Falo a cikin sautunan launin toka: haɗuwa, ƙirar ƙira, misalai a cikin ciki

Pin
Send
Share
Send

Fasali launin toka

Yawancin fasali masu kyau:

  • Ya dace da kowane salon bayani.
  • Launi ne mai kyau wanda za'a iya hada shi da launi ko lafazin hoto.
  • Yawancin masu zane-zane suna ɗaukar wannan launi don zama masu fa'ida da amfani.
  • Grey a yalwace yana haifar da yanayi mai annashuwa.

Inuwar launin toka

Girman launin toka yana da madaidaicin launi mai launi, wanda ya fara daga kusan inuwar launuka kuma ya ƙare da duhu, kusan sautunan baƙi. Godiya ga wannan bambancin, yana yiwuwa a sami madaidaicin mafita ga kowane zane.

Zauren da ke cikin launuka masu launin toka mai daddaɗi yana da kyan gani na gaske kuma mai martaba, yayin da ɗakin da aka kawata shi da launuka masu kyau na ƙarfe na iya haifar da ƙungiyoyi tare da harabar ma'aikata.

Duk da rashin ƙarfi, launuka masu launin toka, saboda zaɓaɓɓun zaƙuɓɓuka daidai, ƙirƙirar zane mai kyau da zurfin ciki, maimakon gundura da wofi.

Hoton yana nuna haske mai launin toka mai haske na falo a cikin salon Scandinavia.

Zasu kawo haske da iska a cikin ƙaramin ɗaki, kuma kuma a zahiri ƙara sarari - launuka masu launin toka mai haske. Cikakken inuwar launin toka mai launin toka zai taimaka wajan ɓoye laƙuman shiryawa da ƙananan ɓarna a cikin jirage daban-daban.

Hoton yana nuna zane na ƙaramin falo mai duhu mai duhu tare da murhu.

Haɗuwa tare da sauran launuka

Saboda yawan tabarau, launin toka ya dace da sauran sautunan.

Falo a cikin launuka masu launin toka da fari

Makamantan launuka iri ɗaya suna samar da duo mai jituwa sosai, yana bawa yanayi kyakkyawa ta musamman. Don kwanciyar hankali da jin daɗin ciki, ana iya maye gurbin sautunan fararen dusar ƙanƙara tare da madara ko kuma masu tsami. Haɗin launin toka da fari cikakke ne ga waɗanda ba su yarda da tsari mai haske sosai ba. Wannan jaka tare da ƙari na baƙi zai yi ban sha'awa.

Hoton ya nuna yankin arewacin Nordic na zauren cikin launuka masu launin toka da fari.

Grey-shuɗi mai ciki

Launi mai kalar shuɗi, ya cika falo da ɗanɗanon ɗanɗano da jan hankali zuwa kanta. Launuka na Azurfa ko na hayaƙi za su yi kyau a haɗe tare da kyawawan shuɗar masara mai ruwan shuɗi da shuɗi.

Wanda aka nuna anan shine dakin buɗe baki mai faɗi tare da bangon lafazin shuɗi.

Dakin zama a cikin launukan launin toka-masu launin shuɗi

Beige yana ba da launin toka mafi dumi da kwanciyar hankali. Kyakkyawan bayani zai zama ƙawance tare da yashi ko launuka foda. Sautunan tsakiya da na daraja sun haɗu don ƙirƙirar kyakkyawan tsari da hankali wanda ya haɗu daidai da falo.

Hoton yana nuna launin ruwan toka-fari-m-launi na ƙaramin ɗakin baƙi.

Grey-ruwan hoda ciki na zauren

Ba tare da inuwar zaɓaɓɓen ruwan hoda da aka zaɓa ba, kayan ɗamara suna ɗaukar hoto na hankali da na mata, ko kuma kallon al'ajabi da kyawu. Hoda mai zafi an fi amfani dashi azaman lafazin lafazi. Misali, ana iya haɗa gado mai matse launin toka a cikin falo tare da matashin kai na ado na fuchsia, kuma ana iya sanya fastoci ko zane-zane masu ban sha'awa a bangon monochrome. A cikin ɗaki mai launin toka, fure-fure masu kyau tare da ruwan hoda mai ruwan hoda ko wardi suna da kyau ƙwarai.

