Bathroom a cikin sautunan beige: fasali, hotuna

Pin
Send
Share
Send

Beige yana da kyau a cikin bandaki na monochrome lokacin da kawai ana amfani da inuwar sa na daban. Beige yana da kyau tare da sauran launuka, duka kusa da sikelin da bambanci. Bugu da kari, beige launi ne mai dumi, wanda ke nufin cewa gidan wanka zai zama mai dadi kuma kamar dai hasken rana ne.

Bayyanar mutum

Launi mai launi a cikin gidan wanka yana kwantar da hankali, yana kwantar da hankali, yana taimakawa wajen jimre wa damuwa. Dakin, wanda aka tsara a cikin tabarau na beige, yana ba ka damar shakatawa, manta da damuwa. Yanayin ya inganta, an daidaita matsin lamba, yanayin kiwon lafiya ya zama mai karko.

Yawancin lokaci wannan launin ya fi son waɗanda suka yaba da ta'aziyar iyali, suke da ɗanɗano mai kyau kuma ba sa son yin gwajin ƙirar haɗari. Wannan shine launi na gargajiya na ciki.

Haɗuwa

Zane na gidan wanka na beige ana iya yin shi a cikin launi ɗaya, amma a cikin tabarau daban-daban. Yawancin lokaci, wannan shine yadda ake yiwa kayan ciki ado a cikin salon salo.

  • Whiteara farin zuwa launin shuɗi zai iya faɗaɗa ɗakin kuma ya ƙara haske da faɗi.
  • Haɗa launin shuɗi tare da fari ko launin toka mai duhu, zaka iya samun mafita mai ban sha'awa, misali, duhu mai duhu da rufi mai haske tare da bangon beige zai haifar da jin cewa ɗakin ya ɗan fi yadda yake.
  • Shudi babban aboki ne ga furanni da yawa. Yana canza banɗaki cikin sautunan beige zuwa iska mai ɗaci, sabo, yayin kiyaye dumi. Za a iya amfani da haɗuwa da shuɗi da shuɗi a cikin salo na gargajiya, haka kuma a cikin nautical.
  • Duet na m da launin toka suna da kyau, musamman idan yana da cikakken. Bambancin dumi na sautin beige tare da sanyin launin toka zai ƙara kuzari a cikin ciki.
  • Inuwar ruwan hoda (peach, rose, fuchsia) da ja (Scarlet, carmine) suma sunyi kyau tare da m.
  • A cikin ƙirar gidan wanka na beige, ya fi kyau a yi ba tare da sautunan shuɗi-shuɗi ba. Waɗannan launukan da ke cike da ɗabi'a suna haifar da matsanancin yanayi mai kaifi da taushi mai laushi kuma suna da fara'a.
  • Beige za a iya haɗe shi da baƙar fata, yana haifar da wani yanayi kuma yana ba da hoto. A wannan yanayin, ana amfani da launin shuɗi azaman bango, kuma ana amfani da baƙar fata azaman launin lafazi. Misali, aikin famfo mai launin baki a bangon bangon beige mai haske yana da kyau sosai da kuma burgewa.
  • Brown yana dacewa da launi mai launi a cikin gidan wanka, wannan ma'aurata sun dace da kowane salon, amma musamman - ga yanayin ɗabi'a. Sautunan yanayi, kusa da juna, suna kwantar da jijiyoyi kuma suna haifar da jin dadi da kusanci da yanayi.

Karshe

Mafi yawan lokuta ana amfani da fale-falen don gama gidan wanka. Mafi yawan waɗanda aka wakilta a kasuwa su ne fale-falen cikin inuwar launin shuɗi, da waɗanda ke dacewa da su.

Tiles masu launi suna da mutunci sosai, an kame su, kuma a lokaci guda suna da kyau. Ba za ta gundura ba, wanda hakan yana da mahimmanci, tunda gyaran gidan wanka yana da tsada kuma ba a yin hakan sau da yawa. Lokacin yin ado gidan wanka a cikin sautunan beige, ana haɗa tiles sau da yawa da dutse na halitta ko kwaikwayonsa, itace har ma da fuskar bangon waya.

Lokacin zabar tayal, tuna cewa akwai “ƙananan dabaru” waɗanda zasu taimaka muku inganta cikinku:

  • Idan tayal ɗin tana da kyau, kada kayi amfani da farin tsini don sanya bakin tayal ɗin. Sayi cream ko hauren giwa.
  • Tare da ganuwar beige, kasan ma zai iya zama mai haske, kuma kada ku ji tsoron cewa yana da haske sosai - da wuya za a ga saukad da ruwa, wanda yake da mahimmanci ga dakin damshi.
  • Ta amfani da tayal a cikin tabarau daban-daban na launi iri ɗaya, zaku iya ƙirƙirar tasirin mosaic. Ba lallai ba ne don shimfida zane mai daidaituwa, “rikice-rikicen fasaha” zai ba gidan wanka asali da kwarjini.
  • Idan gidan wankan kaɗan ne, yi amfani da tiles masu haske don sanya dakin ya zama mai faɗi. Babban gidan wanka za'a iya yin tiled da launuka masu duhu.

Kayan daki

Tsarin gidan wanka mai kwalliyar kwalliya yana ɗaukar amfani da kayan katako, zai zama na halitta kuma ba zai shiga cikin ɓacin rai tare da sauran ƙirar ba. Kayan gida na iya zama ko haske ko itace mai duhu. Itacen haske yana da kyau a kan bangon bango mai duhu, yayin da itacen duhu ya bambanta da tiles masu haske.

Rsofofin za su iya zama ko dai katako da waɗanda ba a shafa ba, ko kuma a zana su da tabarau masu haske. Hakanan an yarda da farin ƙofofi. Yayi kyau a cikin banɗaki mai ɗamara da fararen ɗakuna Idan ana amfani da dutse na halitta a cikin kayan ado, misali, don shimfidawa, kayan ɗaki na iya zama gilashi tare da abubuwan ƙarfe, kuma zai yi kama da ɗabi'a a cikin fasahar zamani.

Aikin famfo

Masu zanen kaya suna ba da shawara game da yin amfani da kayan aikin famfo na kwalliya a cikin gidan wanka, ba shi da kyau sosai. Fari, baƙi, ko marmara na halitta an fi son. Gabaɗaya, abubuwan aikin famfo waɗanda aka yi da dutse da marmara suna iya yin ado da kowane banɗaki, amma a cikin shuɗi suna da kyau musamman.

Na'urorin haɗi

Babban ɓangare na kayan haɗi na iya zama launin shuɗi kuma ya bambanta kawai a cikin jiƙar sautin daga adon ɗakin. Kayan kwalliyar katako suna da kyau, musamman a yanayin salo.

Labule, tawul, baho suna iya zama farare, ruwan hoda, masu launin peach ko wani - yana da mahimmanci kawai suyi kyau tare da babban sautin cikin. Wataƙila akwai launi guda ɗaya wanda zai zama mara amfani - wannan rawaya ne.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: BEST VAN LAYOUTS: how to design your van conversion. VAN LIFE BUILD (Nuwamba 2024).