi. A galibi ana samunsa anan kasancewar filastin filastik akan bangon, kayan girki na yau da kullun tare da kayan masarufi iri iri tare da kwafin fure.

Hoton yana nuna fasalin zauren a cikin salon zamani a cikin ɗakuna mai daki biyu na sq 50. m.

Tsarin na yau da kullun yana da ƙaƙƙarfan tsari, mai kyau kuma a lokaci guda ƙirar aiki mai kyau. Dakin yana dauke da kayan daki wanda aka yi da katako mai kwalliya, kayan marmari masu kyau da inuwa masu daraja. Don ƙarin jituwa, a cikin ɗaki mai salo na zamani, kayan aikin zamani suna ɓoye a cikin zane, maɓallai na musamman ko maɓuɓɓuka.

Hoton hoto

Wani gida mai murabba'ai 50, godiya ga ƙwararriyar ƙira da zane, yana iya juyawa zuwa madaidaiciyar gida mai sauƙi wacce ke biyan duk buƙatun.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Hotunan Maryam Booth Da Suka Tada Hargitse A Kannywood (Disamba 2024).