Hoton ya nuna cikin zauren cikin launuka masu launin toka mai haske tare da kayan ado mai ruwan hoda wanda aka saka da ruwan hoda.

Tsarin falo mai launin toka tare da lafazin haske

Farin ciki mai launin toka a cikin falo zai tsarke hasken rana da raunin farin rawaya. Kayan gado mai launin canary mai launi-Canary, labule a sautunan zinare, fitila mai inuwar mustard, zane-zane ko madubai a cikin manyan lemun tsami mai haske za su ƙara daɗin tabbaci ga yanayin yanayin yanayi.

Hoton yana nuna ɗakin baƙi mai launin toka wanda aka haɗe tare da launin turquoise.

Green yana ba ka damar cika ɗakin zama mai ruwan toka tare da jituwa da kwanciyar hankali. Cool Emerald ko Jade launuka suna haifar da ma'anar annashuwa, yayin da pistachio mai ɗumi, na ganye ko sautunan koren haske suna haifar da yanayi mai kuzari.

Tsarin launin toka tare da lafazin lilac ya zama da gaske da ban mamaki, launuka masu launin turquoise sun cancanci kulawa ta musamman, waɗanda ke ba ɗakin zama da sarauta.

Falo ado

Wasu kayan kammala zasu iya kirkirar kasuwanci da tashin hankali, da kuma gida da kuma zane mai kyau.

  • Ganuwar. Kyakkyawan ayarin zai ba da bangon fuskar ɗakunan gida ko filastar ado. Matsayi na cikin gida na zamani shine ƙirƙirar lafazin lafazi mai duhu akan bangon haske mai launin toka mai launin toka ko manna shi da bangon bango.
  • Falo. Laununan zane suna cikin cikakkiyar jituwa tare da shuɗi, launin ruwan kasa ko fari, waɗanda za a iya nuna su a cikin katakon bene. Falo bai zama mai kyau ba tare da shimfidar ƙasa mai laminate mai ruwan toka, parquet ko linoleum.
  • Rufi. Don jirgin saman rufi, zaka iya zaɓar lu'u-lu'u, fasalin launin toka ko sigar azurfa. A wannan yanayin, ba a ba da shawarar zaɓar ɗakunan hawa masu matakai masu yawa ba, saboda za su ƙirƙirar ƙarin inuwa.

Hoton faren gida ne da kuma katako a cikin ɗaki mai launin toka da fari.

A yayin da suturar da ke kewaye ta zama mai ban sha'awa, godiya ga ƙirar launin toka ta duniya, babu buƙatar komawa zuwa babban garambawul. Kuna iya canza canjin cikin gida tare da taimakon kayan ado na ado, yadi ko kayan ɗaki.

Wani irin kayan daki zai dace?

Kayayyakin launin toka ba za su yi lodin daki ba a lokaci guda kuma su zama masu kyau. Kayan farin ko baƙar fata za su dace daidai da ƙirar. A matsayin kayan haɗi mai salo, ana iya haɓaka ɗakin monochrome tare da jan kujera mai jan ko wani abu mai haske.

Kayan katako a cikin launin toka ya zama cikakke. Teburin gadaje, kabad, gado da tebur a cikin inuwa mai ruwan toka mai haske, lokacin da hasken haske ya faɗi a wani kusurwa, ya zama kamar kayan marmara ko dutse.

Hoton yana nuna cikin ciki na zauren toka tare da kayan ado ja daban.

Za'a iya sanya falo tare da gado mai matasai tare da kyawawan kayan ado a cikin inuwar ƙarfe ko kwalta mai daƙiƙa. Fata ta gari, leatherette ko marmari mai marmari ana zaba azaman kayan rufewa.

Kayan ado da haske

Don ƙirar launin toka mai laconic, tsawaitawa a cikin hanyar haskakawa ko wadataccen ƙarfe da baƙin ƙarfe tare da abubuwan lu'ulu'u sun dace. Godiya ga haske mai laushi, zai juya don ƙara sabbin launuka da kyalkyali shimmer zuwa ɗakin.

