Zaɓaɓɓun ra'ayoyin kayan ado na reshe na DIY

Pin
Send
Share
Send

Yawancin 'yan uwanmu suna ba da hotunan abubuwan ban sha'awa na Turai tare da kalmar: "Ba za ku iya hana rayuwa da kyau ba." Wannan gaskiya ne idan kuna da yanayi mai kyau, zato da kuma sha'awar sanya gidanku cikin annashuwa da hannayenku. Don waɗannan dalilai, a zahiri duk abin da ya dace, alal misali, busassun rassa a cikin fure ko a cikin sifa, waɗanda ba su da iyaka a cikin lambun. Babban aikinmu shine nunawa masu karatu yadda zaku iya yin ado mai kayatarwa daga rassa kuma kuyi ado cikin ciki ba da tsada ba.
Rassan sun dace da komai - yin kayan daki, kayan ado, bangarori. Tsarin yanayi ya kasance a cikin TOP na abubuwan da aka fi so na zane shekaru da yawa, yana gadar da al'adun salon waje. Wannan ba abin mamaki bane kwata-kwata, kayan adon halitta koyaushe cikakke ne, kuma yana da kyau ga kerawa.
Muna ba ku shawara ku yi ado daga kayan halitta:

  • bangayen bango;
  • zane-zane;
  • kayan daki;
  • kananan kayan ado;
  • kayan ado na biki;
  • fitilu.

Bangon bango

Za'a iya ɗaukar kayan ado na Eco azaman tushe don aikin ƙira, zai yi kyau. Lura cewa matakin ƙirar salo yana dogara ne kawai da baiwa, tunani da juriya, tunda duk samfuran da aka yi daga busassun rassa suna buƙatar aiwatarwa da hankali. Kusan za a iya yin komai daga abubuwan daskararru, tarkacen itace, manyan rassa daban-daban, dunkulen kututturan itace - kayan daki, fitilu, kayan adon kuma, hakika, bangarorin bango.

Maganar gandun dajin kaka ta bayyana ta sau da yawa ta yawancin masu fasaha, misali, Klimt. Faɗuwar bishiyoyi suna haifar da yanayi mai sanyaya rai wanda ke ƙarfafa shakatawa. A halin yanzu, irin wannan adon na hallway, falo ko ɗakin kwanciya da aka yi da busassun rassa masu kama da gandun daji ana iya yin ado da abubuwa masu haske a kowane lokaci da ya dace, su kan farfaɗo da su ta zahiri kuma su kawo kyawawan halaye a ciki.

Don yin kwamiti daga rassa don gida, kuna buƙatar samfuran sassauƙa waɗanda za a iya ba su kowane nau'i, kazalika da sauƙaƙe sanya su a bango. Ana samarda busassun rassa a bango da kayan abinci, sukurori masu bugun kai, sai kuma kwalliyar kwalliya, manne "gilashin ruwa".

Don ƙananan bishiyoyi masu bushe, yi amfani da bindigar manne. Wannan hanyar ba zata ganuwa ba kuma za ta zama ta jiki daga waje. Rassan kayan ado suna da kyau tare da kayan kwalliyar zamani, suna dacewa da salon Provence, sheybi chic - koyaushe zasuyi kyau.

Kayan ado na gida - wreaths

Busassun rassa a cikin ciki zasu taimaka wajan yiwa ɗakuna ado don Kirsimeti, Ranar soyayya da Ista. Ana iya amfani dasu don yin ado da sararin zama. Don ƙirƙirar fitila na asali don teburin biki na gidanka, ɗauki reshe mai ƙarfi wanda zai tsaya tsayin daka a farfajiyar kwance, fenti shi da fenti mai ƙyalli. Sannan amfani da kyalkyali tare da varnish, gyara fitilun tare da matattun kai-da-kai. Don waɗannan dalilai, kowane kyandir na ado ya dace.


Yi furanni daga rassan, sanya tarin bishiyoyin lambun a cikin teburin gilashi ko gilashin bene, yi musu ado da kayan wasa, cones, fesa dusar ƙanƙan roba. Kyakkyawan tsarin DIY ya shirya. A cikin 'yan mintoci kaɗan kawai, rassan bishiyoyi za su taimake ka ƙirƙirar fure a cikin sifar zuciya, samfurin ɗan fure na tsuntsu ko dabba, za su yi kyau a cikin gilashin fure.


