Aikin zane na zamani don ɗakin 90 sq. m.

Pin
Send
Share
Send

Gidan cin abinci

Zuciyar ƙungiyar cin abinci tebur ne na musamman wanda aka yanka saman Suar, wanda aka ɗora akan ƙafafun ƙarfe. A sama da shi, akwai dakatarwa biyu masu sauƙi, waɗanda ba kawai suna ba da matakin haske da ake buƙata ba, amma kuma suna taimakawa don rarrabe rukunin cin abinci da yawan girman ɗakin.

Aikin gidan yana ba da haɗin ayyuka don abubuwa daban-daban na kayan daki, gami da wannan teburin: zai yiwu a yi aiki a bayansa, sabili da haka, an shirya karamin ofis kusa da taga: a cikin kabad a ƙarƙashin taga mai faɗi, zaku iya adana takaddun da ake buƙata da kayan ofis, misali, mai buga takardu. Fitilar ta haskaka da fitilun rufi, amma ba a gina su ba, kamar yadda ya zama al'ada, amma a sama.

Wurin zama ya kasance daga gado mai matasai tare da ƙaramin teburin kofi da fitilar ƙasa wanda ke ba da haske mai kyau ga wannan yankin. Tsarin gidan 90 sq. yana la'akari da duk bukatun masu su. Misali, ba sa kallon Talabijan - kuma babu kowa a cikin gidan. Madadin haka, mai gabatarwa, wanda ke cike da tsarin magana, wanda masu zane suka ɓoye a cikin rufin.

Makafin Roman da aka yi da kayan abu mai yawa na iya ware ɗakin gaba ɗaya daga hasken rana - ana yin wannan musamman don kallon fina-finai a cikin yanayi mai kyau. Gidan cin abinci shine ɗakin tsakiya a cikin ɗakin. Yana haɗuwa da ɗakin girki ta hanyar buɗe bango, kuma an raba shi daga yankin ƙofar tare da tsarin adana shi.

Kitchen

Ungiyar kicin tana iya warewa daga falo tare da ƙofofin gilashi masu zamiya, don haka hana ƙanshin shiga cikin yankin ɗakin.

An mai da hankali sosai ga kayan kicin a cikin aikin gidan zamani. Don samarwa uwar gida mafi dacewa, aikin shimfidawa ya faɗi tare da uku daga ɓangarorin huɗu na ɗakin girki, wanda, a gaban taga, ya juye zuwa kantin mashaya mai faɗi - wurin da zaku iya cin abinci ko shakatawa a kan kopin shayi yayin sha'awar kallon titi.

Yankin mashayan ya banbanta ta hanyar dakatar da tsarin masana'antu guda uku da aka shirya jere. Teburin teburin an yi shi da itace, tare da yin ciki na musamman, wanda ya sa ya zama mai saurin lalacewar inji da danshi. Allon da aka yi da dutse na halitta a cikin launi mai duhu yana ba da kyakkyawar bambanci da itacen haske na kangon. Yankin aiki yana haskakawa tare da tsiri na LEDs.

Bedroom

An tsara ɗakin a cikin salon Scandinavia, kuma a cikin ɗakin kwana yana nuna kansa ba kawai a cikin ado ba, har ma a zaɓin kayan masaku. Laushi mai laushi, mai laushi, kayan ƙasa - duk wannan yana dacewa da hutu na shakatawa.

A ƙofar akwai ɗakin gyaran tufafi, wanda ya ba da damar yin ba tare da ɗakunan ajiya masu yawa ba. Abubuwan da ake buƙata a nan kawai sune - katon gado mai ruɓi, kabad tare da keɓaɓɓun kayan adana littattafai, fitilun gefen gado da ƙaramin teburin kwantena mai ɗauke da zane da babban madubi a samansa.

Da farko kallo, wurin da aka ajiye teburin ado na iya zama da rashin alheri - bayan duk, hasken zai faɗi daga taga ta gefen dama. Amma a zahiri, ana yin komai da komai: mai gidan yana hannun hagu, kuma a gareta wannan tsarin shine mafi dacewa. Falon da ke kusa da ɗakin kwana ya zama gidan motsa jiki - an saka na'urar kwaikwayo a can, da kuma ƙaramin kirji na zane wanda zaku iya adana kayan wasanni.

Yara

An ba wuri na musamman don tsarin adanawa a cikin aikin gidan zamani - suna cikin kowane ɗaki. A cikin ɗakin ajiyar yara, irin wannan tsarin yana ɗaukar bangon duka, kuma an gina gado a ciki a ciki.

Baya ga wurin wasanni, akwai "karatu" na sirri - ba da daɗewa ba yaro zai tafi makaranta, sannan wurin da aka tanada a baranda mai ɗauke da ɗakunan karatu zai zo cikin sauki.

An sanya karamin hadadden wasan yara kusa da ƙofar. Za'a iya canza ko cire katangar katangar bangon vinyl yayin da yaron ya girma.

Gidan wanka

Girman dakin wankan ya karu ta hanyar kara wani bangare na kofar shiga. Dole ne a ba da umarni na musamman don dogon wankin wankin, amma ya sanya fanfo biyu - ma'aurata na iya wanka a lokaci guda.

An kwantar da cikin ɗakin wanka da bayan gida ta allon “katako” na rufi da ɗayan bangon. A zahiri, wannan tayal ne mai kama da itace wanda yake da tsayayya ga danshi.

Hanya

Babban kayan ado na hallway shine ƙofar gida. Jan ruwa mai ɗaci ya tashi kuma ya haskaka cikin cikin Scandinavia.

Zane zane: GEOMETRIUM

:Asa: Rasha, Moscow

Yankin: 90.2 m2

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Simple House Design 53 square meters (Mayu 2024).