Fitilu masu launuka masu launuka daban-daban ko haske masu launi suma zasu dace a nan, wanda zai iya zama lafazin faɗakarwa mai ban sha'awa na falo kuma ya canza cikin ciki gaba ɗaya.

Hoton ya nuna hasken silin a ƙirar ƙaramin zauren fari da launin toka-toka.

Abubuwa daban-daban na ado za su taimaka don kammala zane na zauren kuma hana shi wuce gona da iri da rashin daɗi. Azurfa, zinariya, gilashi da abubuwan kristal za su kasance masu wayewa da wayewa akan asalin launin toka mai haske. Kuna iya canza tsinkayen cikin ta amfani da siffofi iri-iri, gilasai, madubin bango ko zane-zane.

Don zane mafi annashuwa, ana amfani da kayan ado a launuka masu laushi, kuma ana amfani da kayan haɗi a cikin launuka masu haske don yanayin bambanci da na motsin rai.

Kayan daki a cikin dakin launin toka an kawata su da gashin furfura kuma an kawata dakin da shuke-shuke masu rai, fure tare da sabbin furanni da aka yanko ko tukwane tare da ƙananan bishiyoyi.

Hoton yana nuna ɗakin baƙi mai launin toka tare da bangon bango mai haske a cikin allon baki.

Wani labule za a zaɓa?

Don ƙirƙirar saitunan da suka fi kyau, zaɓi yashi, cream, beige, shuɗi mai shudiya ko labulen-ruwan hoda-peach. Yatsan ko labulen lemu sun daidaita sosai tare da palon ciki na hayaƙi, wanda ke bawa zauren wata maƙarƙashiya.

Zane masu zane da zane mai kyau, fure-fure, ko zane za'a iya daidaita su da murfin bango na fili.

Hoton ya nuna falon cikin launuka masu launin ruwan toka tare da makafin abin nadi a kan taga.

Adon zaure a salo daban-daban

Quartz, gawayi, anthracite, granite da sauran launuka masu launin toka mafi kyau sun bayyana takamaiman hanyoyin magance salo daban-daban.

Salon zamani a cikin cikin ɗakin zama mai ruwan toka

Misali, don shugabanci na fasaha, ana amfani da palon azurfa da karfe musamman, wanda aka haɗe shi da fari, baƙi, launuka ja, ƙarfe da walƙiya.

Gidaje masu zaman kansu na Scandinavia suna ba da sautunan launin toka mai lu'u lu'u, yayin da ɗakunan Faransa ke ɗauke da launuka masu ɗumi da laushi mai laushi.

Hoton yana nuna cikin ɗaki mai launin toka na falo, wanda aka yi shi a cikin ɗakunan hawa na masana'antu.

Monochrome gamut kusan kusan ɓangare ne na laconic minimalism. Wasu lokuta ana narkar da cikin ta da lafazi mai haske a cikin hoton hoton bango, matasai masu matsora ko kujera ta kujera ɗaya.

Grey ba ƙarami sananne ba ne a cikin ɗakunan hawa na masana'antu. Kankare, tubali ko saman filastar suna aiki da kyau tare da labulen launin toka mai haske da gado mai matsosai masu launin linzamin kwamfuta.

Kayan gargajiya a cikin falo

Haske mai launin toka mai haske na gainsborough ko zircon haɗuwa cikin ƙirar ƙirar kuma an haɗa su da kyau tare da adon farin dusar dusar ƙanƙara da sassaka ko ƙirƙirar kayan itace.

Don neoclassicism, ana amfani da kyawawan launuka masu launin toka-masu launin shuɗi. Don ƙirƙirar ƙaƙƙarfan yanayi, an kawata falo da kayan ado na tagulla, fitilun lu'ulu'u da kayan alatu tare da farfajiyar zinare ko azurfa.

Hoton yana nuna zauren neoclassical, wanda aka kawata shi da launuka masu launin toka mai haske.

Gidan hoto

Shadeaƙƙarfan inuwa mai ɗaci, mai ɗaci da ƙyalli yana ba ku damar jaddada kyakkyawa, sifofi na asali da laushi na falo.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Suhe Suhe Cheere Waleya. Nachhatar Gill. Gurmeet Singh. New Punjabi Songs 2018. Finetouch Music (Mayu 2024).