Yadda ake adana abubuwa a cikin ƙaramin hallway?

Pin
Send
Share
Send

Kabad

Abu mafi sauki shine saya tufafin tufafi tare da ƙofofin madubi kuma ku manta da matsalar. Wannan ra'ayin yana da fa'idodi da yawa:

  • da fari dai, godiya ga madubi, ɗakin zai zama kamar ya fi girma kuma ya fi faɗi;
  • abu na biyu, fa'idar rufaffiyar samfuran shine cewa zaka iya sanya abubuwa iri-iri akan ɗakunan ajiya ba tare da ganuwa ba. Wannan yana nufin cewa hallway zaiyi kyau sosai, kamar yadda abubuwa ke manne a kan buɗaɗɗun shafuka suna ba da alamar rikici;
  • na uku, idan kun fifita manyan ɗakuna "ga rufi", to ban da takalma da tufafi, kuna iya shirya wuri a ciki cikin sauƙi don adana huluna, safar hannu ko wasu mahimman kayan haɗi masu mahimmanci;
  • na hudu, kofofin zamiya suna adana sarari.

Da kyau, wani abu shine cewa masana'antun kayan kwalliya suna ba da zaɓuɓɓuka daban-daban, gami da ƙananan sifofin da zasu dace da kowane hallway. Haka kuma, sandunan masu ratayewa a cikin wasu samfura za a iya sanya su a tsaye zuwa facades, wanda zai ba ku damar sanya ƙarin tufafi.

A cikin hoton, hallway a cikin Khrushchev tare da fararen tufafi na gani yana faɗaɗa sarari saboda fuskokin madubi.

Ookugiya da ratayewa

Idan, duk da haka, kabad a cikin corridor bai dace ba, zaku iya yin ba tare da shi gaba ɗaya. Misali, guduma a cikin ƙugiyoyi ko rataye masu ratayewa. Gabaɗaya, maye gurbin babban katako da mara nauyi tare da ƙugiyoyi masu ƙyalli na iya canza ƙaramin hallway gaba ɗaya, juya shi zuwa ɗaki mai faɗi.

Gwada sanya ƙugiya a wurare daban-daban kuma tufafinku na waje ba zasu yi kamar an rataye shi a tsibi ɗaya ba. Kari akan haka, idan yara suna zama a cikin gidan, zasu iya rataya kayansu da kansu.

Mezzanine

Kwanan nan kwanan nan, wannan ƙirar an yi la'akari da abin da ya gabata, amma a banza. Ga ƙananan hanyoyi, mezzanines ainihin "ceton rai" ne. Ta shigar da irin wannan tsarin, alal misali, a saman ƙofar ƙofar, zaku iya sanya abubuwan can waɗanda ba a amfani da su a halin yanzu.

Don haka ra'ayin mezzanine babbar mafita ce wajen tsara ƙarin sararin ajiya. Bugu da kari, sabanin munin magabatan Soviet, mezzanine na zamani na iya zama kayan adon asali da mai kyau.

Wani fa'idar da ba za a iya musantawa ba ita ce, ana iya yin mezzanine da hannunka, kuma godiya ga yalwar gini da kayan kammalawa, zai zama ba zai zama mafi muni ba kamar wanda aka saba yi. Sabili da haka, ban da adana sararin samaniya, zaku sami ajiyar kuɗi a cikin ciniki.

Masu shirya tsaye

Smallananan ƙananan abubuwa kamar tabarau, maɓallan mota, goge takalmi, laima ko belun kunne koyaushe suna kwance a wuraren da ba daidai ba, suna haifar da hargitsi a cikin hallway. Domin kada ku bincika abu mai zuwa na gaba cikin gaggawa, rataya mai shirya tsaye na musamman a cikin farfajiyar.

Ba zai ɗauki sarari da yawa ba, amma zai ba ku damar sauƙaƙe abubuwa cikin tsari, godiya ga kasancewar aljihu da yawa da ɓangarori. Har ila yau, akwai mai shirya gaskiya wanda aka tsara musamman don adana jaka.

Madubi "tare da asiri"

A cikin ƙaramin hallway, inda ake kidaya duk kayan ɗakin, sanya madubi na yau da kullun ɓarnatarwa ne. A lokaci guda, ba shi yiwuwa kuma ba tare da madubi a cikin farfajiyar ba.

Amma idan kuna yin madubi tare da ƙaramin hukuma? Irin wannan tsarin ana yin sa ne da sauƙi, babban abu shine a samar da shinge don haɗa ƙofar madubi, da nemo alloli da yawa don haɗa tushe. Bangon hallway zai zama bangon baya.

