Zane na ƙaramin gidan zamani na 41 sq. m.

Pin
Send
Share
Send

Amma masu mallakar suna son samun ɗakin kwana daban, wanda ba za a ji daga sautin daga ɗakin ba. Sabili da haka, ɓangaren da aka sanya gadon a ciki an raba shi da sauran ɗakin ta gilashin gilashi. Tun da masu mallakar samari ne, mai zanen ya yi ƙoƙari kada ya ɗora wa kasafin kuɗi ƙima.

Salo

An tsara zane na ƙaramin ɗakin zamani a cikin salon laconic kuma ya haɗa abubuwa na ƙaramin aiki da hi-tech. Daidaitawa kan layi mai kyau tsakanin waɗannan shahararrun salon, mun sami nasarar samun sabo, mai haske a fili, wanda ba'a cika shi da kayan kwalliya ba, amma a lokaci guda ba ruwan sanyi da yake tattare da salon zamani. A matsayin babban paleti, mai zanen ya zauna a kan inuwar sama mai hadari, kuma ya kara musu launuka masu launin shudi da rawaya a matsayin lafazin launuka.

Kayan Kayan Aure

Zanen bangon shine zaɓi mafi ƙarancin tattalin arziki, wanda yayi daidai da cikakkiyar ƙirar ƙira na ɗakin 41 sq. A ɓangaren zama na ɗakin, ana amfani da bene azaman suturar bene, tare da ɗumi mai ɗumi na katako da inuwar shuɗi waɗanda ke tausasa sanyin sikelin launin toka-shuɗi.

Yankin da ke kusa da farfajiyar aikin kicin ba mai tiled bane, amma mai kankare ne na hagu - wannan shine yadda ciki yake da sanarwa na ɗakunan hawa na yau An rufe saman kankare da gilashin gilashi, don haka yayin da ake kula da wannan keɓaɓɓiyar "apron" babu matsala. Launin kankare ya yi daidai a cikin tsarin launi na ƙirar ƙaramin gidan zamani.

Kayan daki

Sauƙi, ta'aziyya, aiki - waɗannan su ne abubuwa uku masu rarrabewa na kayan ɗakunan da mai zane ya zaɓa don wannan aikin. Ya dogara ne da ƙirar tsarin kuɗi daga sanannen sarkar shagunan Sweden. Babu hanyar hawa a cikin gidan, saboda haka an sanya karamin tufafi don tufafi daidai bakin ƙofar, inda ake cire kayan waje, da kuma kabad don adana takalma.

Babban tsarin ajiyar yana cikin ɗakin kwana - yana ɗaukar sarari daga bene zuwa rufi, kuma yana adana ba lalat da tufafi kawai ba, har da kayan wasanni da waɗancan abubuwan da ake amfani dasu lokaci zuwa lokaci. Selves sun bayyana a cikin yankin ɗakin, inda zaku iya adana littattafai da kayan adon, har da bututu na lilin. Mai zanen ya sanya tsarin kwanciya a saman baranda a matsayin ƙarin sararin ajiya.

Hasken wuta

Har wani haske ya ambaci gidan daga fitilun da ke saka a rufi. Yankin cin abinci a cikin ƙirar ɗakin shine sq 41. wanda aka haskaka ta tabarau masu ado iri uku na launuka daban-daban rataye daga rufi, cikin jituwa tare da babban palette na ciki. An yi su ne bisa ga zane zane kuma suna ɗayan manyan abubuwan ado. Bugu da kari, fitilar kasa, hasken wuta da fitilun gefen gado a cikin dakin bacci suna samar da haske mai ma'ana ga bangarori daban-daban na aiki.

Kayan ado

Baya ga dakatarwar masu zanen kaya, yadudduka kuma suna da rawar ado a cikin ƙirar ƙaramin gidan zamani. Waɗannan su ne matasai masu zane, labulen tagar taga, shimfiɗar shimfiɗa. Dukkanin dakuna, gami da ban daki, an kawata su da fastocin zane-zane masu launuka iri-iri. Paintingaramin ofishin gida yana raye ta zanen mai.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: YAN ZAMANI SEASON 1 - EPISODE 5 LATEST HAUSA SERIES DRAMA (Nuwamba 2024).