Tabbas, rawanin furanni shine jagora a cikin kayan adon da aka yi daga busassun rassan itaciya. Ana iya yin su a cikin hanyar da'irar, oval ko zuciya, an yi wa ado da hannuwanku tare da abubuwa daban-daban - 'ya'yan itace busassun, ribbons, beads. Saboda abubuwa masu girma dabam da tsauri, ana iya yin furanni daga rassa masu girma dabam-dabam: daga kyaututtuka kaɗan ko kayan ado don teburin biki, zuwa manyan girma a cikin bangon.

Kayan daki da haske

Rassan a cikin ciki na iya samun matsayin su azaman kayan haɗi don kayan ɗaki na asali, ƙafafu, tsayayye, masu riƙewa ko faifai don madubi. Zai fi kyau kada kuyi magana game da zaɓuɓɓukan kayan ɗaki, amma don nuna mafita mai ban sha'awa da ƙira suka ƙirƙira a ƙasashe daban-daban. Yi imani da ni, irin waɗannan kayan gida ba za su taɓa zama marasa dacewa ba, saboda wannan kayan ƙirar gaske ne.


Lura cewa yawancin masu karatunmu suna da sha'awar yadda za'a zana rassan - saboda wadannan dalilai, ana amfani da zane-zanen ruwa, wanda ya samar da wata iska mai numfashi, da kuma kakin zuma da varnishes. Adon da aka yi da busassun ,aigan itace, fentin fari, yayi kama da bikin musamman.


Ana iya amfani da rassan itace masu ado iri daban-daban a cikin ciki don ƙirƙirar fitilun zane waɗanda zasu yi kyau a kusan kowane ɗaki. Zamu iya magana game da zane na ɗan lokaci na wanda ya kasance ko ƙirƙira daga ɗayan samfurin na musamman daga rassa. Don waɗannan dalilai, zaka iya amfani da garlands biyu masu haske da tube don kera hasken ado, da kayan wuta na gargajiya.

Zane-zanen reshe da ƙananan kayan ado

Kyakkyawan bayani mai ban sha'awa wanda zai ba ku damar guje wa ɓarnatar da kuɗi marasa amfani akan fuskar bangon waya hotuna ne daga rassa. Misali, rassan birch a cikin cikin gida suna da kyau sosai kuma cikin Rashanci. Tare da taimakon tarkacen willow, zaku iya ƙirƙirar abubuwan haske "budewa". Don yin wannan, ya isa a yi firam daga katako na katako kuma a haɗa rassan da aka auna su ta yadda za su dace ta amfani da maɓuɓɓugun kai-komo ko stapler. Za'a iya haɗa rassa daban-daban zuwa siffofi iri-iri, ƙirƙirar zane-zane na zamani, yin zane-zane tare da wadatar kayan kammalawa.


Anyi ƙaramin kayan ado na yanayi don bikin; ba lallai ba ne a adana shi, tunda yana ɗaukar ƙaramin lokaci kafin a yi hakan. Kari akan haka, kananan bishiyoyi sun bushe da sauri a cikin yanayin gida kuma sun zama masu saurin lalacewa. Branchaya reshe a cikin ciki na iya yin ado da ɗaki a cikin kyawawan kayan ɗaki ko kuma tukunyar fure, zaka iya rataya zukata a kanta azaman tunanin lokacin farin ciki.

Kayan adon da aka yi da busassun rassa a cikin fure na iya zama ado mai kyau don tukwanen fure da ba za a iya bayyana su ba. Wannan shine yadda zaku iya shirya kaka ko bikin Kirsimeti wanda baya buƙatar gilashin fure - kawai ƙulla shi da kyakkyawan kintinkiri. Don kyawawan kayan adon, sanya kayan kwalliyar ku a cikin gilashin gilashi kuma rataye kwallaye ko tsuntsaye waɗanda aka yi da zaren launuka.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: DA KAYAN KWALLIYA MATAN WAJE SUKA FI MU.. (Mayu 2024).