Pink yara daki - mafarkin kusan kowace yarinya. Abu ne mai saukin kai, na soyayya, wanda ke da alaƙa da gimbiya daga tatsuniyar yara, kuma ya dace da yanayin “sarakuna”. Kowane launi yana da nasa tasirin a kan hankalin ɗan adam, kuma ruwan hoda yana ɗaya daga cikin mafi ma'ana a cikin wannan ma'anar. Ta'aziyya, jin daɗi, kwanciyar hankali - wannan shine abin da yaro zai iya bayarwa jaririn ruwan hoda.
Wannan launi ne mai matukar godiya daga ra'ayin masu zane. Rijista gandun daji a ruwan hoda ba ka damar amfani da dukkanin palette na damar: kayan gargajiya da na zamani, kayan haɗi na nau'ikan salo daban-daban da alamu na yau da kullun zasu dace da irin wannan asalin.
Pink launi ne mai rikitarwa kuma yana iya zama dumi ko sanyi. Abubuwan ciki sun banbanta.
Dumi-dumi. Lokacin da aka ƙara sautunan lemu da na rawaya zuwa ja azaman tushe, ana samun launuka iri-iri masu ruwan hoda mai ɗumi, alal misali, "jariri", fure mai fure, murjani, peach, da sauransu. Pink yara daki a cikin inuwar dumi yana da kyau sosai, mai jin daɗi.
Sanyi. Don samun inuw coldyin sanyi, shuɗi, shunayya, lilac an saka su zuwa sautin asali. Sakamakon shine launuka kusa da lavender, fuchsia, da sautunan rasberi. Dakin yara a ruwan hoda sikelin sanyi zai yi kyau idan aka yi ƙirarsa a salon zamani.
Zabar waɗancan tabarau ya zama naku jaririn ruwan hoda, yana da daraja tunawa cewa abubuwan fifiko na yaro sun fi mahimmanci fiye da ra'ayoyin masu zane.
Haɗuwa
Bayan ka zaɓi babban sautin, kana buƙatar tunani game da abin da ya fi kyau a haɗa shi. A lokaci guda, tuna da doka: tabarau na kewayon iri ɗaya suna da kyau a haɗe da juna: dumi ko sanyi.
Ga ɗakin yara masu ruwan hoda, zaɓuɓɓuka masu zuwa sun dace:
Fari. Whiteara farin saman, kamar su fararen ɗakuna, zai sa ɗakin ya zama da taushi, da ƙara wani biki, kyakkyawan yanayi a ciki.
Grey. Kwantar da hankali, sassauƙa bayani don gandun daji a ruwan hoda... Grey ya canza launin ruwan hoda, yana kawo kwanciyar hankali da kwanciyar hankali.
Rawaya Rawaya launin launi ne na rana, kuzari, ɗumi. Yana haifar da jin kuzari, yana saukaka bacci, yana kore gajiya.
Koren. Hoda da koren hade-hade ne na halitta. Fure mai hoda a kan koren kara alama ce ta kyakkyawa da kamala. Cikawa gandun daji a ruwan hoda kore lafazi, kuma zai yi kyau sosai.
Shuɗi. Yawancin haɗuwa mai yawa. Koyaya, kasancewar an zaɓa shi daidai don sikelin, ya zama mai ban sha'awa kuma ya dace musamman don masu ciki a cikin salon zamani.
Na'urorin haɗi waɗanda aka yi a cikin aiki, launuka masu bambanci - lilac, violet, lilac za su taimaka don rayar da haskaka irin wannan ciki.