Kuna iya sanya kananan abubuwa daban-daban a cikin irin wannan ma'ajin, misali, tabarau ko maɓallan gida ko mota. Bugu da kari, a cikin wannan hanyar ta asali, zaku iya rufe rukunin lantarki.
Kuma idan kun sanya irin wannan tsarin karami, to kun sami cikakken mai kula da gida.

Shiryayye

Shirye-shiryen amintaccen fare ne ga kowane hallway. Tabbas, ban da tufafi, akwai wasu abubuwan tufafin tufafi waɗanda ke buƙatar keɓaɓɓen wuri. Za a iya sanya jaka, huluna, safar hannu da sauran kayan haɗi masu sauƙi a kan ɗakunan ajiya na musamman. Kuma idan ɗakunan ajiya suna sanye da hasken LED, to ƙaramin corridor ɗinku zai yi kyau sosai.

Abinda kawai zaka lura da shi shine a kan buɗaɗɗun shafuka da ɗakuna koyaushe zaka buƙaci kiyaye tsari, tunda koda ƙananan abubuwan abubuwa zasu yi kama da raggo.

Muna adana takalma daidai

Sneakers kwance a kan hanya koyaushe matsala ce, musamman idan babu sarari.

Sabili da haka, mafi kyawun mafita shine shigar da takunkumin takalmin kunkuntar na musamman ko gidan takalmin slime. A cikin irin waɗannan ɗakunan ajiya, kowane ɗayan zai sami nasa wurin, kuma a cikin wasu samfuran har ma akwai ɗakuna tare da grates don adana takalma masu jike ko datti.

Baya ga kowane irin takalmi da takalmi, ɗakunan takalman kuma na iya saukar da wasu kayan gida, kamar gyale, bel da ma laima.

Kusurwa

Mutane kalilan ne ke amfani da kusurwoyin a cikin gidan, amma a halin yanzu masu zanen suna ba da shawarar a duba wannan ɓangaren ɗakin da kyau. Musamman ma a cikin shari'ar da kowane santimita ke da mahimmanci.

Sabili da haka, kyakkyawan mafita don haɓaka sararin samaniya shine shigar da ɗakunan katako da na ɗakunan ajiya. Ta hanyar, zaku iya yin irin wannan sandar da hannuwanku. Ya isa sayan sashi da allunan allo.

Kusa kan kujera ko nadawa

Kowane hallway ya kamata koyaushe ya sami wurin zama, musamman ma idan kuna da yara ko tsofaffi a cikin danginku, kuma gabaɗaya, tsayawa ba gaba ɗaya yana da kyau sanya takalminku ba. Wasu suna ba da shawarar yin amfani da ottomans ko, har ma da mafi muni, akwatunan akwati. Suna jayayya cewa ana iya sanya abubuwa daban-daban cikin akwatuna ko ottomans. Wancan ne, multifunctionality - kamar yadda kuka so.

Amma ba haka bane. Tabbas, yawancin hallways sunyi kankanta cewa manyan ottomans zasuyi "sata" sarari mai mahimmanci kawai. Sabili da haka, mafi kyawun ra'ayi shine sanya kujerar zama ta bango. Wadannan kujerun na mallakar kayan daki ne wadanda ake kira masu sauyawa. Waɗannan ƙirar za a iya saukar da su ko ɗaga su a kowane lokaci.

Pegboard

Kammala jerinmu shine irin wannan abu mai mahimmanci azaman ɗan littafin rubutu. A baya, ana amfani da wannan kwamiti musamman don horarwa da ƙwarewa ga masu hawa hawa. Sannan masu zane-zane sun lura da wannan abu mai ban sha'awa kuma suka fara amfani da shi don amfanin kansu, wato, a matsayin abu na ciki.

Wannan kwamiti yana da fa'idodi da yawa:

  • aikinsa abin mamaki ne. Peaya daga cikin takarda yana maye gurbin rataye da ɗakuna da yawa a lokaci ɗaya. Af, za ka iya ma sanya dogon layi, ba masu jan layi ba a can, kuma zai yi kyau sosai;
  • zaka iya musanya ɗakuna da ƙugiyoyi a kowane lokaci, samun sabbin zaɓuɓɓukan ƙira, wanda ke nufin ba zaku gaji da allon ba da daɗewa ba;
  • bugu da kari, wani salo mai kyau da na zamani zai nuna wa wadanda ke kusa da kai cewa “kan batun” ne.

Godiya ga waɗannan ra'ayoyi masu sauƙi, zaku iya yin ko da ƙaramin ɗaki kaɗan kaɗan, kuma idan kun kiyaye tsari, to ƙaramin falonku zai juya zuwa cikin gida mai jin daɗi, wanda abin farin ciki ne a sake dawowa.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: YADDA AKE WARWARE SIHIRI KO TSAFI A MUSULINCI (Nuwamba 2024).